Tool ủy thác cho MuServer - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 33
    Thành Viên koconai22's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Tools ủy thác cho mu đây bà con ơi

bạn có thể hướng dẫn cụ thể đc ko
    mình cài xong đâu đó rồi tới bước đặt Zen cho lần rs thì báo lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng koconai22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lục Địa MU LandOfPhi's Avatar
    Đang ở
    Lục Địa MU
    Thanks
    0

Ai đã làm cái Ủy Thác này thì hưỡng dẫn chi tiết cho mọi người đi
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên congacon's Avatar
    Thanks
    4

Icon10 Ðề: Tools ủy thác cho mu đây bà con ơi

Trích dẫn Gửi bởi nmh_online [Only registered and activated users can see links. ]
    - Cái ủy thác Mu tớ đã làm cách đây 6 tháng rôi ( tớ dám đảm bảo tớ la người nghĩ ra cái trò ủy thác này và cả cái nạp thẻ điện thoại kể cả MU Việt còn đi sau cả MUYB ) nhưng giờ tạm thời rừng vì member kêu y hệt võ lâm
    Của tớ ko cho ủy thác Free mà phải Ủy thác = Gcoin cho nên member kêu
    cái của bác ủy thác bằng job khó hiểu lắm, còn của em làm cái tool chạy cho khỏe.
    về việc hướng dẫn mạn phép nói qua đây bác Hà thông cảm.
    cái tools mình share có 3 chức năng
    1 là ủy thác nhân vật lên level và tự động reset. trong đó mình có thể chỉnh thời gian lên 1 level và số dzen cho 1 level. mu mình dùng tiền tệ là dzen được thiết kế bởi trường VIP trong table memb_info. với chức năng ủy thác phải kèm theo web để cho member vào đăng ký. nếu ai dùng web của bác mạng Hà hồi lâu thì tớ có thể gửi thêm 1 modul bổ sung cho phần ủy thác dựa vào web của bác Hà tui phat triển.
    2 là phần quản lý thành viên VIP, cái này thiết kế thêm trong table memb_info trường priserver,ngaydangky,ngayketthuc,thoigianvip. để dùng chức năng này, nếu ai đang dùng sv vip với trigger của admin mu Hoàngkim ( nhỏ ) share thì cái tools có nhiệm vụ xóa những acc hết hạng sv vip ra khỏi danh sách, không cần phải kiêm tra và update = sql query
    3 quản lý danh sách mua dzen, tớ chế thêm phần quản lý nhân vật để cho admin có thể kiểm tra và làm một số việc mà ta thường hay dùng web hoặc = sql query như block hoạc khóa nhân vật chẳng hạn. phần này cần thiết kế 1table dzen, cái này đã có file hướng dẫn kèm theo.
    đại loại tớ dùng như vậy để quản lý khi ở nhà. còn ai có cao kiến thì dùng trigger cho phần quản lý thanh viên vip, cho tui xin dùng với.
    cảm ơn bà con đã quan tâm và đóng góp ý kiến.
    Lần sửa cuối bởi congacon, ngày 15-03-08 lúc 12:18 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng congacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi koconai22 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể hướng dẫn cụ thể đc ko
    mình cài xong đâu đó rồi tới bước đặt Zen cho lần rs thì báo lỗi
    bạn cần thiết kế thêm trường VIP trong table MEMB_INFO ĐỂ CÓ THỂ CHẠY CÁI ỦY THÁC, VỚI LẠI CẦN LÀM THÊM PHẦN WEN ĐỂ MEMBER CÓ THỂ VÀO ỦY THÁC, NẾU CÁC BẠN ĐANG DÙNG THỬ THÌ NÊN UPDATE TRƯỜNG UYTHAC TRONG TABLE CHARACTER
    MÌNH QUÊN HƯỚNG DẪN 1 ĐIỀU LÀ CẦN THÊM 1 TRƯỜNG UYTHAC VÀO TRONG TABLE CHARACTER
    ĐỂ CÓ THỂ ỦY THÁC THỬ
    BẠN CẦN 1 DOẠN QUERY NHƯ SAU
    UPDATE CHARACTER SET UYTHAC=1 WHERE NAME='TENNHANVAT'
    SAU ĐÓ BẠN RA CÁI TOOLS XEM CÓ NHÂN VẬT ĐANG ỦY THÁC VÀ TỰ ĐỘNG LÊN LEVEL TRONG 25 GIÂY NẾU LÀ ĐỂ CHẾ ĐỘ MẶC ĐỊNH.
    CHÚC VUI VẼ

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

trigger cho thành viên VIp hả
    Pm tui tui đưa cho
    đăng ký theo ngày giờ không vào ko mất time
    Các PRO Tha Em

