Bàn thêm về các phụ bản - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Thành Viên hoanganhquan10a11's Avatar
    Thanks
    48

Ðề: Bàn thêm về các phụ bản

Còn cái vụ iweb thì các bác nhớ là dùng https, nhưng kô phải vào [Only registered and activated users can see links. ] đâu nha mà vào [Only registered and activated users can see links. ] (tơ vào theo hướng dẫn của GB nhưng chẳng bít tạo đồ GM ra sao)
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    48

Ai chỉ em cách mở phụ bản với.Máy em ram 1GB em dùng đoạn code cho ram 512 và thêm sau dognf khởi dộng mainword mấy cái code khởi động tiên giới và ma huyễn thiên(làm tc 89) nhưng lúc thì khởi động bt vào trong thì nó báo kô thể kết nối tới máy chủ (lúc chọn char để log ý) lúc thì trong cái SSH nó báo connect Gauthserver failed.Reconnecting.... Giúp em với, mún thăng tiên mà kô mở đc map để thăng dc.

Ah trong cái sever đã có sẵn 1 số đoạn code của charGM đó các bạn chịu khó tìm đi nha, vì đang ở ngoài mạng nên kô bít nó ở chỗ nào(hình như trong thư mục xml).Tớ đã thử rồi, nhưng trong mấy con đó vẫn thiếu nhìu đồ, có mỗi cái nhẫn gọi là "khủng vcl"
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhquan10a11 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai chỉ em cách mở phụ bản với.Máy em ram 1GB em dùng đoạn code cho ram 512 và thêm sau dognf khởi dộng mainword mấy cái code khởi động tiên giới và ma huyễn thiên(làm tc 89) nhưng lúc thì khởi động bt vào trong thì nó báo kô thể kết nối tới máy chủ (lúc chọn char để log ý) lúc thì trong cái SSH nó báo connect Gauthserver failed.Reconnecting.... Giúp em với, mún thăng tiên mà kô mở đc map để thăng dc.

Ah trong cái sever đã có sẵn 1 số đoạn code của charGM đó các bạn chịu khó tìm đi nha, vì đang ở ngoài mạng nên kô bít nó ở chỗ nào(hình như trong thư mục xml).Tớ đã thử rồi, nhưng trong mấy con đó vẫn thiếu nhìu đồ, có mỗi cái nhẫn gọi là "khủng vcl"
    nhân + 9999 cvl, c ft ,
    crit 50%
    cx 50%
    fucj hồi sm 50% thế dc coi lag khủng chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi gunbound1012 [Only registered and activated users can see links. ]
    nhân + 9999 cvl, c ft ,
    crit 50%
    cx 50%
    fucj hồi sm 50% thế dc coi lag khủng chưa
    Ái chà chà!Khủng thế cơ!...mà làm sao để có được món đồ đó vậy bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng sallyhome xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đồ thì vào chỉnh code thì cái nào cũng thành siêu phẩm cả, kể cả đồ cấp 1.

Mỗi tội, chỉnh nhiều game mất hay, Boss nào bị chém 1 nhát cũng sặc tiết cả... chán lắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng MotAiDo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Đông
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi MotAiDo [Only registered and activated users can see links. ]
    Đồ thì vào chỉnh code thì cái nào cũng thành siêu phẩm cả, kể cả đồ cấp 1.

Mỗi tội, chỉnh nhiều game mất hay, Boss nào bị chém 1 nhát cũng sặc tiết cả... chán lắm.
    Chỉnh code thế nào vậy bạn có thể hướng dẫn mọi người được không mình chỉ khoái xem đồ khủng không à
    Khách viếng thăm hãy cùng hotboy88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

dung tool tạo đồ Gm ( tất cả vũ khí , ring đều cvl, cpt +9999 còn op thì tự vẽ vào
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Đông
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi gunbound1012 [Only registered and activated users can see links. ]
    dung tool tạo đồ Gm ( tất cả vũ khí , ring đều cvl, cpt +9999 còn op thì tự vẽ vào
    GB làm 1 cái tut nhỏ hướng dẫn anh em vụ này được không

Thanks
    48

tool tạo đồ GM ở đâu, tui chỉ thấy mấy đoạn xml có trong sever add vào thì cũng có 1 số con khủng phết, cái ring + vô đối.VL ra bắn thử wais dc 600m dame.Ai đã mở được phụ bản thì share cho anh em cái code cái, về mở mãi mà kô đựoc(làm như hd của GB)

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Đông
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhquan10a11 [Only registered and activated users can see links. ]
    tool tạo đồ GM ở đâu, tui chỉ thấy mấy đoạn xml có trong sever add vào thì cũng có 1 số con khủng phết, cái ring + vô đối.VL ra bắn thử wais dc 600m dame.Ai đã mở được phụ bản thì share cho anh em cái code cái, về mở mãi mà kô đựoc(làm như hd của GB)
    mở cái file start ra xem thích mở phụ bản nào thì bỏ dấu # đằng trước đi mà nếu máy yếu ram ít thì đừng mở quá 4 cái không là thế nào cũng bị out memory >>>> disconnect cho mà xem

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối