Server Tam Quốc Chí Online - Trang 20
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 20 của 57 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 30 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 564
    Thành Viên duytungk87's Avatar
    Đang ở
    Hà Nam
    Thanks
    73

Ðề: Server game mới cho các bạn !

vừa mới test map xong đã up lên rồi
    nhanh thế
    cố lên nha dùng cái đó dịch không dc sát nghĩa lắm nhưng good và nhanh hơn các cái khác
    đêm nay liệu xong cái Map và lời rao không thế
    Còn cái NV và NPC tính sau
    Khách viếng thăm hãy cùng duytungk87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Meotihon send lên cho mọi người test chung đi. Meotihon chỉ cho mình cách set exp lên đc ko, mình muốn exp của nhan vật và của lính x100 thì phải làm sao?
    Khách viếng thăm hãy cùng linhkani xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên duytungk87's Avatar
    Đang ở
    Hà Nam
    Thanks
    73

dùng cái data của meo vừa up đó
    lên lv nhanh kinh
    ốp đồ 1 lần max vãi luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng duytungk87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cái data ~11Mb đó hả duytung? À mình lập đc nick 4rum rồi nè duy, thanks duy!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cái data của meotihon boss xuất hiện và rời đi nhanh quá, chưa việt hóa đc tên map nên tìm boss theo kinh nghiệm thì chưa tìm ra nó đá đi rồi , meotihon send cho mình cái data đả Việt hóa tên map và boss với, waiting...

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi linhkani [Only registered and activated users can see links. ]
    Meotihon send lên cho mọi người test chung đi. Meotihon chỉ cho mình cách set exp lên đc ko, mình muốn exp của nhan vật và của lính x100 thì phải làm sao?

set exp thì vào data.pak tìm phía gần cuối lôi cái dòng table_levelup.txt trong đó có chỉnh exp cho char+lính đó.^^ chỉnh lính 10 exp dánh 1 phát lên 7 8x lun ^^
    còn cái map + lời rao của boss thì duytung share rùi add mấy cái chưa có vào là ra.mà còn 1 số chữ tàu nữa . ko bit như vậy đúng ko ta?^^

p/s Stage_def,Teleport_Name add này của duytung là có map việt 99,99%(chưa tìm ra lỗi ^^)
    Khách viếng thăm hãy cùng zenymax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    1

Đánh vầy mới thích chứ, con này chưa xong con khác lại đứng ngóng sẵn . Nhưng đó chỉ chỉnh thời gian boss xuất hiện, còn lại boss rời đi vẫn giữ nguyên theo bản cũ kia mà.
    Cái phần chỉnh exp còn thô sơ lắm, phải chỉnh cho từng con quái một đấy >.<, nó ko làm theo tỷ lệ nên rất lâu, vì lượng quái của TQC đâu phải ít.
    còn cái map + lời rao của boss thì duytung share rùi add mấy cái chưa có vào là ra.mà còn 1 số chữ tàu nữa . ko bit như vậy đúng ko ta?^^
    Vì chỉ bỏ dấu của bản AS thành không dấu nên sang Client TQ này sẽ thiếu vài thứ...
    Lần sửa cuối bởi zeushades, ngày 12-08-09 lúc 09:12 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng zeushades xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Dark Templar's Avatar
    Thanks
    0

Cái phần chỉnh exp còn thô sơ lắm, phải chỉnh cho từng con quái một đấy >.<, nó ko làm theo tỷ lệ nên rất lâu, vì lượng quái của TQC đâu phải ít.
    chắc là phải có phần chỉnh rate chứ nếu ko mỗi lần thằng AS nó ra event x2 x3 thì chết nó ah?
    mà liệu có thể VH luôn phần data + source thành English cho dễ cài cắm chỉnh sửa ko nhỉ? VH client thì chơi game dễ nhưng config cho sv thì vẫn chua lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng Dark Templar xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

thì đương nhiên rùi AS bản 7.0.4 mà TQ bản 7.5.0 nên ^^
    p/s
    [Only registered and activated users can see links. ]
    học cách up hình cũng mệt
    Lần sửa cuối bởi zenymax, ngày 12-08-09 lúc 09:51 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng zenymax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình xài RPGViewer nhưng font chử TQ lại thành ô vuông nên ko add đc vào data, ai có file data.pak và file update.pak đã add phần Việt hóa map + tên boss HV và lời ra của nó thì up lên dùm mình với

Trang 20 của 57 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 30 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tools Tiện Ích ! Bảo Vệ Server Cơ Bản 1 Server Online Cần Phải Có
    Bởi ohishu trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 02-04-13, 11:26 AM
  2. Hỏi tí xíu về server Online!!!
    Bởi Zin Kull trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-05-11, 05:53 AM