Bản MU FPT 1.02h - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21

Chủ đề: Bản MU FPT 1.02h

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Bản MU FPT 1.02h

-Uh đồng ý với bạn mấy thằng games của Xbox360 và Play Station 3 thì khỏi chê rồi , tuần trước có mua cuốn Thế Giới Games đọc, nhìn mấy cái hình mà chảy nước miếng , mình dành được gần 7 chai rồi ,ngoài Hiệp Lực nó bán giá 9 chai rưỡi ấy, giờ tạm chơi MU tiếp vậy, tháng sau nhất định sẽ tậu về (nghe bạn nói về thằng GTA 4 giền ko sao chịu được hix hix).
    Khách viếng thăm hãy cùng Bose Online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mẹ nó đây là đâu chứ vào nhầm chỗ thì biến đi chứ ở đây mà bàn game đó à mấy thằng lợn này giết sạch chúng nó đi
    Khách viếng thăm hãy cùng norun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mấy cha này nói nghe hay nhỉ !!! mấy cái máy đó là đồ chơi Game chuyên nghiệp, (chỉ để chơi game mà thôi-không làm được gì khác..)
    mà giá của nó so với 1 PC bây giờ là quá cao.
    1 sự so sánh khập khiểng chỉ dành cho bọn con nít !! he he !
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove0707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    How Can I Know? (-_-)
    Thanks
    0

thế cho hỏi bạn liemnh20xx,trò GTA 4 đó cho online nhưng cho hỗ trợ một lúc 400 500 thằng chơi cùng lúc không? ,không biết thì dựa cột mà nghe ku ah,nếu game online mà đồ họa như GTA 4 trên PS 3 thì chỉ có nước máy chủ nó ăn cám khi cùng lúc 300 400 thằng chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng kingduy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Đây là topic Muserver mấy cha ah` , có gì wa topic khác mà pots về Ps3 ! Rãnh wa' vậy !
    Khách viếng thăm hãy cùng titanok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi liemnh20xx [Only registered and activated users can see links. ]
    -Chơi qua PS3 rồi nhìn lại thấy đồ họa tụi MU ,VLTK,tlbb,AU..v..v.vv. ẹ ẹ quá, rõ ràng mấy Công ty của Hàn Quốc và China đâu có cửa nào so với các đại gia như Rock Star Game, Capcom hay Konami v..v..v...
    -Hơn nữa em thấy bây giờ game của mấy đại gia Xbox360 hay Play Station 3 đều có hổ trợ games online cả mà.
    -Thay vì mấy anh tài của chúng ta miệt mài fix bug mấy trò MU ,VLTK,tlbb,AU..v..v...có đồ họa ý ẹ ấy thì dành thời giờ đó việt hóa mấy trò trên Xbox360 hay Play Station 3 như anh Đồng Như Kiều đã làm với PES 6 đó có phải hơn ko !
    mời cụ qua top khác dùm cái đó tùy theo ý thích mỗi người nha bạn bảo tui chơi mấy trò đó hả tui đập cho vỡ mồm
    Khách viếng thăm hãy cùng norun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

có tiền thì mới mua được chứ, mà mua về chơi phí tiền bỏ xừ, lớn rồi ngồi chơi TLBB còn đỡ!
    Khách viếng thăm hãy cùng vodoidayne xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi liemnh20xx [Only registered and activated users can see links. ]
    -Chơi qua PS3 rồi nhìn lại thấy đồ họa tụi MU ,VLTK,tlbb,AU..v..v.vv. ẹ ẹ quá, rõ ràng mấy Công ty của Hàn Quốc và China đâu có cửa nào so với các đại gia như Rock Star Game, Capcom hay Konami v..v..v...
    -Hơn nữa em thấy bây giờ game của mấy đại gia Xbox360 hay Play Station 3 đều có hổ trợ games online cả mà.
    -Thay vì mấy anh tài của chúng ta miệt mài fix bug mấy trò MU ,VLTK,tlbb,AU..v..v...có đồ họa ý ẹ ấy thì dành thời giờ đó việt hóa mấy trò trên Xbox360 hay Play Station 3 như anh Đồng Như Kiều đã làm với PES 6 đó có phải hơn ko !
    xin lỗi,hình như bạn đã đi nhầm diễn đàn rồi, nếu muốn khoe mẽ về ps3 thì xin mời qua diễn đàn khác, đây là nơi thảo luận về MU offfline, con người mà chỉ biết những cái mới và quay ra chê bai cái kũ là những con người quá ư tầm thường.
    Khách viếng thăm hãy cùng FoureyesBao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tungsony's Avatar
    Đang ở
    C:\Windows\system32
    Thanks
    2

Nghe mày khoe mẽ mà muốn ói quá, những ******* như mày chỉ cầm tiền của ông già rồi mua những cái trò trẻ con đó về chơi à, chơi game mà tự mình fix, mang phong cách của mình là một cảm giác mà những ******* như mày làm sao mà hiều nổi, Biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe, muốn khoe của thì sang diễn đàn khác, không có ngày vỡ mồm đấy con ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng tungsony xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

sr bác bữa nào em đem úb ra rùi up cho pác 1.02h full hết nha
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối