Hướng Dẫn Cài Một Server No Font Hoàn Chỉnh By Giangleloi - Trang 25
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 25 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 35 75 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 1048
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Guide cài JX full cho server cubin nofont

0. Kiểm tra Ip
    1. chạy Sword3Paysys
    2. chạy S3relayserver
    3. chạy goddes (Nhấn khởi động đợi nó có chữ enable-Đã hoạt động)
    4. chay bíhop (làm nó khởi động - Enable)
    5. chạy S3relay (đợi nó hiện vài dòng)
    6. chạy gameserver (hiện IP)
    7. chạy game.exe (Đã Patch từ Saopaulo, từ từ rồi Patch từ 3 cái sword5.00-5.312.exe,Sword1_tianwangwanzhengziyuanbao.exe,Swo rd1_YanDiBaoZang.exe)
    8. ...
    Khách viếng thăm hãy cùng protoszerg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

một màu đen chết chóc. Chưa cài 3 cái patch thì chạy game.exe nó còn thấy đường mà nó báo lỗi C++ , patch xong thi đen thui và không báo ji hết . hix hix
    Khách viếng thăm hãy cùng kononovn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi _khunglongcon_ [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cám ơn bạn vì đã chỉ nhưng mình đã download và thử tất cả các server có trên mạng. Chỉ chạy được server của Nghiamt và server JXserver (file JXserver.rar 4MB), còn lại thì cái nào cũng bị lỗi "không thể kết nối đến server". Đặc biệt là server Cubin no font mình cải lại 4 lần rồi sửa tùm lum mà cũng vậy à trong khi server Nghiamt ko có vấn đề gì, cài chừng 10 phút.
    đó dùng lun server của nghiamt sau đó xóa 3 thu mục data, settings, maps đi rồi coppy 3 thư mục ở server saopaolo vào test thử
    chúc bạn may mắn
    Khách viếng thăm hãy cùng viking xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi protoszerg [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho tui hỏi cái: Server No Font này max level là 145 ah?
    Như vậy thì không thể mạng Ngựa lv 150 đc ?????????????
    hình như là 200 chứ, mình vẫn lên 150 bình thường mà, chắc là mấy lever cao nó lên chậm, nếu bạn không muốn chờ lâu thì vào script/test.lua rồi chỉnh cái AddOwnExp() lên cao một tí.
    Khách viếng thăm hãy cùng viking xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

Hic hic mấy nay ngồi lì trên máy đến nỗi cái LCD cháy luôn rồi, phen này tốn money nữa T_____T
    Khách viếng thăm hãy cùng _khunglongcon_ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhtuanbk's Avatar
    Thanks
    0

Bạn ơi mình chạy client khi đăng nhập vào thì báo lỗi "server gián đoạn" thì làm thế nào đây, tui làm lại nhiều lần rùi vẫn không được, thử cả mấy kiểu các bạn bảo fix nhưng vẫn không được. Làm ơn giúp đỡ.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtuanbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

cái lỗi FAIL:reclient db-192.168.0.20 của S3relay là gì nữa trời mày mò suốt cả ngày làm sao sửa đây các pác giúp dùm em chỉ tại cái này mà client vô hoài toàn dis ko hà
    Khách viếng thăm hãy cùng boybehind90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao mà em lấy client VNG thỳ dzô sever ko thấy 1 chữ nào với lại thông tin của item vậy ????? chả thấy cái gì ? đánh wái vẫn mất máu >''< ko thấy số máu và mân hiện lên
    Khách viếng thăm hãy cùng ketaomay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình mới cài xong cái sever nofont SaoPaulo1 đang share trên forum nì, nhưng mình copy file path bỏ vô cái client của sever VipJx đang online của [Lady]Pro-Bi nên khi vào game thì không thấy sever, không thấy tên đăng nhập nhưng vẫn đăng nhập đc và tạo nhân vật, vào game dc(tại nghe tiếng keng keng của thằng thợ rèn chứ đâu thấy j vì nó không hiện chữ j cả, chỉ có cài màn hình thông báo thui chứ không thấy thông báo đâu) mình nghĩ do mình xài client sai nên nó bị vậy, vậy ai có cách nào cập nhật từ cái client của VNG ko(bản PHLT) không hướng dẫn mình với tại mình không có client china. YM mình nè dc thì pm giúp giùm mình nha: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng lieuphongtinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

chán kinh khung luôn, download cã buổi chiều mới được 100% mà nó lại báo lỗi vậy nè[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng sebastiankhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 25 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 35 75 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn: Cách làm Server No Font China !!!
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 15-07-09, 02:51 PM