[KT] Share Server Kiếm Thế 2 Việt Hóa 90% - Trang 21
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 21 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 536
    Thành Viên trickster's Avatar
    Thanks
    43

Ðề: Share Server Kiếm Thế 2 Việt Hóa 90%

trong playerevent.lua tìm
    function PlayerEvent:OnFirstLogin()

sẽ thấy đoạn có dòng này

for i = 1, 9 do
    me.AddFightSkill(i, 1);
    end
    me.AddFightSkill(281, 1);
    SpecialEvent.NewPlayerGift:GiveGift(); ( túi tân thủ )
    Khách viếng thăm hãy cùng trickster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trickster vì bài viết này !

Anh2SiTinh (22-10-15)

Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

Trích dẫn Gửi bởi princecold8x [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đã Unpak và Pak lại thành công file setting.pak, script.pak, ui.pak không bị lỗi khi vào game.

Tiện cho mình hỏi cái chữ này sửa ở đâu. tìm mãi không thấy.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình cái code dẻ pak với. máy bị lỗi khi chạy cmd nên giờ chỉ dùng phần mềm.
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định princecold8x's Avatar
    Thanks
    10

Bản này hình như bị lỗi kỹ năng "Di hình hoán ảnh + 1 cấp" không phù được ra các máp bằng truyền tống phù.
    Khách viếng thăm hãy cùng princecold8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến princecold8x vì bài viết này !

namvincen (23-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    139

có bạn nào biết chỉnh đi TDC với Bạch Hổ Đường cho 1 người đi ko?
    mình chơi off có 1 mình ah mà mấy ải đó bắt 3 4 người mới cho đi
    Khách viếng thăm hãy cùng namvincen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Share Server Kiếm Thế 2 Việt Hóa 90% - Nguồn: http://www.toandaik.info/

Trích dẫn Gửi bởi toandaik [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào bạn chủ top và tất cả các bạn đam mê KT mình xin có vài lời của người edit và bán bản này:

Nói thật mình rất không vui về bạn, dẫu biết bạn đã mua là bạn có quyền share ra

Bạn có gì ko hài lòng về vấn đề hỗ trợ của mình, game mình hỗ trợ bạn từ lúc mua ra tới lúc bạn ko hỏi gì nữa...

Trong quá trình đó mình và bạn đã thống nhất là ko share game cho dù bạn ko có dùng nữa, nhưng bạn đã phá vỡ mọi sự tin tưởng của mình?
    Bạn share ra thì đúng là quyền của bạn, nhưng 1 số người ngồi chờ sung rụng sẽ được lợi, mình không biết bạn có được gì khi share ra hay là chỉ những người chờ đợi share được lợi?

Game mình vẫn hoàn thiện tiếp cho dù có bị share hay không ra sau này mình sẽ cân nhắc lựa chọn khách hàng, và sẽ không bao giờ có giá rẻ cho người dùng dù với mục đích offline hay online...

P/s: Vài dòng cảm nghĩ gửi bạn chủ top và các bạn đã xem bài này! Nếu các bạn cung cấp server mà bị share ra cho dù họ đã hứa thì các bạn sẽ hiểu cảm giác của mình nên xin đừng ném đá. Cám ơn!

Chắc hẳn là cũng nhiều người mua game này của bác về chơi, trong số đó có 1 người lên share thì làm sao bác biết được bản share này của ai mà không cung cấp update cho người đó được hay vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng drabii xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi toandaik [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác là Quang Chành phải hơm?
    1 kinh nguyệt được rút ra cho những ai đang bán sv là ko nên bán cho khách có tiền thân trên 4r này
    [Only registered and activated users can see links. ] Bên đây cũng có share nữa nè toàn ơi.... code link dow y chang? bên nào share trước?..
    Khách viếng thăm hãy cùng gamevndev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

Bác là Quang Chành phải hơm?
    1 kinh nguyệt được rút ra cho những ai đang bán sv là ko nên bán cho khách có tiền thân trên 4r này
    chính là mình, nhưng nếu bản share này của toandaik thì mình thấy thất vọng
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Các bạn chỉ dùm mình cách để xóa tài khoản và nhân vật đã tạo từ trc được không! thanks nhiều .
    Khách viếng thăm hãy cùng ___NHDL___ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi drabii [Only registered and activated users can see links. ]
    Chắc hẳn là cũng nhiều người mua game này của bác về chơi, trong số đó có 1 người lên share thì làm sao bác biết được bản share này của ai mà không cung cấp update cho người đó được hay vậy
    Mình biết chứ bạn, vì khách hàng của mình thì mình có lưu thông tin để update hoặc là để có vấn đề gì mình giải đáp (vì có 1 số cứ nói là khách mua của mình mà trong khi đó mình hỏi lại mua khi nào, và thông tin như nào thì ko trả lời được), thớt này mình có cả yahoo, facebook.... nên chắc chắn là người nào share

Trích dẫn Gửi bởi gamevndev [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] Bên đây cũng có share nữa nè toàn ơi.... code link dow y chang? bên nào share trước?..
    Copy bên này cả thôi bạn!

Trích dẫn Gửi bởi nobitajx2 [Only registered and activated users can see links. ]
    chính là mình, nhưng nếu bản share này của toandaik thì mình thấy thất vọng
    Mình thì có 2 bản lận 1 bản demo là bản nháp chủ yếu cho đối tượng chơi offline chính là bản này (bản này chủ yếu mình chỉ vietphrase server + 1 phần sv lấy trên này + client 100% là ko phải hàng trên đây), 1 bản ngon hơn thì cung cấp cho đối tượng online (bản này update thường xuyên) và tất nhiên giá bản off và bản on khác nhau...
    Khách viếng thăm hãy cùng toandaik xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến toandaik vì bài viết này !

giangbanlac (23-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    2

Mình biết chứ bạn, vì khách hàng của mình thì mình có lưu thông tin để update hoặc là để có vấn đề gì mình giải đáp (vì có 1 số cứ nói là khách mua của mình mà trong khi đó mình hỏi lại mua khi nào, và thông tin như nào thì ko trả lời được), thớt này mình có cả yahoo, facebook.... nên chắc chắn là người nào share
    Chủ thớt tạo nick mới để chia sẽ, chả có thông tin gì hết, sao bạn lại biết được là ai thì cũng hay nhỉ :
    Khách viếng thăm hãy cùng drabii xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 21 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-17, 05:23 PM
  2. [TLBB] Share các thứ cần thiết của server Tuan565 đã share...
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 06-11-14, 07:09 PM
  3. [TLBB] Share bản server tlbb 3 .30 của tuan565 đã share
    Bởi huyhoang1493 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 201
    Bài viết cuối: 10-07-13, 09:46 AM
  4. [HKGH] Share Server 8.0 China share Full npc
    Bởi herovn1994 trong diễn đàn Release
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-02-13, 01:30 AM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM