Clip hướng dẫn config Server và Web game 1k để chạy Offline - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Thành Viên
    Thanks
    23

Ðề: Clip hướng dẫn config Server và Web game 1k để chạy Offline

Bác cho mình hỏi... account Server lấy ở đâu thế??
    P/S: Trong clip của bác là rayyan2005 - 123456 ý
    Khách viếng thăm hãy cùng HellsAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    37

cái này bác ấy đặt theo tên mình ý đặt tùy ý bạn và chú ý những cái root và pass đó là pass trong lúc cài đặt appserv đó
    Khách viếng thăm hãy cùng southoffline xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

cái root pass đấy thì mình bjk, nhưng cái account server mình đặt theo ý mình, ko như trong clip thì khi chạy cái msg toàn báo lỗi login account server rùi try again liên tục
    chưa thử dùng account server rayyan2005 - 123456
    Khách viếng thăm hãy cùng HellsAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi gladitor [Only registered and activated users can see links. ]
    mình làm theo các bước của bác nhưng sao lúc đăng nhập vào acc lại bị lỗi như thế này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này là do lỗi của server, nếu cậu đang dùng bộ server trong tool8.22 thì thử chuyển sang sử dụng bộ server trên hoặc ngược lại
    Mỗi khi chạy 1 chương trình trong bộ server tốt nhất cậu nên để 1 thời gian tầm 15s - 1p rùi mới chạy chương trình tiếp theo

Thành Viên
    Thanks
    4

theo mình nghĩ cũng như các game đắc kỷ, gunny... khi cài offline thì các thông số về rate exp, mở phụ bản.. đều nằm ở bộ server, vấn đề ở đây mình muốn hỏi cách đánh quái thu được nhiều exp hơn thì chỉnh ở đâu, và muốn có thêm nguyên bảo để mua đồ thì dùng tool cheat enginer được không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng bothut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

tiện đường chủ thớt chỉ mọi người việt hóa đi
    Khách viếng thăm hãy cùng hoàng hạc lâu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Có ai có bản resource full ko nhỉ???? Hình quái j` đâu vớ vẩn quá... mất cảm tình

Alexandria
    Guest

toàn tiếng tàu nhòn choáng kiếm cái nào En cho dể sữ
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi HellsAngel [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác cho mình hỏi... account Server lấy ở đâu thế??
    P/S: Trong clip của bác là rayyan2005 - 123456 ý
    Trích dẫn Gửi bởi HellsAngel [Only registered and activated users can see links. ]
    cái root pass đấy thì mình bjk, nhưng cái account server mình đặt theo ý mình, ko như trong clip thì khi chạy cái msg toàn báo lỗi login account server rùi try again liên tục
    chưa thử dùng account server rayyan2005 - 123456
    Mấy cái id hay pass trong account server thì đặt tùy ý nhưng nó phài là trùng với nhau, bạn không chạy đc account server là do bạn chưa edit root+pass ở cái file ini trong folder account ấy file này chủ yếu là cho trình accountserver liên kết với database.
    Trích dẫn Gửi bởi hoàng hạc lâu [Only registered and activated users can see links. ]
    tiện đường chủ thớt chỉ mọi người việt hóa đi
    VH thì mình cũng làm tìm làm theo nhưng bạn khác chỉ là lấy file từ nhatkiem.com hay kiemvuong.com về thôi, nhưng cách này cũng chỉ mới VH 1 phần thôi chưa thể nào VH hết được.

P.S.: Hiện tại mình đã có thể config cho lên online được rồi và chạy không cần thông qua admin nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

mình cài theo bạn rayyan2006 và đã thành công, chỉ có điều muốn vào phụ bản nó đòi 3 người và giới hạn số lần đi, bạn giúp mình cách chỉnh scripts trong NPC để đi được Tam bội và Long Môn ko giới hạn với.
    Khách viếng thăm hãy cùng bothut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần clip hướng dẫn cài PTV Offline
    Bởi thanhtuan2009 trong diễn đàn Priston Tale
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 17-08-11, 10:34 AM
  2. Cần hướng dẫn Config server zero offline để chơi online .
    Bởi qweasdcz trong diễn đàn Zero Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-08-11, 08:42 PM