Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu) - Trang 22
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 22 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 ... CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 348
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)

Trích dẫn Gửi bởi huynhtrihai [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể share mình con phượng hoàng bay trên đầu hem =.= mình gà làm hoài hem đc
    Ban chép file nay đè lên file cũ là đựoc , trước khi muốn có con chim bạn phải gia nhập bang hội và học kỹ năng của bang hội , chỉ cần 1 điểm thôi , roi ban kich vao tiep đối thoai bang hội chon ứng cử làm bang chủ là đựoc , zay la ban nhan duoc skill bang hội , zay còn tăng diêm ky năng la su dung duoc ,
    Download : [Only registered and activated users can see links. ]
    Chép đè lên : script\两湖区\巴陵县\npc
    Lần sửa cuối bởi voviettuan, ngày 07-03-09 lúc 11:00 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng voviettuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

sao mình dùng server giang hồ dậy sóng mà không nhìn thấy item bạch kim là sao..Bạn nào up lại cái patch dùm mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng tiencongaicon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sever mình khóa chức năng bang hội để sửa lại thôi.Mà sắp ra skill hỗ trợ bị động ngũ hành tuyệt kĩ rồi, cho những ai chuyển sinh cao cấp, skill này mình tự làm, mà làm mấy cái hình đẹp đẹp bay quanh người dễ lắm, chiều đang mò mấy cái SPR cho skill thì gặp phải, chỉ cần chuyển dạng skill giống chiêu hỗ trợ, hình hiển thị là hình spr, sau đó viết lại cái spit cho skill là được, dễ lắm, ai cần thì mình pót cho.
    bạn có thể post cho mình được không
    Khách viếng thăm hãy cùng nh0cal0nt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nh0cal0nt [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể post cho mình được không
    Bản sever mình pỏt cùng với phần update mỗi lần có đủ rồi mà bạn có cả gian xảo vo lượng nữa, sau đợt 8/3 mình sẽ up thêm phần skill 200 cho mọi người.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Kevin D Reaper cá mập xám's Avatar
    Đang ở
    ♣ Deep Blue Sea ♣
    Thanks
    19

ai share cái cách làm CLient hoàn chỉnh với cái SV này đi, SV mình hay bị lỗi skill lắm nó cứ thế nào ấy, mà ko hiện đc là đồ phái nào bằng tiếng việt mà học skill bang phái cũng ko có trong F5
    A human action, once taken, can never be changed!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản sever mình pỏt cùng với phần update mỗi lần có đủ rồi mà bạn có cả gian xảo vo lượng nữa, sau đợt 8/3 mình sẽ up thêm phần skill 200 cho mọi người.
    bạnu thachlong78 ơi , bạn fix lại skill của phái côn lôn với phái thúy yên giúp mình với , khi 2 phái đó xuất chiêu đánh phái khác thì phái khác đứng im vì mê với băng không thể đánh lại được , bạn fix giúp mình nhé .
    Khách viếng thăm hãy cùng voviettuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

làm ơn chỉ dùm mình sao mình không nhìn thấy đồ bạch kim vậy trời
    Khách viếng thăm hãy cùng tiencongaicon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Bạn dơn pảth ở đây cả 2 bản nhé
    [Only registered and activated users can see links. ]
    up lên clien china full, vì skill tự làm cả nên bạn dùng pảth sever nào cũng không có đâu.Còn skill CL thì bạn chú ý up pảth cập nhập đầy đủ nhé khi full bộ +9 thì CL hay TY không thể dữ trân bạn, nhưng tăng với 2 phái này là không thể , bạn phải sử dụng tốt chiêu 150 và PK hợp lí chút là ok.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thành Viên
    Thanks
    0

cho mình hỏi lần cập nhật này thay đổi những gì vậy thachlong =.=
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhtrihai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

mình dow cài patch rồi bản cập nhật về thì ko nhìn thấy cả ngựa...không thấy đồ bạch kim...không di chuyển tới map boss HK,map đặc biệt..map 165..po tay..help me

Trang 22 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server TLBB Tiếu ngạo giang Hồ cho anh em nè !
    Bởi hanny trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 350
    Bài viết cuối: 06-03-13, 10:17 AM
  2. Update Việt Hóa cho server Giang Share
    Bởi f-fantasy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 06-05-10, 09:41 PM