[MU] Cho mình xin SQL và GS 6 + Client để tập làm Mu Online - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Ðề: Cho mình xin SQL và GS 6 + Client để tập làm Mu Online

anh em cứ nghĩ đơn giản là mu fpt nó đóng cửa thì làm mu lậu sẽ kiếm ngon . thực ra mu fpt nó không cạnh tranh được và chịu lỗ 2 năm trời rồi . FPT nó phải duy trì game muonline chẳng qua vì game đó là game đầu tiên nó mở , nếu dễ dàng close sẽ mất uy tín trong khi các game online khác chưa kịp định hình . Năm 2014 thực ra là nó ko muốn kinh doanh nữa lên nó nghỉ chứ không phải là nó " không thể mua tiếp bản quyền " đâu .
    Mu FPT nó chỉ chiếm có 2%-5% thị phần toàn mu việt nam thôi . Mu FPT sống hay chết thì muonline việt nam vẫn cạnh tranh khốc liệt như vậy thôi , thậm chí khi nó nghỉ có khi còn cạnh tranh khốc liệt hơn ấy chứ . Nếu mới tham gia diễn đàn mà có ý tưởng kinh doanh lên chọn theo hướng web game , đây là định hướng cho tuơng lai . muonline giờ mấy bạn mới vào thì khó mà lên đc lắm . Kiểu gì cũng mất vài chục triệu rồi 90% là nghỉ ko làm đc .
    TB: GS thi hiện tại bản mới nhất được share free là : 11+ rồi ( 11.70.52 ) , theo như bạn nói bản 6+ thì chắc là season4 . Bạn lên viết là Season 6+ thì đúng hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuocdoisp vì bài viết này !

hoainiemclub (19-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    anh em cứ nghĩ đơn giản là mu fpt nó đóng cửa thì làm mu lậu sẽ kiếm ngon . thực ra mu fpt nó không cạnh tranh được và chịu lỗ 2 năm trời rồi . FPT nó phải duy trì game muonline chẳng qua vì game đó là game đầu tiên nó mở , nếu dễ dàng close sẽ mất uy tín trong khi các game online khác chưa kịp định hình . Năm 2014 thực ra là nó ko muốn kinh doanh nữa lên nó nghỉ chứ không phải là nó " không thể mua tiếp bản quyền " đâu .
    Mu FPT nó chỉ chiếm có 2%-5% thị phần toàn mu việt nam thôi . Mu FPT sống hay chết thì muonline việt nam vẫn cạnh tranh khốc liệt như vậy thôi , thậm chí khi nó nghỉ có khi còn cạnh tranh khốc liệt hơn ấy chứ . Nếu mới tham gia diễn đàn mà có ý tưởng kinh doanh lên chọn theo hướng web game , đây là định hướng cho tuơng lai . muonline giờ mấy bạn mới vào thì khó mà lên đc lắm . Kiểu gì cũng mất vài chục triệu rồi 90% là nghỉ ko làm đc .
    TB: GS thi hiện tại bản mới nhất được share free là : 11+ rồi ( 11.70.52 ) , theo như bạn nói bản 6+ thì chắc là season4 . Bạn lên viết là Season 6+ thì đúng hơn

cuocdoisp bạn có online yahoo hay gì không ? hỏi cho tiện
    mình hỏi trực tiếp bạn 1 ít vấn đề
    mong đc bạn giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng nsgb1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

thớt cho e cái yh hay fb đi ..
    Khách viếng thăm hãy cùng fantasi2760 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi fantasi2760 [Only registered and activated users can see links. ]
    thớt cho e cái yh hay fb đi ..
    minh_94kute

..........................
    Khách viếng thăm hãy cùng nsgb1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

bạn cứ pm , mình đang online.........
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Cần 1 client có w3 ổn ổn để cài lên online
    Bởi Oack123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-03-12, 10:29 PM
  2. xin client ts online bản cuối
    Bởi kelalung trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 25-06-11, 11:01 AM
  3. Cách làm chương trình Autoupdate IP cho Client khi đưa lên online
    Bởi nguyenquocbo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 28-12-10, 03:34 PM
  4. pokemon online ai còn dữ sv va client và hướng dẫn ko???
    Bởi nhoxmap_b7 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-12-09, 02:09 PM