[MU] Repack MuServer 10.07.65 Wings4 Crack Full 99% - Trang 22
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 22 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 227
    Thành Viên
    Thanks
    292

Ðề: [HOT][Repack] MuServer 10.07.65 Wings4 Crack Full 99%

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    wing 4 không phải là item nguyên gốc do webzen tạo mà do ngươi dùng tự add , nó như 1 item mới add thêm vào thôi vì thế với khả năng người add thì ko thể mix bằng chaos đc nhé , bạn chỉ có thể dùng trade mix để lấy nó

@zZK3yL0v3Zz :server này chưa crack dc gameservercs lên chạy là lỗi
    @khoatayls : bạn dùng DB no MD5 là tạo được nhé
    tải tại đây :[Only registered and activated users can see links. ]
    Tks a cuocdoisp nhé...GZ thấy có a với 1-2 a nữa là nhiệt tình giúp newbie...
    Khách viếng thăm hãy cùng khoatayls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

bạn ơi cho mình hỏi nếu muốn config lại 1 số cái như cấp độ reset, point, vv thì làm kiểu gì hả bạn ??
    Khách viếng thăm hãy cùng ohn0n0n0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

lỗi ngắt kết nối máy chủ @@
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanmdcp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi ohn0n0n0 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi cho mình hỏi nếu muốn config lại 1 số cái như cấp độ reset, point, vv thì làm kiểu gì hả bạn ??
    Cấp độ reset, point, chao cre lông yêu cầu reset thì cái này bạn tùy chỉnh ở Web Mu nhé

Trích dẫn Gửi bởi tuanmdcp [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi ngắt kết nối máy chủ @@
    Lỗi đăng nhập bị dis, bạn xem lại config ip với port chuẩn hết chưa, xong rồi vào SCFData/SCF_common , bạn sửa Serial lại thành 1 dãy 16 ký tự. ví dụ : 1234567890123456 , rồi hex serial trong file try.dll giống như vậy luôn là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng chuotyeulua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    49

Bạn nào còn links download part 1 không cho mình
    Links part die mất r
    Khách viếng thăm hãy cùng mudonganh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên DMC.NeZo's Avatar
    Thanks
    18

dạo này MU còn bị lỗi mỡ sv đc 30 phút hoặc 1 tiếng là không đăng nhập đc vào server nửa không vậy mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng DMC.NeZo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi mudonganh [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nào còn links download part 1 không cho mình
    Links part die mất r
    bạn vào topic này down client về rồi chép patch vào dùng cũng được nè, nhẹ hơn, font đẹp [Only registered and activated users can see links. ] , rồi search interface của phusang chép thêm vào cho đẹp

Trích dẫn Gửi bởi DMC.NeZo [Only registered and activated users can see links. ]
    dạo này MU còn bị lỗi mỡ sv đc 30 phút hoặc 1 tiếng là không đăng nhập đc vào server nửa không vậy mọi người
    Crash server bản này hầu như là hết rồi bạn (mình test thấy thế), bạn đừng cố config sáng tạo quá thì không bị crash đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng chuotyeulua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến chuotyeulua vì bài viết này !

mudonganh (03-11-12)

Thành Viên
    Thanks
    35

Các bạn cho mình hỏi, mình dùng sever này, lúc dùng lệnh POST (/post) để chat trên kênh thế giới, rồi click vào chức năng tắt tin nhắn hệ thống (hình $) thì nó không mất những dòng tin hệ thống (ví dụ như nhận được 50240 điểm kinh nghiệm) mà nó mất cái dòng POST. Mình muốn sửa lại sao cho bấm tắt tin nhắn hệ thống nó sẽ chỉ còn lại những tin chat POST hoặc tin nhắn riêng, tin nhắn trong Guild.
    Giúp mình nhé, cảm ơn các bạn nhiều

Thành Viên
    Thanks
    1

ai còn link par 1 cho mình xin vs cảm ơn nhiều :Yahoo [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hotentoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

client par 1 die roi ai còn giữ thì send mình nhá cảm ơn : yahoo nè : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hotentoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 22 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Repack SS6E2 Wings4
    Bởi Alexandria trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 320
    Bài viết cuối: 19-12-12, 05:21 AM
  2. [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 232
    Bài viết cuối: 02-06-12, 12:58 AM
  3. GameServerCS Full Crack Repack & Fix Bug By Mu NBB
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Releases