Can Nguoi Cai Dum Mu ss5 Qua team ... - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Thành Viên tuanbeo's Avatar
    Thanks
    79

Ðề: Can Nguoi Cai Dum Mu ss5 Qua team ...

Trích dẫn Gửi bởi o0ohaohoao0o [Only registered and activated users can see links. ]
    làm 1 lần thì cần gì làm tiếp lần sau
    mình nhận làm hộ bạn ý nhưng mà hôm nay bận quá , mình bảo khoảng 10h tối mình làm cho , bạn ý oke rôi mà vẫn lên đây nhờ ng , chắc thôi
    những thứ cần thiết cũng đưa cho bạn ý dowload hết rồi
    Ai bảo không cần làm lần tiếp theo

thế nào cũng quên mà xem

tự đọc nó chắc chắn hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanbeo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

rảnh thì giúp ng ta thôi , tại hôm qua rảnh nên nhận lời làm giúp , nay bận chưa làm đc
    để 10h xem ng ta có cần nữa ko
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên tuanbeo's Avatar
    Thanks
    79

Trích dẫn Gửi bởi o0ohaohoao0o [Only registered and activated users can see links. ]
    rảnh thì giúp ng ta thôi , tại hôm qua rảnh nên nhận lời làm giúp , nay bận chưa làm đc
    để 10h xem ng ta có cần nữa ko
    kiểu gì chẳng cần ^^ không cần giúp offline thì sang giúp online

ngày xưa mà gặp bác thế này có phải tốt không
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanbeo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

nhờ làm trước cho nó nhanh vs lại nếu mình nhờ dc thì bạn đỡ phải cài nhưng SN lại thì cảm thấy ko dc vì sẻver của bạn tất cả đều của bạn gỡi sang cho mình giờ kêu 1 ng` khác cài thì ng ta cũng khó chút ko dc như bạn nên mình off luôn cho lành lúc đầu tính nhờ cài dùm để chơi trong thời gian rảnh nhưng nghĩ lại nên thôi Mod lose topic dùm
    Khách viếng thăm hãy cùng mrbum1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tuanbeo [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói cái này mong bác đừng tự ái nhé . Em cũng hiểu lỗi lòng của người tập tành vào mu Nhưng
    Bác lười vận động chỉ thích ăn sẵn

Cài MuOffline thì hướng dẫn có ty tỷ lên mr.google search 1 phát ra 1 đống

còn online không đến ty tỷ nhưng cũng chục tỷ đọc 1 chút chỗ nào không hiểu thì hỏi làm cho bạn 1 lần lần sau ai làm tiếp cho
    nói bác đừng buồn chứ mình là newmem thiệt đúng là mình cần 1 ng` cài dùm nhưng bác à bác ko cài dùm thì bác đừng nói ng khác này nọ như thế nếu mà nói như bác chắc ai lên Google seach 1 cái đều trở thành thiên tài máy tính cái gì cũng biết hết chắc vs lại mình nói cho bác biết cài 1 cái Mu SS5 ofline nó chia thành rất nhiều giai đoạn chứ có phải như bản Full của game online đâu mà dow về 1 cái là vô game dc còn chưa tính lúc cài phát sinh nhiều lỗi nữa ngay cả pro về máy tính còn ko dám đảm bảo 100% ko phát sinh lỗi ngoài ý muốn mình nói v thôi bạn lớn rồi nên sn trước khi nói ng khác này nọ [ ai mà chả ham học hỏi nếu có lý thuyết thì phãi có thực hành đâu phải cái gì chĩ cần đọc là hiểu vs lại mình là newmem nữa sẽ khó hơn những ng khác ] nếu nói theo cách của bác thì chả ai cần đi học cả cứ lên wed sem là biết tự động đi làm hết nói ít hiểu nhiều mà nói nhiều thì chẵng hiểu dc bao nhiêu
    Còn về bạn hàohoa mình sr vì lập top pic này bạn thông cảm [ ai mà chả muốn dc chơi liền đúng ko chả ai muốn chờ đợi cả ] mình cũng sn lại rồi server + client tất cả những thứ cần thiết để cài Mu offline đều của bạn gỡi cho mình giờ nhờ 1 ng` khác cài thì cũng hơi khó cho ng` đó nên mình để nguyên như lúc đầu đợi 10h bạn onl rồi cài tránh những lỗi ko cần thiết xin mod lose topic dùm thanks all
    Khách viếng thăm hãy cùng mrbum1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Qua topic cài của huntersun có đủ mọi thứ và làm cực dễ ( có guide = video )
    Khách viếng thăm hãy cùng k0olb0y009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sylove2101's Avatar
    Thanks
    130

ko cho yahoo cai = nt a`
    uppppppppppppppppppppppp
    Khách viếng thăm hãy cùng sylove2101 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2