[TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh ! - Trang 25
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 25 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 35 75 125 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 1713
    Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Ðề: Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !

Trích dẫn Gửi bởi ankol479 [Only registered and activated users can see links. ]
    anh ơi, anh có thể chỉnh làm sao để đi được Q123 Tô Châu không ạ ??? em không thấy phần nhận NV
    Là do script nhiệm vụ đi Q123 quy định tên NPC ko trùng với tên NPC để đi nhiệm vụ đó.
    Bạn có thể sửa lại bằng cách dò ScriptID của NPC đó trong file Public\Data\Script.dat rồi tìm đến đường dẫn đến file *.lua đó. Đọc và thay tên NPC lại theo đúng tên trong *_monster.ini tại vị trí code quy định.
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến legend1250 vì bài viết này !

ankol479 (12-07-13)

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    160

Xin cám ơn các anh: legend, Mr.[K], Tuan565, Hà Hoàng, Mr.[K], SoiKool ... không biết thiếu ai không nữa. Và cả các mod của diễn đàn.
    Cho em ôm hun mỗi người một cái. Server chạy quá ngon. Không lời nào đễ tả... từ lúc biết TLBB offline tới giờ đây là cái server mà mình cảm thấy tốt hơn nhất. (mấy cái kia củng nhất )

Khoái nhất là khi file .lua làm xong chép vào chạy lại game là có liền. Trước đây phải restart server lại quài.
    Phần tiếng việt thì khỏi nói rồi... số 1. Cái font nhìn đã gì đâu á.

Cám ơn các anh nhiều nha !
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhluan12a14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Là do script nhiệm vụ đi Q123 quy định tên NPC ko trùng với tên NPC để đi nhiệm vụ đó.
    Bạn có thể sửa lại bằng cách dò ScriptID của NPC đó trong file Public\Data\Script.dat rồi tìm đến đường dẫn đến file *.lua đó. Đọc và thay tên NPC lại theo đúng tên trong *_monster.ini tại vị trí code quy định.
    Cám ơn anh, ah cho em hỏi thêm, mặc dù Client của anh SoiKool lúc em unpack đã được add Skill cấp tiến, nhưng sao khi chơi lại không có ạ ??
    Khách viếng thăm hãy cùng ankol479 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi ankol479 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn anh, ah cho em hỏi thêm, mặc dù Client của anh SoiKool lúc em unpack đã được add Skill cấp tiến, nhưng sao khi chơi lại không có ạ ??
    bác đi PMP kiếm mấy cái yếu quyết tiến cấp hoặc dùng GM để creat ra với id là:
    30308301(Chính Dương Thủ)
    30308302(Phục Hổ Quyền)
    30308303(Điêu Thuyền Bái Nguyệt)
    30308304(Bát Quái Chưởng)
    30308305(Lạc Anh Kiếm)
    30308306(Nhạn Nam Phi)
    30308307(Thôi Tâm Chưởng)
    30308308(Bàn Long Kích)
    30308309(Lâm Sa Thủ)
    Khách viếng thăm hãy cùng home3074 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    35

có ai hướng dẫn mình làm sao để đeo được thú cưỡi cấp 3 của môn phái không,mấy con pet trong shop tại sao mua lại không xài được vậy các bạn,mình mói tìm hiểu lại về thiên long nên những ai chơi trước rùi có kinh nghiệm về các phụ bản hay đi đánh boss ở đâu chia sẻ với mình với nha.cám ơn tất cả mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng honghanh516532 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

cho minh hoi sua loi nhiem vu kich tinh thi sua the nao vay.minh lam den cai :'vi tieu chi lu' thi khong tra dc nv.ai sua dc share minh vs.
    Khách viếng thăm hãy cùng vandunghhnd93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhờ ko làm là file CampainTable.txt trong Config.axp. Hoặc nếu không xem được thì cứ lấy của FPT add thẳng vào client đang chạy xong vào game thấy kết quả
    Đấy là muốn VH nhanh còn nếu ai thích VH tay thì cứ trực tiếp mà làm. Làm cái này công nhận lắm khi nhầm nhưng mà nếu làm chủ đc thì không gì là không thể.

