Share Server Ngũ long phụng thánh và tạm biệt Jx - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 64
    Thành Viên manhhung86's Avatar
    Thanks
    13

Ðề: Share Server Ngũ long phụng thánh và tạm biệt Jx

Trích dẫn Gửi bởi hackervnk [Only registered and activated users can see links. ]
    Chức năng không quá cầu kì - Đủ chơi cho 1 sv offline - Còn sv TSBD 3 BIGBANG thì chức năng OK - Nhưng 1 sv offline không cần nhiều trức năng ^^ online đến thế
    sắc, bạn nói sàm quá
    server offline thì cũng càng good càng tốt chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng manhhung86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi manhhung86 [Only registered and activated users can see links. ]
    sắc, bạn nói sàm quá
    server offline thì cũng càng good càng tốt chứ
    hj hj ^^ mình chỉ nhận xét zị thôi - có j cho sr nha
    Khách viếng thăm hãy cùng hackervnk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sevenmrbjn's Avatar
    Đang ở
    California
    Thanks
    77

Trích dẫn Gửi bởi manhhung86 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn phải hiểu , cái gì cũng có cái giá của nó
    như server của bạn ,chắc cũng như vài chục server của Sir.Thành tổng hợp kia thôi

còn nếu server có gì lớn lao ,mới mẻ thì chắc không vắng như thế này rồi
    ví dụ : Thái sơn v.3 của ohishu ,nhiều cái mới ,tiếc gì mà không thanks

nói thế thôi ,chứ 4rum này , ít ai hiểu đc Văn Hoá nút thanks lắm bạn à
    Nói Như Bạn Thì Ai Cũng Thế Sao! Server Mình Mở Online Vẫn Tốt Chán Cả 1 Hóa Trình,Ohishu Thì Tôi Không Bằng Ông Ấy [Chẳng Ai Hơn Ai Cả,Mình Hay Thì Người Khác Sẽ Hay Hơn Mình] Tôi Ko Làm Jx Nữa Bạn Ủng Hộ Cũng Được Không Cũng Đc..!
    Khách viếng thăm hãy cùng sevenmrbjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

bạn phải hiểu , cái gì cũng có cái giá của nó
    như server của bạn ,chắc cũng như vài chục server của Sir.Thành tổng hợp kia thôi

còn nếu server có gì lớn lao ,mới mẻ thì chắc không vắng như thế này rồi
    ví dụ : Thái sơn v.3 của ohishu ,nhiều cái mới ,tiếc gì mà không thanks

ý nghĩa của nút T.H.A.N.K

Trong cuộc sống, nhiều khi ta biết ơn một ai đó bởi vì họ đã làm một điều gì đó tốt đẹp cho ta, hoặc cho những gì mà ta tôn trọng hoặc nhiều khi là những điều không chỉ dành cho bản thân ta mà còn cho những người ở xung quanh ta nữa.

Lúc đó .. đừng có ngại để cất lên lời " cảm ơn "
    [Only registered and activated users can see links. ]

Không chỉ người nói lời cảm ơn cảm thấy mà người nhận được lời cảm ơn còn vui hơn nhiều . Họ biết họ vừa làm việc tốt , một việc nâng cao phẩm chất cho con người . Qua cái cảm ơn đó , ta sẽ nhìn nhận lại ta xem đã xứng đáng với cái Cảm ơn đó chưa . Và sẽ nỗ lực cố gắng cống hiến nhiều hơn nữa đối với những gì mình đã làm.

Có rất nhiều cách để biểu thị lòng biết ơn của một người đến người khác: rõ ràng nhất là việc nói một câu đơn giản: “Cảm ơn Bạn” đến những hành động như gửi hoa hay quà tặng, hoặc thậm chí chỉ một nụ cười tươi, một cái gật đầu nhẹ nhàng thay cho lời trân trọng… Không cần phải màu mè, không phải là giả dối, chỉ cần đó là lời thật, tấm lòng thật của mỗi người biết trân trọng công sức đóng góp của những người khác, mà nó đem lại lợi ích cho bản thân mình, cho mọi người và cho xã hội.

Tại Ánh Lửa , mỗi một bài viết hay bài đăng lên đều là tâm sự, là quan điểm của mỗi một thành viên trong diễn đàn thân thương của chúng ta. Xin được tuyên dương nỗ lực của hàng chục ngàn thành viên của diễn đàn dù nổi bật hay còn thầm lặng: Chính họ đã và đang đóng góp công sức mình để giúp mỗi người chúng ta ngày càng tiến bộ hơn; đặc biệt là Administrartor, Ban Quản Trị, Super Moderator, các Moderatorcủa các Box diễn đàn – họ chính là những người có đóng góp nhiều nhất cho sự thành công chung với mục tiêu:

" Vì 1 sân chơi chung của tất cả người Việt Nam trên thế giới. "

Một nút nhỏ nhắn đặt ngay dưới bài viết . Một nút khó gây chú ý , nhưng tôi biết các bạn sẽ vẫn chú ý tới nó . Bởi nó là nguồn động viên tới các chủ Topic, người viết đó sẽ có thêm một niềm vui và một động lực thúc đẩy tiếp tục gắn bó với nhiệm vụ mà mình đã được giao phó. Mỗi khi bạn hay tôi thấy được bài viết của mình được thêm một lần cảm ơn, hãy cảm ơn lại họ , đó là sự xác nhận lời cảm ơn cũng như là một lời hứa sẽ tiếp tục cống hiến cho diễn đàn .

