Xin Hướng Dẫn Cài Nhiều Game Web Chi Tiết - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 12 của 12
    Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Xin Hướng Dẫn Cài Nhiều Game Web Chi Tiết

Trích dẫn Gửi bởi TuanKhang90 [Only registered and activated users can see links. ]
    ko phải ý này - mình chỉ muốn cùng 1 lúc / máy chủ có thể chạy đc - bật được nhiều game

để mở cùng 1 lúc ý mà chứ ko phải tắt bật...^^

config - đổi port tất cả mình đã làm ( ok )
    mysql add tên file tuơng ứng với game cũng ok
    ý mình chỉ hỏi là có cách nào dễ dàng hơn để cấu hình nhiều webgame /1 máy chủ cùng 1 lúc ko ý

xin được chỉ giáo vụ này ol mình cũng có chơi off mình cũng có chơi dve cũng có làm

tại công ty có trống vài máy chủ chuyên dụng lên định cấu hình nhiều web game mở free thôi ý mà

người ta nói online mới biết đc nhiều lỗi ( newber ko hiểu gì mong ace đi qua chỉ giáo )

xin đừng nói lời cay đắng
    Để chạy được nhiều game trên 1 máy cùng 1 lúc thì bạn phải biết cách config của từng game ( chỉnh sửa path game, config data game, config pass data game...) nếu bạn biết cách config từng game thì công việc còn lại là chỉ việc upload data của từng game vào mysql là ok. Mà để làm được điều này thì bạn đã là pro IT của mấy game bạn muốn cài rùi cần chi hỏi. Còn riêng gà thì mission impossible
    Khách viếng thăm hãy cùng quanquy6c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến quanquy6c vì bài viết này !

TuanKhang90 (29-09-14)

Vi phạm quy định
    Thanks
    32

Ðề: Xin Hướng Dẫn Cài Nhiều Game Web Chi Tiết

Trích dẫn Gửi bởi quanquy6c [Only registered and activated users can see links. ]
    Để chạy được nhiều game trên 1 máy cùng 1 lúc thì bạn phải biết cách config của từng game ( chỉnh sửa path game, config data game, config pass data game...) nếu bạn biết cách config từng game thì công việc còn lại là chỉ việc upload data của từng game vào mysql là ok. Mà để làm được điều này thì bạn đã là pro IT của mấy game bạn muốn cài rùi cần chi hỏi. Còn riêng gà thì mission impossible
    ok bạn mình làm đc rồi - cảm ơn bạn chỉ giáo - cảm ơn nhiều nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng TuanKhang90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Cần Hỏi Yêu Cầu VPS Nhiêu Ram Để Làm Game TLBB
    Bởi thmodz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-05-13, 09:16 AM
  2. Không làm đc. nhiệm vụ cấp 3 trong game
    Bởi kunyeudung trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-07-11, 01:13 PM
  3. nhiều game new và cũ 99uc.net
    Bởi nhoxpk2707 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-07-11, 01:57 AM
  4. em tự nhiên không chạy được game sever ???
    Bởi ph4mduc4n trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 16-09-10, 11:53 AM

Tag của Chủ đề này