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi congacon [Only registered and activated users can see links. ]
    cái của bác ủy thác bằng job khó hiểu lắm, còn của em làm cái tool chạy cho khỏe.
    1 là ủy thác nhân vật lên level và tự động reset. trong đó mình có thể chỉnh thời gian lên 1 level và số dzen cho 1 level. mu mình dùng tiền tệ là dzen được thiết kế bởi trường VIP trong table memb_info. với chức năng ủy thác phải kèm theo web để cho member vào đăng ký. nếu ai dùng web của bác mạng Hà hồi lâu thì tớ có thể gửi thêm 1 modul bổ sung cho phần ủy thác dựa vào web của bác Hà tui phat triển.
    2 là phần quản lý thành viên VIP, cái này thiết kế thêm trong table memb_info trường priserver,ngaydangky,ngayketthuc,thoigianvip. để dùng chức năng này, nếu ai đang dùng sv vip với trigger của admin mu Hoàngkim ( nhỏ ) share thì cái tools có nhiệm vụ xóa những acc hết hạng sv vip ra khỏi danh sách, không cần phải kiêm tra và update = sql query
    3 quản lý danh sách mua dzen, tớ chế thêm phần quản lý nhân vật để cho admin có thể kiểm tra và làm một số việc mà ta thường hay dùng web hoặc = sql query như block hoạc khóa nhân vật chẳng hạn. phần này cần thiết kế 1table dzen, cái này đã có file hướng dẫn kèm theo.
    đại loại tớ dùng như vậy để quản lý khi ở nhà. còn ai có cao kiến thì dùng trigger cho phần quản lý thanh viên vip, cho tui xin dùng với.
    Thật sưk ku admin muhoangkim (nhỏ) này chịu khó shre nhỉ
    Các PRO Tha Em

Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi nmh_online [Only registered and activated users can see links. ]
    Thật sưk ku admin muhoangkim (nhỏ) này chịu khó shre nhỉ
    bác mạnh Hà căn thẳng làm gì, anh em học hỏi nhau có gì thì trai đổi, chứ để trong lòng một mình lở đêm hôm trúng gió chưa kịp truyền lại cho ai thì hối hận đó. bác là cao thủ về mấy cái đó mà cứ giấu nghề, bung chiêu ra cho anh em trên forum được nhờ và học hỏi từ bác nhiều hơn chứ.
    mong càng ngày bác càng đóng góp nhiều hơn về những gì bác biết bác Hà của nhà ta nhé

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

- Cái ủy thác Mu tớ đã làm cách đây 6 tháng rôi ( tớ dám đảm bảo tớ la người nghĩ ra cái trò ủy thác này và cả cái nạp thẻ điện thoại kể cả MU Việt còn đi sau cả MUYB ) nhưng giờ tạm thời rừng vì member kêu y hệt võ lâm
    Của tớ ko cho ủy thác Free mà phải Ủy thác = Gcoin cho nên member kêu
    Có em làm chứng anh Hà nhỉ !
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Ai làm cũng dc
    Người nào đóng góp cho cộng động (resleaes) người đó VIP à
    Khách viếng thăm hãy cùng vietpro8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi congacon [Only registered and activated users can see links. ]
    - Bố khỉ, Gì mà lôi ***** này vào nữa
    - Đừng có chọc nhau điên
    - Trước hét em xin nói vài điều trong chuyện này
    - Trong phần này em ko có dính liếu gì.
    - 1. có share đoan: trigger ( Trước đây đã có người Share em chỉ vui mà làm thế thôi ) [Only registered and activated users can see links. ]
    - 2. Ông già Mu Devil. Nói thực tui cay cú ông lắm rồi đó. từ ngày xưa tôi share cái web đó cho ông. Ông muốn ngon muốn tốt thì bỏ $$$ ra mà dùng ! đừng có lúi húi suốt ngày đi xin xỏ
    - Nói ra ở đây tôi ko muốn làm mất lòng ai. Nhưng những gì hứa thì đã làm (câu này ai hiểu được cứ hiểu, ) ! thế thôi !
    Khách viếng thăm hãy cùng Secondhand™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tổng hợp tool, fix dành cho tru tiên
    Bởi gunbound1012 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 51
    Bài viết cuối: 30-09-14, 08:15 AM
  2. Xin hướng dẫn tạo NPC Hỗ Trợ Tân Thủ bằng tool add NPC
    Bởi huynhduypc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-08-12, 10:46 PM
  3. [Release]Bộ Full Tool Musever & Client Tool
    Bởi trungviet2k trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-06-12, 02:48 AM
  4. Tool Chuyển Sinh HKGH :D ( Tool Add ITEM CHARATER)
    Bởi pikhjn trong diễn đàn Release
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 17-12-11, 09:43 PM