[MU] Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao - Trang 21
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 21 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 504
    Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    816

Ðề: Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao

Trích dẫn Gửi bởi gdragon92 [Only registered and activated users can see links. ]
    tớ đã fix đươcj lỗi đó rồi. Bờm biết việt hóa main của server đó không. việt hóa giúp mình với
    việt hóa main thì sử dụng như sau: tìm đoạn code (haxa) " 81 00 00 00 01" đổi 81 thành A3
    rồi bạn dùng unikey đánh với bảng mã Vietnammese Locale CP 1258 đánh sửa lại file Text.bmd là được, tớ bận nên ko làm được
    Đã già yếu và bệnh tật

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Van_Bom vì bài viết này !

huythao229 (07-08-12)

Vi phạm quy định ninhmca's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    207

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    việt hóa main thì sử dụng như sau: tìm đoạn code (haxa) " 81 00 00 00 01" đổi 81 thành A3
    rồi bạn dùng unikey đánh với bảng mã Vietnammese Locale CP 1258 đánh sửa lại file Text.bmd là được, tớ bận nên ko làm được
    bờm ns thế thì chắc bạn áy k hiểu đc rổi.ᒺ
    Khách viếng thăm hãy cùng ninhmca xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi ninhmca [Only registered and activated users can see links. ]
    bờm ns thế thì chắc bạn áy k hiểu đc rổi.ᒺ
    chuẩn! mình là gà mà. đâu biết được như vậy. híc. mình đang phải dùng main khác việt hóa sẵn, nhưng mà sảy ra 1 số lỗi. có người đã việt hóa được nhưng không share!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi vanbinh19991 [Only registered and activated users can see links. ]
    phusa hoặc văn bờm ơi...ai bít giúp mình với...mình chạy gameserver 097 của văn bờm ở pc thì rất ngon...nhưng đến lúc mình úp lên vps thì bị lỗi [Only registered and activated users can see links. ] ai bít giúp mình với

--- Chế độ gộp bài viết ---

ai giúp mình thì pm y/h hotro.tandinh hộ mình với nhá
    bạn này là ADM bên MU Tan Dinh ngày trước à?
    Khách viếng thăm hãy cùng gdragon92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên huythao229's Avatar
    Thanks
    214

Dạo này thấy thi nhau tung ra MU ss7 ah @_@ co gì hot hok nhỉ. Bờm xong việc thì up cho minh bản kia nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng huythao229 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    816

[QUOTE=gdragon92;649796]chuẩn! mình là gà mà. đâu biết được như vậy. híc. mình đang phải dùng main khác việt hóa sẵn, nhưng mà sảy ra 1 số lỗi. có người đã việt hóa được nhưng không share! [QUOTE]

bạn cứ hex như kiểu là hex ip của main.exe ấy, dùng tool hex ip ấy, mà tìm dòng hex đó rồi hex lại như tớ nói, bạn mà còn ko biết hex ip nữa thì bó tay
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    44

[QUOTE=Van_Bom;649861][QUOTE=gdragon92;649796]chuẩn! mình là gà mà. đâu biết được như vậy. híc. mình đang phải dùng main khác việt hóa sẵn, nhưng mà sảy ra 1 số lỗi. có người đã việt hóa được nhưng không share!

bạn cứ hex như kiểu là hex ip của main.exe ấy, dùng tool hex ip ấy, mà tìm dòng hex đó rồi hex lại như tớ nói, bạn mà còn ko biết hex ip nữa thì bó tay
    tình hình là đã có người vh được, nhưng vào shop trong game lại bị lỗi phông chữ, khắc phục thế nào nhỉ?

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi là khi mình chọn server là cứ báo "ngắt kết nối đến server". Có bác nào biết nguyên nhân tại sao ko vậy. Thanks mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng tuandoi1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    816

Trích dẫn Gửi bởi tuandoi1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi là khi mình chọn server là cứ báo "ngắt kết nối đến server". Có bác nào biết nguyên nhân tại sao ko vậy. Thanks mọi người
    đã khắc phục OK cho bạn này thông qua team wie, nguyên nhân là do config sai IP và ko cài cark mạng ảo, hầu hết lỗi đều do các bạn config sai, buồn thật hình như ko ai chịu đọc kĩ bài thì phải
    Đã già yếu và bệnh tật

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Van_Bom vì bài viết này !

gdragon92 (11-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    đã khắc phục OK cho bạn này thông qua team wie, nguyên nhân là do config sai IP và ko cài cark mạng ảo, hầu hết lỗi đều do các bạn config sai, buồn thật hình như ko ai chịu đọc kĩ bài thì phải
    dạo này có gi hot không Bom share cho ae đi, Box Mu dạo này nhạt nhẽo quá!!!!!

Thanks
    816

sẽ sớm update 1 bản 1.02E VTM và có thể sẽ update 1.02h VTM nữa, tớ vẫn đang làm
    Đã già yếu và bệnh tật

Trang 21 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối