[MU] [HOT] Share Q-Web và tool đi kèm cho Admin MuOnline - Trang 25
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn cảm thấy Web và Tools thế nào ?

Người bình chọn
129. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Tốt

87 67.44%
  • Được

15 11.63%
  • Bình thường

9 6.98%
  • Tạm được

18 13.95%
Trang 25 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 274
    Thành Viên Jackieldm's Avatar
    Thanks
    293

Ðề: [HOT] Share Q-Web và tool đi kèm cho Admin MuOnline

Mình cũng không rành lắm về vấn đề chỉnh sửa web nhưng mà bố cục của bản này ngoài trang chủ ra tất cả các thứ còn lại rất Good, mình không biết phần bảo mật của nó thế nào. Có cách nào tăng việc bảo mật lên không quang. Hôm trước mình PM bạn thì bạn không còn support cho bản này nữa nên mình cũng không dám PM bạn hỏi thêm gì nữa hihi. Đang trong quá trình chỉnh sửa lại các thứ cho nó tiện dụng. Có cách nào sử dụng Account đăng nhập game để tích hợp một chatbox trên trang chủ hay trang quản lý tài khoản được không bạn? Nếu có thể bạn chỉ mình cách làm nha. Chân thành cảm ơn bạn.
    PS: Sao mình xóa một số thứ trên trang chủ nó hiện lung tung beng lên hết trơn hix.... có cách nào xóa từng bố cục web mà không làm cho nó thay đổi không bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackieldm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi Jackieldm [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng không rành lắm về vấn đề chỉnh sửa web nhưng mà bố cục của bản này ngoài trang chủ ra tất cả các thứ còn lại rất Good, mình không biết phần bảo mật của nó thế nào. Có cách nào tăng việc bảo mật lên không quang. Hôm trước mình PM bạn thì bạn không còn support cho bản này nữa nên mình cũng không dám PM bạn hỏi thêm gì nữa hihi. Đang trong quá trình chỉnh sửa lại các thứ cho nó tiện dụng. Có cách nào sử dụng Account đăng nhập game để tích hợp một chatbox trên trang chủ hay trang quản lý tài khoản được không bạn? Nếu có thể bạn chỉ mình cách làm nha. Chân thành cảm ơn bạn.
    PS: Sao mình xóa một số thứ trên trang chủ nó hiện lung tung beng lên hết trơn hix.... có cách nào xóa từng bố cục web mà không làm cho nó thay đổi không bạn?
    Pm yh ? cho dễ, xóa các thẻ <li> hoặc <td> ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ntquang.info vì bài viết này !

Jackieldm (05-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    454

Xin hỏi nếu đặt tất cả trên localhost thì phải config những chỗ nào vậy các bạn. Web và tool rất hay. Tuy nhiên mình ko thấy phần cấu hình reset ở đâu ??. Ai có trang index đã edit flash về localhost thì cho mình xin nhé. Mình cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng dovietthai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

mấy bạn ơi cho mình hỏi web này chạy xampp bao nhiêu thế mình dùng xampp 1.6.0 toàn bị lỗi thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng s2hp91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    84

Trích dẫn Gửi bởi s2hp91 [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy bạn ơi cho mình hỏi web này chạy xampp bao nhiêu thế mình dùng xampp 1.6.0 toàn bị lỗi thôi
    cài xampp 1.7.1 mình thấy nó ổn : Laluot_211:: Laluot_211:
    Khách viếng thăm hãy cùng chuotkep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Jackieldm's Avatar
    Thanks
    293

Anh Quang em rất thích cái giao diện của bản 1.3 này của anh, cho em hỏi có cách nào rút gọn cái giao diện lại không anh, nghĩa là làm cho nó gọn nhé lại, nhưng vẫn đầy đủ tính năng của nó đó anh. Hi vọng nhận đc support từ anh
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackieldm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Q-web tui xem mã code rùi giống hệt NBB 100% chỉ khác các folder quản lý file tóm lại soucre web ntquang lấy của NBB về sửa lại đúng ko pro nhưng cài đặt sẽ khó hơn NBB nhiều vì đường dẫn sẽ thay đổinếu có hướng dẫn video cụ thể may ra 1 số newbie mới cài dc còn cài theo nbb sẽ k dc vì thay đổi folder
    Khách viếng thăm hãy cùng copysolo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi copysolo [Only registered and activated users can see links. ]
    Q-web tui xem mã code rùi giống hệt NBB 100% chỉ khác các folder quản lý file tóm lại soucre web ntquang lấy của NBB về sửa lại đúng ko pro nhưng cài đặt sẽ khó hơn NBB nhiều vì đường dẫn sẽ thay đổinếu có hướng dẫn video cụ thể may ra 1 số newbie mới cài dc còn cài theo nbb sẽ k dc vì thay đổi folder
    Version 1.3 là bản đầu tay, lấy source từ NBB 70% và TV 10%, từ bản version 5 thì 60% NBB, và version 6 là 40% NBB
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

sao cái này t cài thử thì tính năng chợ trời toàn báo chưa chọn món đồ cần mua nhỉ? các tính năng khác dùng bt. chỉ bị mỗi cái tính năng này . ah còn tính năng chuyển vpoint cũng ko hoạt động nữa. chủ top giúp tí na
    Lần sửa cuối bởi nhaodzo, ngày 20-10-12 lúc 03:55 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhaodzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Icon12 Ðề: [HOT] Share Q-Web và tool đi kèm cho Admin MuOnline

Lỗi
    Lỗi Query: select Class, cLevel, LevelUpPoint, pointdutru, Money, Resets, NoResetInDay, TopMonth10, Relifes, khoado, IsThuePoint, point_event, UyThac, uythaconline_time, UyThacOnline_Daily, PointUyThac, uythacoffline_stat, uythacoffline_time, Top50, UyThacOffline_Daily, point_event, event1_type1, event1_type2, event1_type3 FROM Character WHERE AccountID='tuphuong01' AND Name='DetMe'
    Chọn nhân vật :

Mình bị lỗi này khi chọn nhân vật trên web . Nghe nói là phải chạy lại Query nhưng mình lại không biết chạy lại kiểu gì cũng không biết phải chạy lại đoạn nào . Mà mình đã dùng bản Database DB Back Q-WEB SS6.3.7z rồi
    Chạy lại nó toàn báo là đã tồn tại thì phải .
    Server: Msg 2714, Level 16, State 6, Line 1
    There is already an object named 'Character_back' in the database.

Mình gà mong được giúp đỡ cụ thể chút
    Thank các bác !
    Lần sửa cuối bởi kuku_no1, ngày 31-10-12 lúc 01:40 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kuku_no1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 25 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] [HOT] Magic Tools MuOnline 1.0 - Tool dành cho Admin MuOnline
    Bởi ntquang.info trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 10-06-12, 08:23 PM
  2. [MU] Share tool cho MuOnline hổ trợ Web NBB và Admin Free
    Bởi ntquang.info trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-05-12, 10:25 AM
  3. [MU] Xin tên tool ẩn thân cho admin :)
    Bởi hackluv trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-02-12, 02:16 PM
  4. Code cho các bạn Admin MUOnline
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 25-08-10, 08:40 PM

Tag của Chủ đề này