Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL - Trang 20
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 20 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 299
    Dev Jx2 ookurooo's Avatar
    Đang ở
    Biện Kinh
    Thanks
    221

Ðề: Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    mình lấy đại [Only registered and activated users can see links. ] của myth. chép vào client thư mục data ấy.

server mình thì dùng element.data đến 27MB(tiếng china) còn client thì dùng element.data server pri có 26,1mb nhưng dc tiếng việt nhưng lâu lâu nó lỗi do không đồng bộ ấy mà.

--- Chế độ gộp bài viết ---

đủ hết 11 phái
    sao cái này em lên cấp ko đc 3000% epx là sao
    hóng được share jx2

Thành Viên
    Thanks
    5

zmioduz: Bạn ơi bạn làm sao mà có nhiều vàng thế? chỉ cho mih với, có item nào trong TĐBK bán đc nhiều vàng ko chỉ mình mua với. Ah bạn có biết dùng các lệnh GM trong tru tiên ko? mình set GM, nhưng ko biết lệnh nào, ID gì để gọi ra cả.
    Khách viếng thăm hãy cùng blackwofl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

bạn nào có cái patch việt hóa ngon ngon mà đừng có up level nhanh hong cho mình với...gia nhập được phần hương nhé...thks
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    haha người tuyết

bản pach gì mà đánh quái 1 máu không. dame của quái sơn tru là 2000000. Nhìn cây EXP kìa

tàng hình để trốn sơn tru.nó ghê quá

ngựa sắt đi chiến trường 135

hoan hóa

GSHOP + element(bản client cũ một số vật phẩm sẽ bị lỗi) : [Only registered and activated users can see links. ]
    có sẵn làm q phong thần tới cấp 46 và nhiều thứ khác test phụ mình với

nguồn mcncc.com
    bạn chỉ mình cách mở chiến trường dc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng boy_playgames xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi boy_playgames [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn chỉ mình cách mở chiến trường dc ko
    à cái này trong source mình cài cho server có sẵn.
    mở chiến trường thì mình thử sửa 2 file cấu hình chiến trường rồi mà không vô được.
    hình như trong shop có phù dịch chuyển vào chiến trường luôn ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng zmioduz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

bản tiền truyện này có mấy map mới ai bít cách lên không mọi người, có cái map mà từ bàn long phong truyền tống thẳng lên mà ở chặng cuối bàn long phong nhưng mừ tình hình là map này có 3 cánh cửa bị phong ấn không mở được cửa 1 thì bem được mà cửa 2 và 3 phụ thuộc vào làm Q của cả server tích Q đủ mới có Q phá 1 mình hum chơi được khoản này, bác nào có j nhảy được lên mấy map mới bản tiền truyện không chỉ mọi người với
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi kaandko [Only registered and activated users can see links. ]
    bản tiền truyện này có mấy map mới ai bít cách lên không mọi người, có cái map mà từ bàn long phong truyền tống thẳng lên mà ở chặng cuối bàn long phong nhưng mừ tình hình là map này có 3 cánh cửa bị phong ấn không mở được cửa 1 thì bem được mà cửa 2 và 3 phụ thuộc vào làm Q của cả server tích Q đủ mới có Q phá 1 mình hum chơi được khoản này, bác nào có j nhảy được lên mấy map mới bản tiền truyện không chỉ mọi người với
    bạn chép file task của bạn boygame j j đó ở mấy trang trước nó mở tất cả các cổng luôn. Chỉ có cổng cuối cùng là k mở thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng wenlang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi wenlang [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn chép file task của bạn boygame j j đó ở mấy trang trước nó mở tất cả các cổng luôn. Chỉ có cổng cuối cùng là k mở thôi.
    thực ra là mún mở mấy cái cổng để lên cái chỗ dịch chuyển lên map cấp cao mới trong bản tiền truyện coi nó thế nào bạn nói cổng cuối không mở tức là cổng thứ 3 hay là cái cổng lên map thiên giới nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

các bạn đang xài patch việt hoá nào vậy..cho mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi kaandko [Only registered and activated users can see links. ]
    thực ra là mún mở mấy cái cổng để lên cái chỗ dịch chuyển lên map cấp cao mới trong bản tiền truyện coi nó thế nào bạn nói cổng cuối không mở tức là cổng thứ 3 hay là cái cổng lên map thiên giới nhỉ
    chả biết cổng nào chỉ biết là cái cổng ở cuối map ấy,còn cổng 2 cổng 3 mở hết rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng wenlang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 20 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Giúp mình cái TLBB trên redhat
    Bởi quanact trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-04-12, 01:35 PM
  2. Lỗi redhat... hay sever???
    Bởi anhphap trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-05-11, 08:30 PM
  3. Can redhat linux
    Bởi thicchoigame trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu