Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb working) - Trang 20
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 20 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 238
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb work

cho mình hỏi sao iweb mình không chạy!!
    Nó báo lỗi Failed to get role info from the database, maybe this role didn't exist or access timed out.Please try again.

Đã thử nhiều cách rồi nhưng sao vẫn không chạy!
    Và cái màn hình xanh chỉnh ip khi chạy server là mình k thấy luôn mặc dù đã reset lại gần cả trăm lần!!

Xin các bạn chỉ giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng monkeymagic xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    101

Ðề: Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb work

mình ko tìm được client 1.98 của DEC nên dùng client của tuan565 share,vào game hiển thị tiếng việt ok...chỉ có mỗi tên map là tiếng khựa...bro nào chỉ mình sao cho hiển thị tên map tiếng việt lun được ko? thks
    Khách viếng thăm hãy cùng snoxl2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi snoxl2009 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình ko tìm được client 1.98 của DEC nên dùng client của tuan565 share,vào game hiển thị tiếng việt ok...chỉ có mỗi tên map là tiếng khựa...bro nào chỉ mình sao cho hiển thị tên map tiếng việt lun được ko? thks
    Dow µTorrent ấy bạn. Chơi ngon mà!
    Khách viếng thăm hãy cùng boyschoolcm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến boyschoolcm vì bài viết này !

snoxl2009 (03-05-13)

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi boyschoolcm [Only registered and activated users can see links. ]
    Dow µTorrent ấy bạn. Chơi ngon mà!
    thks bạn, mình quên để ý cái link torent
    sẵn hỏi lun có pác nào biết cách việt hóa có dấu cho pwAdmin ko...mình toàn lỗi ko hiển thị có dấu được...cả iweb nữa
    Lần sửa cuối bởi snoxl2009, ngày 03-05-13 lúc 10:33 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

làm sao để xóa 1 char bị lỗi vậy mình xóa xong để 7 ngày nó vẫn còn trong ID
    Khách viếng thăm hãy cùng madaoden1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Icon9 Ðề: Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb work

Bạn nào có cái file gs gốc trong server up cho mình với, bỏ cái gs chủ thớt vào sao nó báo client ko phù hợp rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Gaara xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Có ai biết cách Việt hóa cash shop ko? Thấy vẫn còn chữ TQ và chỉnh lv như thế nào bạn nào giúp với. Với lại mình vứt item từ hòm đồ ra ko dc. Nó ko cho vứt.

Còn về cash shop bạn nào chỉ mình luôn cách thêm bớt item cash shop và điều chỉnh giá với. À mình tìm dc iweb tiếng việt, bạn nào chỉ mình vị trí pwadmin để mình cài với.
    Lần sửa cuối bởi lyvanphat1990, ngày 11-05-13 lúc 12:10 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lyvanphat1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi lyvanphat1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai biết cách Việt hóa cash shop ko? Thấy vẫn còn chữ TQ và chỉnh lv như thế nào bạn nào giúp với. Với lại mình vứt item từ hòm đồ ra ko dc. Nó ko cho vứt.

Còn về cash shop bạn nào chỉ mình luôn cách thêm bớt item cash shop và điều chỉnh giá với. À mình tìm dc iweb tiếng việt, bạn nào chỉ mình vị trí pwadmin để mình cài với.
    có người share tool này rùi mà mình quên tên mất tiêu ^^
    [Only registered and activated users can see links. ]
    pass trong file nén lun đó

pwAdmin thì nằm ở đường dẫn /usr/rain/Jetty/webapps/...
    chịu khó tìm kiếm là có ngay mà bạn

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi snoxl2009 [Only registered and activated users can see links. ]
    có người share tool này rùi mà mình quên tên mất tiêu ^^
    [Only registered and activated users can see links. ]
    pass trong file nén lun đó

pwAdmin thì nằm ở đường dẫn /usr/rain/Jetty/webapps/...
    chịu khó tìm kiếm là có ngay mà bạn
    Bác hướng dẫn em sử dụng cái tool này với, em gà T_T. Cần thì bác cho em xin yahoo để dễ hỏi. Ai biết cách add CSDL vào iweb ko? Mấy cái role là gì làm sao để add nó.?

Còn cách add skill nữa chỉ em luôn.
    Lần sửa cuối bởi lyvanphat1990, ngày 11-05-13 lúc 11:57 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lyvanphat1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi lyvanphat1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác hướng dẫn em sử dụng cái tool này với, em gà T_T. Cần thì bác cho em xin yahoo để dễ hỏi. Ai biết cách add CSDL vào iweb ko? Mấy cái role là gì làm sao để add nó.?

Còn cách add skill nữa chỉ em luôn.
    tool thì bạn giải nén ra rùi chạy file exe,nhập pass gunbound1012 rùi chọn đường dẫn đến file gshop.data là xong(sau đó tùy ý bạn chỉnh sửa thui) và nhớ backup để đề phòng lỗi ^^
    Tool tiếng việt mà bạn nói ko biết nữa thì mình pó tay...
    add skill thì bạn vào pwAdmin phần Add-on đó chọn dòng thứ 5 (hình như tên là skill... gì đó)
    role để bạn chỉnh sửa trực tiếp cho nhân vật thui...nhưng nếu ko chú ý có thể lỗi ko login nhân vật đó được ^^ cẩn thận bạn nhé
    yh: [Only registered and activated users can see links. ] có gì thì cứ pm nhé giúp được gì mình sẽ giúp

Trang 20 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Perfect World ver 144 - 2012
    Bởi daikimvuong1 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 90
    Bài viết cuối: 15-07-13, 05:18 PM
  2. [SHARE] Perfect World ver 144 2012 full tiếng việt
    Bởi zake100 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 228
    Bài viết cuối: 01-12-12, 02:57 PM
  3. Share game Perfect World Underworld (TGHM thế giới)
    Bởi zin1007 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 61
    Bài viết cuối: 30-11-12, 12:26 AM
  4. Game này còn ai chơi ko nhỉ ( Perfect World Underworld )
    Bởi zin1007 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 10-10-12, 01:31 PM
  5. web perfect world
    Bởi nhockeke3 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-04-09, 05:23 PM

Tag của Chủ đề này