Một nút nhỏ .. Nhưng mang đến cho con người bao nhiêu ý nghĩa , niềm vui . Thật là tuyệt vời .

Như vậy, mỗi ngày chúng ta đã làm một việc tốt. Hy vọng rằng các bạn luôn cảm thấy vui vẻ!

Nhưng nút
    Thanks [Only registered and activated users can see links. ]chỉ thực sự có ý nghĩa khi từ T-H-A-N-K-S Xuất phát từ chính trái tim của mình

Hãy Click CẢM ƠN
    [Only registered and activated users can see links. ] thay cho lời nói!

Cũng là một cách thể hiện sự quan tâm đến người khác

Là một cách để nói lời cảm ơn đến người đã làm việc tốt cho mình hoặc ai đó trong cộng đồng chúng ta

Để gửi lời cảm ơn của mình đến người nhận nhanh nhất

mọi người đọc nhé

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến [B.M.W]Sports vì bài viết này !

tieusuquay79 (24-08-12)

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

bạn có hiểu Văn Hoá nút thanks là sao ko mà nói vậy

vậy thì để mình trả lời thay nhé : khi mình được cái mình cần thì lúc đó mới đáng để thanks , còn thanks để ủng hộ thì mình ko làm dạo này sv kiểu này shared quá nhiều rùi chức năng thì chẳng khác nhau là bao, chỉ down về gom góp mỗi chỗ 1 ít có thể hô lên là My Sv chẳng có tí đột phá nào cả (Sự thật mất lòng)

Muốn tự dev ra 1 sv kiểu vậy ko phải là chuyện đơn giản có khi nữa năm sợ còn chưa xong

Vấn đề onl chỉ cần sống cho tốt thì chả ai phá hoài đâu, mặc dù sv ko hay nhưng sẽ có ko ít gamer chơi
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

7. The Following 2 Users Say Thank You to Čħīċķėň For This Useful Post:

khoamamktvn (06-03-11), sevenmrbjn (06-03-11)

Thành Viên sevenmrbjn's Avatar
    Đang ở
    California
    Thanks
    77

Trích dẫn Gửi bởi Čħīċķėň [Only registered and activated users can see links. ]

bạn có hiểu Văn Hoá nút thanks là sao ko mà nói vậy

vậy thì để mình trả lời thay nhé : khi mình được cái mình cần thì lúc đó mới đáng để thanks , còn thanks để ủng hộ thì mình ko làm dạo này sv kiểu này shared quá nhiều rùi chức năng thì chẳng khác nhau là bao, chỉ down về gom góp mỗi chỗ 1 ít có thể hô lên là My Sv chẳng có tí đột phá nào cả (Sự thật mất lòng)

Muốn tự dev ra 1 sv kiểu vậy ko phải là chuyện đơn giản có khi nữa năm sợ còn chưa xong

Vấn đề onl chỉ cần sống cho tốt thì chả ai phá hoài đâu, mặc dù sv ko hay nhưng sẽ có ko ít gamer chơi
    Đồng Ý! Nhưng Server Này Đã Hoàn Thiện Vào Cuối Năm Ngoái,Nhưng Giữ Cũng Chẳng Ít Gì Share Cho Mọi Người Cùng Tham Khảo Thôi Mà
    Khách viếng thăm hãy cùng sevenmrbjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên benop001's Avatar
    Thanks
    39

người ta đã share cho nghiên cứu k thanks còn chê ông làm dc ko ~_~
    Khách viếng thăm hãy cùng benop001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    __ Local Host __
    Thanks
    415

Thanks vì có tinh thần share
    Khách viếng thăm hãy cùng mrvu058 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Thanks để test thử dạo này vẫn chưa cài được 1 sẻver JX hoàn chỉnh =,=
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên VIP zZK3yL0v3Zz's Avatar
    Thanks
    88

Thanks for share nha chúc thượng lộ bình an hạ lộ nằm ngang
    Khách viếng thăm hãy cùng zZK3yL0v3Zz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. xin server cổ long việt hóa đủ chơi và sài cilent cổ long việt
    Bởi cogiakk68 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-02-11, 03:02 PM
  2. Đã xài được auto của thạch long share ai cần ko :D
    Bởi software trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 24-04-10, 06:08 PM