Việt hóa Audition Offline - Trang 23
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 23 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 ... CuốiCuối
Kết quả 221 đến 230 của 288
    Thành Viên
    Đang ở
    Nhà không số phố không tên
    Thanks
    0

Ðề: Việt hóa Audition Offline

lỗi này là lỗi gì vậy mọi người
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi Lucky, ngày 08-11-07 lúc 06:04 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Lucky xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai chỉ cho em cách làm sao để khi bung file acv ra đc rồi mà nén lại đc thành file acv với. em xin các bác đo. em dùng "unpack_avc -c <*.acv> <foder>" mà không đc. vì sao vây? ( cảm ơn bác kidA7 đã chỉ ra cách bung đc hết file acv)
    Khách viếng thăm hãy cùng binhmeo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoanganhquan10a11's Avatar
    Thanks
    48

có ai bít cách thêm nhạc vào au off chưa nhỉ.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Linkdown Server của mình :
    Bản 1.7 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản 1.6 : [Only registered and activated users can see links. ]

Nếu đã down mà gặp các lỗi như của bạn chắc là do bạn chưa Import lại database hoặc bạn không biết đc cách mua đồ trực tiếp trong game.
    Cách đó như sau: vào cửa hàng --> chọn món đồ --> Mua --> Ra khỏi cửa hàng --> vào lại --> Vào Tủ đồ --> Đã có món đồ trong đó !
    Còn việc up lv mình set +500exp vào mỗi ván. Bạn chỉ cần nhảy vài ván --> thoát game --> vào lại -> lên lv (nếu lv thấp).

bác làm ơn sahre lại cái server 1.7 di ! Link down ko dc nũa rùi !
    Khách viếng thăm hãy cùng chantrau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Newest Tool: [Only registered and activated users can see links. ] (pack+unpack) full options !!!

[Only registered and activated users can see links. ]
    Mình download acv_tool về rồi và đọc bài của maxtrine và nói thật là mình ko hiểu gì hết trơn. Bác có thể hướng dẫn cụ thể bằng tiếng Việt dc ko cái add items từ audition online vào offline sáng tạo thật bác có thể hướng dẫn cho mọi người ko?
    À mà lúc mình bật thử cái file đó lên thì nó ghi MSVCRTD.dll ko tìm thấy cái này là lỗi gì vậy .
    Lần sửa cuối bởi duyduc27, ngày 20-11-07 lúc 04:30 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng duyduc27 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi duyduc27 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình download acv_tool về rồi và đọc bài của maxtrine và nói thật là mình ko hiểu gì hết trơn. Bác có thể hướng dẫn cụ thể bằng tiếng Việt dc ko cái add items từ audition online vào offline sáng tạo thật bác có thể hướng dẫn cho mọi người ko?
    À mà lúc mình bật thử cái file đó lên thì nó ghi MSVCRTD.dll ko tìm thấy cái này là lỗi gì vậy .
    - Hic, cái đó mà bạn cũng hỏi sao: down ở đây nè:[Only registered and activated users can see links. ]
    -Về chép vào C:\WINDOWS\System32\ hoặc thư mục chứa acv_tool.exe là dùng được
    -Nên để acv_tool.exe ở C:\WINDOWS để có thể dùng được ở mợi thư mục.
    Khách viếng thăm hãy cùng KidA7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

- Hic, cái đó mà bạn cũng hỏi sao: down ở đây nè:[Only registered and activated users can see links. ]
    -Về chép vào C:\WINDOWS\System32\ hoặc thư mục chứa acv_tool.exe là dùng được
    -Nên để acv_tool.exe ở C:\WINDOWS để có thể dùng được ở mợi thư mục.
    Uh rồi download cái này về là dùng tool fix acv dc nhưng sử dụng thế nào bạn có biết ko. Và cả cái này nữa :

cái add items từ audition online vào offline sáng tạo thật, bác có thể hướng dẫn cho mọi người ko?

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi duyduc27 [Only registered and activated users can see links. ]
    Uh rồi download cái này về là dùng tool fix acv dc nhưng sử dụng thế nào bạn có biết ko. Và cả cái này nữa :
    - Trời tui bảo down cái msvcrtd.dll để dùng cho acv_tool chớ, mở trang 1 của bài này ra xem mà down về acv_tool đi, bây giờ mà còn dùng fixacv thì lạc hậu quá. Ah` mà tui biế giải thuật của fixacv rồi. Bạn nào muốn xem source thì tui share cho. Còn add item thì xem ra không dễ đâu. Thí dụ bạn muốn thêm kiểu tóc mới thì bạn phải xóa kiểu tóc cũ bao gồm file .dds và .rgm sau đó copy kiểu tóc mới đến thư mục vừa xóa file cũ, đổi tên file dds và rgm y như file vừa xóa và nén lại cho vào data và vào game là okie
    Khách viếng thăm hãy cùng KidA7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Theo như bạn nói là bạn có thể làm dc vậy thì sao ko bày mọi người đi.
    Thí dụ bạn muốn thêm kiểu tóc mới thì bạn phải xóa kiểu tóc cũ bao gồm file .dds và .rgm sau đó copy kiểu tóc mới đến thư mục vừa xóa file cũ, đổi tên file dds và rgm y như file vừa xóa và nén lại cho vào data và vào game là okie
    Cái này có thể copy từ au online chép vô hông.Hình như là có đúng ko tôi đoán vậy.
    Bạn nào muốn xem source thì tui share cho
    Uh vậy bạn share đi.

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Đã Việt hóa thành công bản Au3.x !
    Update lại trang 1...
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 23 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bản Ghost Xp Sp3 đa cấu hình tích hợp Audition Offline
    Bởi trieuanhhao trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 21-06-13, 08:04 PM
  2. Chia sẽ Client Audition Offline Full 2010, với hơn 7000 avatar...
    Bởi hieu trung trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 134
    Bài viết cuối: 10-12-12, 09:13 PM
  3. Nhận cài Audition offline thành công 100% và đưa lên online
    Bởi huy5552000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-06-11, 01:14 PM
  4. Add nhạc vào Audition Offline
    Bởi falconzx trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-05-11, 09:26 PM