[MU] Server SCF 11.70.52 Full Custom, Danh Hiệu 3 Lớp, Antihack, HP, SD Bar... - Trang 25
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 25 của 97 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 35 75 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 967
    Thành Viên nyD-vEnus's Avatar
    Thanks
    69

Ðề: Server SCF 11.70.52 Full Custom, Danh Hiệu 3 Lớp, Antihack, HP, SD Bar...

Thao tác trực tiếp trên SQL không cần dùng Querry

1. Mở Table MuOnline
    2. Tìm Character
    3. Tìm tên nhân vật muốn Add
    4. Tìm cột RankTitle , thêm số vào
    Khách viếng thăm hãy cùng nyD-vEnus xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi KhongGianOL [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin lỗi...cái này tớ ko hướng dẫn đc...hiện tại cái DWEB có đó bạn...nhưng phải biết cách làm...tớ chỉ hướng dẫn sơ sơ thui...như vậy...cậu phải add như thế nào cho nó thông với database của ếch....thậm chí cái vòng quay may mắn cho nó tích hợp thí dụ...quay đc bao nhiu vòng thì đc cái danh hiệu gì...quay bao nhiu lần thì đc cái danh hiệu gì...và không quay đc item nào thì tặng cái danh hiệu gì................................
    DWeb hiện tại không cần edit gì cả và cứ thế sử dụng thôi.

Nhưng đừng tick chọn vào RankTitle3 vì Server của Tuấn nó không có Colums này định nghĩa cho danh hiệu nào cả

Để thiết lập danh hiệu cho DWeb bạn vào Quản lí Admin của Dweb -> Nhân vật -> Danh Hiệu ( Cấu hình danh hiệu )

Ở chổ Data Danh Hiệu bạn setup từng loại cho từng lớp khác nhau . Đơn giản vậy thôi . Còn nếu bạn không dùng DWeb thì Copy các file sau và tự chỉnh sữa

Hosting/templates/sv_char/title.tpl
    Hosting/modules/char_manager/title.php
    Server/sv_char/sv_char_danhhieu.php

3. The Following 2 Users Say Thank You to nyD-vEnus For This Useful Post:

heoan (21-09-16), nampinn (25-06-16)

Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi nyD-vEnus [Only registered and activated users can see links. ]
    Thao tác trực tiếp trên SQL không cần dùng Querry

1. Mở Table MuOnline
    2. Tìm Character
    3. Tìm tên nhân vật muốn Add
    4. Tìm cột RankTitle , thêm số vào
    Không còn cách nào khác à bác? số lần reset cũng không được danh hiệu ạ?
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyentienthuy's Avatar
    Đang ở
    MuOnline SS6.3
    Thanks
    108

Bạn cứ download bản dweb về xem phần danh hiệu là rõ ngay bạn.............. nhưng mà nếu cho mua danh hiệu thì tắt phần tiêu phí bug đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentienthuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    69

Được chứ , dùng DWeb có thiết lập danh hiệu theo

Số lần Reset , nạp thẻ

Thành Viên tangvanyen's Avatar
    Thanks
    19

ai giup minh voi minh vao game toan bi antil roi mat ket noi thoi ngoi ca dem vao duoc co mot lan ai giup minh voi ((((((((((((((((((((((((((((((
    Khách viếng thăm hãy cùng tangvanyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi tangvanyen [Only registered and activated users can see links. ]
    ai giup minh voi minh vao game toan bi antil roi mat ket noi thoi ngoi ca dem vao duoc co mot lan ai giup minh voi ((((((((((((((((((((((((((((((
    Mình cũng bị tình trạng này, cứ vào SQL cái là bị đỏ anti rồi phải reset lại máy mới vào lại được.

Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi nyD-vEnus [Only registered and activated users can see links. ]
    Được chứ , dùng DWeb có thiết lập danh hiệu theo

Số lần Reset , nạp thẻ
    Mình dùng NBB không biết có xài được không? hay là phải chuyển qua Dweb??
    p/s: bác nào có file wing của sv ikennylee cho em xin với ạ? em lục tung cả cái client của ông ấy lên rồi mà không thấy nó nằm đâu?

Thành Viên KhongGianOL's Avatar
    Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Icon10 Ðề: Server SCF 11.70.52 Full Custom, Danh Hiệu 3 Lớp, Antihack, HP, SD Bar...

Trích dẫn Gửi bởi tangvanyen [Only registered and activated users can see links. ]

Có chạy update 14 chưa.....sau khi update 14 tớ ko bị gì hết......
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KhongGianOL's Avatar
    Đang ở
    Lò Thiêu
    Thanks
    231

Icon10 Ðề: Server SCF 11.70.52 Full Custom, Danh Hiệu 3 Lớp, Antihack, HP, SD Bar...

Trích dẫn Gửi bởi nampinn [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng NBB không biết có xài được không? hay là phải chuyển qua Dweb??
    p/s: bác nào có file wing của sv ikennylee cho em xin với ạ? em lục tung cả cái client của ông ấy lên rồi mà không thấy nó nằm đâu?

DB NBB chuẩn nhé cậu./. Web nào cũng OK nha cậu./. còn vụ file wing đó...tớ ko biết nó nằm ở đâu.....
    Khách viếng thăm hãy cùng KhongGianOL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến KhongGianOL vì bài viết này !

nampinn (25-06-16)

Trang 25 của 97 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 35 75 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share Server ss6.3 11.70.52 Full Event Custom
    Bởi 862266 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 544
    Bài viết cuối: 13-06-18, 11:16 AM
  2. [MU] Server ss6.3 11.70.52 Full Event Custom Config Offline
    Bởi hoanmaster trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 51
    Bài viết cuối: 08-06-18, 10:32 AM
  3. [MU] SHARE zTeam Custom Danh Hiệu + HP BAR + ANTIHACK V16
    Bởi UnderGroundK trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 67
    Bài viết cuối: 19-02-16, 11:17 PM
  4. [MU] [Release] Main 1.04D Full UGK AntiHack + Custom + 3D + Tách Chat + Unicode + Fix
    Bởi UnderGroundK trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 08-02-13, 04:52 PM