--- Chế độ gộp bài viết ---

[/COLOR]
    Trích dẫn Gửi bởi thanhluan12a14 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin cám ơn các anh: legend, Mr.[K], Tuan565, Hà Hoàng, Mr.[K], SoiKool ... không biết thiếu ai không nữa. Và cả các mod của diễn đàn.
    Cho em ôm hun mỗi người một cái. Server chạy quá ngon. Không lời nào đễ tả... từ lúc biết TLBB offline tới giờ đây là cái server mà mình cảm thấy tốt hơn nhất. (mấy cái kia củng nhất )

Khoái nhất là khi file .lua làm xong chép vào chạy lại game là có liền. Trước đây phải restart server lại quài.
    Phần tiếng việt thì khỏi nói rồi... số 1. Cái font nhìn đã gì đâu á.

Cám ơn các anh nhiều nha !
    Sói Kool với Hà Hoàng là một mà .
    Tiếng việt mới tạm dừng ở số 10 chứ chưa thể đạt số 1 đc. Muốn số 1 thì nịnh thằng legend nó share cho mấy file việt hóa là ngon . Đi học rồi nên ko làm đc cái này nữa

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi vandunghhnd93 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho minh hoi sua loi nhiem vu kich tinh thi sua the nao vay.minh lam den cai :'vi tieu chi lu' thi khong tra dc nv.ai sua dc share minh vs.
    Chưa VH hết tên NPC phụ trách nên vậy. An toàn bạn để nguyên sv tàu rồi cứ thế mà đi thôi. item các thứ cơ bản vh trong client có hết rồi nên sv chắc ko cần ( với những ai thích làm quest ). Còn như mình test mấy cái event thì cái kia kệ nó không ảnh hưởng vì làm quest làm gì tốn time trong khi đi event thú vị hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

haist (02-08-13)

Thành Viên
    Đang ở
    ✿Thạch☆Thất✿
    Thanks
    99

Trích dẫn Gửi bởi honghanh516532 [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai hướng dẫn mình làm sao để đeo được thú cưỡi cấp 3 của môn phái không,mấy con pet trong shop tại sao mua lại không xài được vậy các bạn,mình mói tìm hiểu lại về thiên long nên những ai chơi trước rùi có kinh nghiệm về các phụ bản hay đi đánh boss ở đâu chia sẻ với mình với nha.cám ơn tất cả mọi người
    thú cưỡi sài đc hết mà. vô lý quá nhỉ. sv này còn 1 lỗi nguy hiểm là nhân vật di chuyển ra gần vô lượng sơn và kiếm các là bị văng ra ngay. nguy hiểm chết người pro nào fix giùm với
    Lần sửa cuối bởi tanhn, ngày 12-07-13 lúc 11:18 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tanhn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Đấy là muốn VH nhanh còn nếu ai thích VH tay thì cứ trực tiếp mà làm. Làm cái này công nhận lắm khi nhầm nhưng mà nếu làm chủ đc thì không gì là không thể.
    Cái hình đó là danh sách sự kiện chứ ko phải các dòng thông báo từ các script trong event của sv.
    p/s: Sao anh thích đôi co với người khác quá nhỉ? Nên nhớ, hầu hết phía client là anh bảo em chỉ anh VH chổ nào mà giờ em nói ra cái anh bắt lỗi em à?
    Reply cuối, ko muốn war!
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên eris730's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi home3074 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác đi PMP kiếm mấy cái yếu quyết tiến cấp hoặc dùng GM để creat ra với id là:
    30308301(Chính Dương Thủ)
    30308302(Phục Hổ Quyền)
    30308303(Điêu Thuyền Bái Nguyệt)
    30308304(Bát Quái Chưởng)
    30308305(Lạc Anh Kiếm)
    30308306(Nhạn Nam Phi)
    30308307(Thôi Tâm Chưởng)
    30308308(Bàn Long Kích)
    30308309(Lâm Sa Thủ)
    Bạn cho mình xin cái lệnh GM để lôi mấy cái id đó đi... ^^ Tks!
    Khách viếng thăm hãy cùng eris730 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 25 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 35 75 125 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  2. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM
  3. [TLBB] Share Client TLBB 3.0
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-07-12, 07:16 AM
  4. Share Client 2.0 TLBB patch Việt Hóa
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:02 PM
  5. Share Server (TLBB Giả Skill Mộ dung) + Client Patch