Sever GHDS bản 2.0 share free. - Trang 25
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 25 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 297
    Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Sever GHDS bản 2.0 sẽ share free.

Trích dẫn Gửi bởi nttien [Only registered and activated users can see links. ]
    thank thachlong78, cái vụ dã tẩu mình ko hiểu lắm về bug nhưng mình đã add đc mấy cái dã tẩu như:
    1.dã tẩu sai đi nâng kn => làm đc.
    2.lên pk=> cũng làm đc nốt
    3.lên danh vọng=> cái này đã có lần thử (tạm ổn)
    4.đánh tích lũy => cái này chưa biết sao(theo như bạn nói thì mình còn thiếu bước mở map tk) do đó thằng dã tẩu nó ko cho mình đi, để mở map xem sao.^_^
    Chà bạn này không hiểu ra vấn đề rồi, điểm tích lũy bạn phải dặt mã task phù hợp, không thì bao nhiêu điểm cũng vậy thôi, mà bê dã tẩu vội vàng thế, tỉ lệ bug tầm 90%. Bạn làm NV dã tẩu được ok, nhưng sẽ có cách trả nhiệm vụ dã tẩu mà không cần phải làm (trước cái sever Hạo Khí Anh Hùng dính đây), chà.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chà bạn này không hiểu ra vấn đề rồi, điểm tích lũy bạn phải dặt mã task phù hợp, không thì bao nhiêu điểm cũng vậy thôi, mà bê dã tẩu vội vàng thế, tỉ lệ bug tầm 90%. Bạn làm NV dã tẩu được ok, nhưng sẽ có cách trả nhiệm vụ dã tẩu mà không cần phải làm (trước cái sever Hạo Khí Anh Hùng dính đây), chà.
    uh, bạn nói có phần đúng. cái phần lên danh vọng, nhìu khi ko làm nhưng cũng có thể trả nv, nhưng khi nhận lại, thì nó vẫn đòi hỏi phải có đủ, nhưng lâu lâu vô trả nv thì đc, cũng pó tay thiệt

cái tk chắc mệt rùi, làm hoài ko đc, chán quá. mở map, làm task lại=> đúng thiệt nản( có câu thành ngữ đúng: muốn ăn thì lăn vào bếp).
    Khách viếng thăm hãy cùng nttien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†™Huyền Thoại™† MộtVìSao NhockShock's Avatar
    Đang ở
    ™†——Thiên Đường——†™
    Thanks
    0

ThachLong ơi cho hỏi cách đổi pass Admin đc không chỉ mình với....
    Y!M : [Only registered and activated users can see links. ]
    Số điện thoại : 01694890568

Thành Viên
    Thanks
    161

mình mới chơi nên ko biết nhiều có điều muốn hỏi thế này: mình đã cài thành công GHDS 2.0 rồi nhưng có một trục trặc nhỏ là mình đi đánh wai thì rất lâu,xuất chiêu đến gần 10 lần mới mất vài trăm máu,có khi không mất mặc dù đang đánh ở 10x. ai biết lỗi này là j và cách khắc phục ra sao không vậy,thank mọi người trc
    Khách viếng thăm hãy cùng anhvaem_n2s xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    95

bạn nào chơi đc rùi thì share sever cho mình với.Mình moi cài lại máy không có sever nào có font cả.Copy vào sever giangleloi share thì nó ghi connet DB thất bại.Cám ơn trc
    Khách viếng thăm hãy cùng thienvinh12312 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Icon10 Ðề: Sever GHDS bản 2.0 sẽ share free.

Bạn thachlong78 ơi ngoài cách viết spit nhiệm vụ ra bạn còn biết viết spit khác ko chỉ tui luôn đi tui rất thích viết spit
    Vd như spit bán đồ chẳng hạn
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoc1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†™Huyền Thoại™† MộtVìSao NhockShock's Avatar
    Đang ở
    ™†——Thiên Đường——†™
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi haiminh1996289 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai cho em hỏi em làm sever lên online gùi mà sao đánh pass admin zô nó lại hok cho ip của em là 192.168.1.3
    Muốn đưa lên online thì đọc ở đầu bài ThachLong đã port đó.Còn cái pass Admin thì lên web download cái update 2.0 về parte vào server là được pass : 052914
    Y!M : [Only registered and activated users can see links. ]
    Số điện thoại : 01694890568

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi haiminh1996289 [Only registered and activated users can see links. ]
    giải nén update 2.0 ra thì có file sipt gì đó chép cái đó trc' rồi đè file ... của sever 2.0 lên hay sau hay là fải chép sever trc' rồi chép cái đó

bạn làm như thế này nè, trước tiên giải nén cái sv GHDS 2.0 ra, sau đó down cái update 2.0 về chép đè vào sv vừa giải nén, vậy là xong rùi đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng nttien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Đã có bác nào làm dc script nhiệm vụ của 10 môn phái từ 1x>9x chưa vậy ?????

Thành Viên
    Thanks
    4

bạn ơi nhân vật Intem là ji vậy
    Tui ko vào được phong thay do nó kêu phải là nhân vật Intem mới được vào ???????????????????????????????

Trang 25 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Event Tết giống VLTK Free
    Bởi nghiamt trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 01-10-11, 07:19 PM
  2. Share Free Web Mu Địa Ngục!
    Bởi telex trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 93
    Bài viết cuối: 24-06-09, 11:50 PM
  3. WOW sever Australia--Free To Play 100%
    Bởi joecole trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-09-08, 02:37 PM