[MU] Cần 1 sever mu online thuơng mại chạy ổn định - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    V.I.P
    Thanks
    19

Ðề: Cần 1 sever mu online thuơng mại chạy ổn định

Người ta chưa làm mà đã hạ nhục chí rồi ^^
    Mỗi người đều có 1 tài năng riêng,các bạn mở ra ko đc 500 ko có nghĩa người khác ko làm đc ^^
    Nhưng tôi nghĩ chắc chỉ đc lúc đầu,vì SV MU hiện tại chưa đủ để bạn duy trì mức 500 Mem nổi,sẻ nảy sinh rất nhiều vấn đề khi làm.
    YH:tanphat44

Thành Viên GameZone
    Thanks
    97

Cái Này Người Ta Đam Mê Mà Người Mới Vào Ngề Thì Bắt Buộc Phải Vậy Thôi

Bỏ 1 Số Vốn Mở Chứ Giờ 1 Server Người Ta Share Về Repack Về Củng 1 Số Lỗi Bug V.v

Đóng Góp Vậy Thôi Đừng Cho Ăn Gạch
    Khách viếng thăm hãy cùng ByHackker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình nghĩ là số lượng người chơi không những phụ thuộc vào tính chuyên nghiệp trong quản lý, server game chuẩn , trình độ quảng cáo PG ... của bạn mà còn có 1 chút may mắn trong cái nghề kinh doanh Mu Online này
    Khách viếng thăm hãy cùng xunhim8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Người ta chưa làm mà đã hạ nhục chí rồi ^^
    Mỗi người đều có 1 tài năng riêng,các bạn mở ra ko đc 500 ko có nghĩa người khác ko làm đc ^^
    Nhưng tôi nghĩ chắc chỉ đc lúc đầu,vì SV MU hiện tại chưa đủ để bạn duy trì mức 500 Mem nổi,sẻ nảy sinh rất nhiều vấn đề khi làm.
    ý mình không phải là cứ duy trì lượng mem mức 500 , đó là mong muốn vậy thôi
    đơn nhiên làm thì sẽ nhìu vấn đề nảy sinh , nhưng mà giờ cứ nghĩ vậy , cứ nghĩ tới khó khăn không thì còn ai làm nữa , sao không nghĩ khác đi ?
    có ai dám chắc chắn 100% là thành công ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng vietnamboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết chubelonton's Avatar
    Thanks
    43

uh,chúc bạn thành công nhé,mình thì chưa làm server được 500 người bao giờ,có thể do có 1 thân 1 ngựa,nếu làm 1 mình.mà quản lý được hết số con người trên chắc hơi khó nhai đấy!^^
    hẹn ngày trở lại,hoặc giả từ vũ khí !^!^

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Trích dẫn Gửi bởi Mr.LeViAi [Only registered and activated users can see links. ]
    200 -> 500 là bình thưởng chả có gì là hoang tưởng
    Đã chơi là phải đầu tư chứ biết chắc được từng đó người mới chịu đầu tư thì....
    Muốn lấy đc tiền của người khác trước tiên phải bỏ tiền ra đã
    ở đây thì cậu muốn 200 - 500 người thì trước tiên cần : TIỀN ( tiền mua server , antihack , máy chủ có thể đặt thuê chỗ đặt và...., NGƯỜI LÀM ( người viết website + desiger + am hiểu cực kì có thể vượt qua cả nbb hay web i-web ) riêng khoản này chắc gần 50 triệu mua luôn con sv chạy cho nó khỏe 20 tr trở lên
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Alexandria
    Guest

Tui thỳ 500 chắc không nởi cỡ 200-300 member là bình thường quang trong là maketing thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

-=-=Vô Danh=-=- nhactre8x's Avatar
    Thanks
    167

đầu từ tầm 50 chai trở lên là sẽ có con máy chủ ngon + sv + web + anti ngon + PR nữa.....
    quan trọng bạn có chịu bỏ ra đc từng đó ko.hay chỉ mới có 5,10tr đã thấy lớn rồi.
    thứ 2 là biết chỗ để mà đầu tư ko,hay là gặp scam thì lại mất toi từng đó tiền mà chẳng đc gì.
    Ko Có Người Đàn Ông Xấu
    Chỉ Có Những Người Phụ Nữ Ko Thấy Được Cái Đẹp Của Người Đàn Ông Đó

Fan MuOnline thanh_ca's Avatar
    Đang ở
    SG CiTy
    Thanks
    114

Đọc topic học hỏi được rất nhiều kinh nghiệm.Up Up lên đầu để các pác bàn tiếp nào
    Nói chung là vui thôi

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi sunhide [Only registered and activated users can see links. ]
    ở đây thì cậu muốn 200 - 500 người thì trước tiên cần : TIỀN ( tiền mua server , antihack , máy chủ có thể đặt thuê chỗ đặt và...., NGƯỜI LÀM ( người viết website + desiger + am hiểu cực kì có thể vượt qua cả nbb hay web i-web ) riêng khoản này chắc gần 50 triệu mua luôn con sv chạy cho nó khỏe 20 tr trở lên
    đồng ý với bạn đầu tiên là tiền đâu , nhưng mà muốn có 200 - 500 người chơi thì đầu tiên cũng phải từ 1 - 2 người chơi trước tiên , chứ đùng đùng đòi chừng đó người chơi thì không bao giờ dc . Mấu chốt là game của bạn có dc người dùng đón nhận hay không , cách bạn đầu tư , PR , đối xử với game thủ , quản lý ... nói chung là nhìu vấn đề nhưng quan trọng là do mình thôi .

Nhìu người trong topic này nói mình hoang tưởng , không bao giờ dc ... ?? , bạn không dc nhưng đây là mình chứ không phải bạn , mình là dân quản trị , không biết gì về games nhưng đã chơi MU từ năm 2004 ( không bít có BRO nào bít MU Tân Định không ta ) ,mình cảm nhận vẫn còn có cơ hội kiếm tiền , điều mình cần đây là kỹ thuật , cỏn việc pr or phát triển game là do mình , sao không chúc mình may mắn mà còn nói lùi , bàn lùi ... buồn nhưng giờ lỡ suy nghĩ rồi , cũng lên phương án hết rồi , không làm mà cứ nghĩ hoài mệt lắm , thà thử làm xem sao , thất bại thì chấp nhận ^^ , thành công thì tốt . Có nhìu tiền thì đã không có topic này !

p/s : làm MU cùi bắp đầu tư < 10 tr à , mong BRO nào còn yêu MU giúp mình 1 tay <=> đơn nhiên không có ai tự nhiên tốt với ai bao giờ cả có qua có lại >.< , cứ rõ ràng cho nó dễ nói chuyện
    Lần sửa cuối bởi vietnamboy, ngày 30-05-12 lúc 04:29 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vietnamboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Sever JX online Sever nào là đầy đủ và good nhất ?
    Bởi xuongthang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 18-04-12, 10:58 AM
  2. [MU] Share server sunhide đang thuơng mại 150k anh em vào xúc hàng
    Bởi hackluv trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-02-12, 10:56 PM
  3. cần các bro giúp về sever MU online và data sever online
    Bởi hit-and-run trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 03-01-11, 10:21 PM
  4. cần các bro giúp về sever MU online và data sever online