Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu) - Trang 20
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 20 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 30 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 348
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)

Trích dẫn Gửi bởi hongtu1 [Only registered and activated users can see links. ]
    cậu cần phải update client thêm mới hiên đủ nv dc
    mình đã thử rồi, dùng cái client TQ của giang share gồm có mấy bản update nữa, rồi dùng patch của bản này thử rồi, cách nào cũng thiếu mấy thằng npc đó hết, làm sao mà mua máu và vào Bang phái đựơc hic hic
    vậy bạn dùng client nào vậy? cho mình link down đi, à mà cách update theo thứ tự những file update client ấy
    pro nào biết cách khắc phục thì chỉ giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng runtoyou70 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Kevin D Reaper cá mập xám's Avatar
    Đang ở
    ♣ Deep Blue Sea ♣
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi cá mập xám [Only registered and activated users can see links. ]
    mà SV này làm bang chủ mệt thật, bắt buộc mình đành lôi cheat engine ra chơi JX ko thì có lẽ ... ko bao giờ mới làm bang chủ đc

Ah, ai cho hỏi ép đồ BK với, chức năng này đóng rồi ... bác nào nhào vô giúp em mở nó ra cái lâu rồi ko nghịch ... quên hết lua liếc rồi
    ai giúp Kev cái này đi nào
    A human action, once taken, can never be changed!

Đang ở
    ♣ Deep Blue Sea ♣
    Thanks
    19

mình down SV share severgiang ho day song.rar
    [sp]http://s8.galaxyz.net/fi.html?s=LCsDXU1ZA1tFRUsEWENNSERHQ0VLHBQEAnt5aWBi bwRfQ01ZSQtfTlpOXkxFSkJMDENDC0hKVQtfREJMAllNWQ==[/sp]
    Parthcapnhapmoinhat.rar
    [sp]http://s19.galaxyz.net/data/6657545052545e55/Parthcapnhapmoinhat.rar.glx[/sp]
    Sharecapnhapsever.rar
    [sp]http://s19.galaxyz.net/data/6a5b585b535b5e5e/Sharecapnhapsever.rar.glx[/sp]
    Mình dùng những thứ này, chơi đã ổn rồi nhưng ép đồ BK và chuyển sinh bị lỗi. Thúy yên 200, chạy vào ấn chuyển sinh, mất hết điểm Skill, còn nguyên 14 điểm chưa cộng, lv vẫn 200, thậm chí cái 14 điểm đấy vẫn cộng đc cho skill ai có thể giúp mình ko? tiện thể share mình luôn "lua" để mở lại cái chức năng ép BK

thêm cái nữa là đồ của bang phái trong thằng quan gia bang phai là cái gì mà lởm quá ko = đồ HK thì mặc làm gì ... lại ra đồ phái gì ấy, chả mặc đc nữa cơ

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi cá mập xám [Only registered and activated users can see links. ]
    mình down SV share severgiang ho day song.rar
    [sp]http://s8.galaxyz.net/fi.html?s=LCsDXU1ZA1tFRUsEWENNSERHQ0VLHBQEAnt5aWBi bwRfQ01ZSQtfTlpOXkxFSkJMDENDC0hKVQtfREJMAllNWQ==[/sp]
    Parthcapnhapmoinhat.rar
    [sp]http://s19.galaxyz.net/data/6657545052545e55/Parthcapnhapmoinhat.rar.glx[/sp]
    Sharecapnhapsever.rar
    [sp]http://s19.galaxyz.net/data/6a5b585b535b5e5e/Sharecapnhapsever.rar.glx[/sp]
    Mình dùng những thứ này, chơi đã ổn rồi nhưng ép đồ BK và chuyển sinh bị lỗi. Thúy yên 200, chạy vào ấn chuyển sinh, mất hết điểm Skill, còn nguyên 14 điểm chưa cộng, lv vẫn 200, thậm chí cái 14 điểm đấy vẫn cộng đc cho skill ai có thể giúp mình ko? tiện thể share mình luôn "lua" để mở lại cái chức năng ép BK

thêm cái nữa là đồ của bang phái trong thằng quan gia bang phai là cái gì mà lởm quá ko = đồ HK thì mặc làm gì ... lại ra đồ phái gì ấy, chả mặc đc nữa cơ

Cái vụ chuyển sinh đó là do GameServer có load hàm SetLevel hay ko ? Cho hỏi ông xài GameServer của Server nào ?
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

^^Nu*~ + Nhu*o*ng^^ anhnhuong's Avatar
    Thanks
    0

cho hỏi cần làm Q hem ta.
    - ai bik tắt server hem sao lâu lâu chơi xong là bị mất nhânt vật --> chơi lại.
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi anhnhuong [Only registered and activated users can see links. ]
    cho hỏi cần làm Q hem ta.
    - ai bik tắt server hem sao lâu lâu chơi xong là bị mất nhânt vật --> chơi lại.
    Trước tiên bạn cần thoát game.exe trước. Sau đó tắt GameServer.exe rùi tắt 5 link còn lại !

Đang ở
    ♣ Deep Blue Sea ♣
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái vụ chuyển sinh đó là do GameServer có load hàm SetLevel hay ko ? Cho hỏi ông xài GameServer của Server nào ?
    bạn này hỏi hơi ....
    đang ở topic nào mà hỏi thế ????
    gamesv của sv này thui

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hongtu1 [Only registered and activated users can see links. ]
    cậu xem đồ có đúng của môn phái ko
    Mình đã có đồ bạch kim môn phái đó rùi , đồ đúng môn phái đó nhưng mà cũng không mang vào được , Cho hoi co cách nào để fix lỗi này không chỉ giúp minh với
    Lần sửa cuối bởi voviettuan, ngày 05-03-09 lúc 08:13 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng voviettuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi voviettuan [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã có đồ bạch kim môn phái đó rùi , đồ đúng môn phái đó nhưng mà cũng không mang vào được , Cho hoi co cách nào để fix lỗi này không chỉ giúp minh với
    Bạn copy thư mục item --> Paste vào thư mục Settings của Client !

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn copy thư mục item --> Paste vào thư mục Settings của Client !
    Mình đã copy item của sever pate vào clinent nhưng vẫn không đựoc bạn ah , đồ dại mã hổ lại mặc đựoc , còn đồ bạch kim không cách nào mặc vào được , ban chỉ giúp còn cách nào fix nữa không.
    Khách viếng thăm hãy cùng voviettuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 20 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 30 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server TLBB Tiếu ngạo giang Hồ cho anh em nè !
    Bởi hanny trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 350
    Bài viết cuối: 06-03-13, 10:17 AM
  2. Update Việt Hóa cho server Giang Share
    Bởi f-fantasy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 06-05-10, 09:41 PM