[JX] Lỗi DB Jx linux cua yoken :)))) e newbie - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Ðề: Lỗi DB Jx linux cua yoken :)))) e newbie

Trích dẫn Gửi bởi volamkysu.vn [Only registered and activated users can see links. ]
    cài lại win 7 64 cho lành, chứ chơi game mà win 8 vs 10 khó chịu lắm
    e chơi xp rồi bác !!!!! bác tw jup e với
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Có các trường hợp sau đây. nếu cả 3 trường hợp ko đúng cái nào thì mình có thể nói thật là đập máy đi là vừa !
    1. Trong quá trình cài đặt SQL bạn đã chọn chế độ chạy đơn nếu muốn chạy đôi hay gì gì đó mình cũng chả hiểu tiếng anh. thì nên chọn cái chỗ mà Mixed .... gì gì cm nó quên rồi
    2. trong file database.ini có 2 các kết quả sau :
    a. Server= giá trị này là IP của máy win hoặc ip mã hóa máy win . nếu cài theo yoken là 192.168.1.100 hoặc mã hóa của 192.168.1.100 bằng GMPassGen
    b. database= đây là tên của đồng bộ mình đã add vào. nếu dùng đồng bộ share trên thì sẽ có tên là account_tong và chỗ này phải là mã hóa của dòng account_tong
    c. User= là ký tự mã hóa của quyền truy cập SQL . mặc định khi cài là sa còn ai đổi hay ko ếu biết !
    d. PassWord=là mật khẩu của tài khoản quyền truy cập sa nếu cài theo của yoken mật khẩu là 1234560123 mã hóa nhé

rồi bao nhiêu đó. đéo dc nữa = đập máy ! kakaak
    Khách viếng thăm hãy cùng VoNguoiTa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi VoNguoiTa [Only registered and activated users can see links. ]
    Có các trường hợp sau đây. nếu cả 3 trường hợp ko đúng cái nào thì mình có thể nói thật là đập máy đi là vừa !
    1. Trong quá trình cài đặt SQL bạn đã chọn chế độ chạy đơn nếu muốn chạy đôi hay gì gì đó mình cũng chả hiểu tiếng anh. thì nên chọn cái chỗ mà Mixed .... gì gì cm nó quên rồi
    2. trong file database.ini có 2 các kết quả sau :
    a. Server= giá trị này là IP của máy win hoặc ip mã hóa máy win . nếu cài theo yoken là 192.168.1.100 hoặc mã hóa của 192.168.1.100 bằng GMPassGen
    b. database= đây là tên của đồng bộ mình đã add vào. nếu dùng đồng bộ share trên thì sẽ có tên là account_tong và chỗ này phải là mã hóa của dòng account_tong
    c. User= là ký tự mã hóa của quyền truy cập SQL . mặc định khi cài là sa còn ai đổi hay ko ếu biết !
    d. PassWord=là mật khẩu của tài khoản quyền truy cập sa nếu cài theo của yoken mật khẩu là 1234560123 mã hóa nhé

rồi bao nhiêu đó. đéo dc nữa = đập máy ! kakaak
    e làm từ sáng tới e đau não qá bác ơi. Bác làm ơn tw newbie tụi e xíu đi
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    e làm từ sáng tới e đau não qá bác ơi. Bác làm ơn tw newbie tụi e xíu đi
    đang đi tuần trang mật vs vợ mấy cái gì mà lên cha nội @@
    ở đây um xùm người coi thử ai giúp dc ko chứ tôi mới đi vs vợ 2 ngày trước. cũng gần 2 tuần nữa ms về
    Khách viếng thăm hãy cùng VoNguoiTa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    126

Có bác nào hướng dẫn cụ thể dc không làm từ sáng tới tối vẫn chưa fix dc lỗi này @@
    Ai làm ơn jup rõ rõ hoặc tw jup e xíu đi

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhận cài đặt server JX ( Win Linux ) Onl - Off + Hỗ trợ các newbie cần giúp.
    Bởi Ducthinh682 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 08-01-16, 09:30 AM
  2. [JX] Mình k chạy đc CentOS ( bản của yoken )
    Bởi lenguyen2504 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 03-01-15, 12:06 PM
  3. [JX] Lỗi gd trong JX linux ( YoKen + update...)
    Bởi zvotinhz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-12-14, 10:11 PM
  4. [JX] Newbie cần giúp đỡ cài JX Linux
    Bởi diamond1102 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-12-14, 09:04 AM
  5. [JX] Cần Người Giúp Đưa JX Linux Của A Yoken Lên Online
    Bởi dukute1995 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-09-14, 05:10 PM