[MU] Xin hướng dẫn Add gấu Panda vào server SS2 GS 1.00.18 JPN (server hackluv) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    Thành Viên
    Thanks
    54

Ðề: Xin hướng dẫn Add gấu Panda vào server SS2 GS 1.00.18 JPN (server hackluv)

Sory anh em đã làm phiền, tại trong tiệm tụi nó chơi la làng quá ss2 có con pet nào lum tiền đc hok zậy mấy bro

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi muonline2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Toàn đòi hỏi cái cao siêu vl ai mà giúp cho dc

thích thì mở ss 6 rồi bỏ cách nv đi config theoe ss 2 là dc chứ sao

chả ai điên đi ngồi giúp bạn ko công đâu
    Cảm ơn bạn đã ghé topic. Nếu như theo lời bạn nói thì mình có thể trả phí cho ai giúp đc . Xin lổi nếu đã làm phiền bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng binguyenad xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    870

Trích dẫn Gửi bởi binguyenad [Only registered and activated users can see links. ]
    Sory anh em đã làm phiền, tại trong tiệm tụi nó chơi la làng quá ss2 có con pet nào lum tiền đc hok zậy mấy bro

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cảm ơn bạn đã ghé topic. Nếu như theo lời bạn nói thì mình có thể trả phí cho ai giúp đc . Xin lổi nếu đã làm phiền bạn
    Phí thì chả ai làm đâu vì đơn giản tính năng này ko cần thiết cho game lắm

Người ta chỉ dev cái ji mà nó thực sự ảnh hưởng tới game nhiều + mang nhiều lợi nhuận hay lợi ích cho game

Còn thích con pet thì tốt nhất là lấy ss 6 rồi bỏ thằng RF đi là dc
    Khách viếng thăm hãy cùng The Gamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

Trích dẫn Gửi bởi muonline2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Phí thì chả ai làm đâu vì đơn giản tính năng này ko cần thiết cho game lắm

Người ta chỉ dev cái ji mà nó thực sự ảnh hưởng tới game nhiều + mang nhiều lợi nhuận hay lợi ích cho game

Còn thích con pet thì tốt nhất là lấy ss 6 rồi bỏ thằng RF đi là dc
    bạn chỉ cách bỏ rf với , con pét nhặt ngọc mà bảo không ảnh hưởng. bạn chơi mu x50 exp bao giờ chưa. người ta bỏ máy cắm cả ngày về chả đc cái gì. nay mua con pet 20k vào sv train không pk bạn biết ngày nó đem lại bao nhiêu không? hơn nữa là pét thì nó chết chữ không bất tử + trade đc nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ikenylee vì bài viết này !

mipmeo (20-04-14)

Thành Viên mipmeo's Avatar
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn chỉ cách bỏ rf với , con pét nhặt ngọc mà bảo không ảnh hưởng. bạn chơi mu x50 exp bao giờ chưa. người ta bỏ máy cắm cả ngày về chả đc cái gì. nay mua con pet 20k vào sv train không pk bạn biết ngày nó đem lại bao nhiêu không? hơn nữa là pét thì nó chết chữ không bất tử + trade đc nhé
    Chuẩn đến lê duẩn cũng gật gù :v :b
    Khách viếng thăm hãy cùng mipmeo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Aries Protector (Skype : 0979523139) Autobot, Reset in game, Botpet, ...
    Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    rất là học tập phong cách của hackluv. nhưng chưa đủ trình độ để bằng

thực chất sum và rf theo nguyên lý thì bỏ được bởi sử dụng thẻ bài summoner và ragefighter.

chỉ cần sử dụng server có chức năng tắt là được

Bỏ sum và rf tương đương với việc sẽ xóa 2 thẻ bài này đi thì các player ko create đc.

test :

ss4 :

bỏ sum - bỏ làm nv cấp 3 - .....................

Khách viếng thăm hãy cùng tr0ngvang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

@tr0ngvang: bạn bỏ rf hộ đi show gs lúc start game nữa ^^, mà hackluv có phong cách gì? Spam à
    Lần sửa cuối bởi ikenylee, ngày 20-04-14 lúc 03:52 PM.

Thành Viên
    Thanks
    200

@tr0ngvang: bạn bỏ rf hộ đi , mà hackluv có phong cách gì? Spam à
    oh hớ spam gì cưng

nói thẳng tưng về học thêm đi mà không nghe ngồi xàm mãi

học không hay cầy ko biết lên đây ngồi ba xạo

lần trước share con source từ thời napoleon cởi trường chưa đc ăn gạch của hackluv chưa sướng ah )

LOL
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtaochaphet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

xin lỗi nhưng ở đây quá nhiều thánh
    1. panda add vào server: quá khó... bạn đã có full source GS của bạn chưa đã mà tính xa tới việc add thêm vậy
    2. xài ss6 mà xóa rf,sum e quá vô vị, chỉ cần config hợp lý là đc, còn thích bỏ hẳn hiển thị thì ko có vẻ quá khó
    3. ss4 hỗ trợ card tạo sum => hủy tạo sum dễ nhất là disable nó trong database và card

tuy nhiên ý tưởng vẫn chỉ là ý tưởng, chẳng ai nắm đc những vấn đề gì sau khi mình loại bỏ char
    vd: bạn có thể xóa item, nhưng item thần mà kundun rớt ra vẫn có thể rớt lại những món mà mình xóa (nhặt lên thì biến mất như đồ ảo thôi)

p/s: theo mình chủ thread nên bỏ ý tưởng số 1 kia và dùng 1 số tool auto nhặt (bị báo virus) mà mu hà nội share khá lâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng FIFA11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    200

Trích dẫn Gửi bởi FIFA11 [Only registered and activated users can see links. ]
    xin lỗi nhưng ở đây quá nhiều thánh
    1. panda add vào server: quá khó... bạn đã có full source GS của bạn chưa đã mà tính xa tới việc add thêm vậy
    2. xài ss6 mà xóa rf,sum e quá vô vị, chỉ cần config hợp lý là đc, còn thích bỏ hẳn hiển thị thì ko có vẻ quá khó
    3. ss4 hỗ trợ card tạo sum => hủy tạo sum dễ nhất là disable nó trong database và card

tuy nhiên ý tưởng vẫn chỉ là ý tưởng, chẳng ai nắm đc những vấn đề gì sau khi mình loại bỏ char
    vd: bạn có thể xóa item, nhưng item thần mà kundun rớt ra vẫn có thể rớt lại những món mà mình xóa (nhặt lên thì biến mất như đồ ảo thôi)

p/s: theo mình chủ thread nên bỏ ý tưởng số 1 kia và dùng 1 số tool auto nhặt (bị báo virus) mà mu hà nội share khá lâu.
    đính chính phát

Trích dẫn Gửi bởi FIFA [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn chưa xóa hết thì chẳng rớt

nếu bạn xóa hết rồi nó sẽ ko rớt ra nữa

KUNDUN edit ở KUNDUN

box KUNDUN edit ở box KUNDUN

item thần thì xóa ở itemsettype

chỉ cần xóa đi sẽ ko rớt ra nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtaochaphet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

@hackluv: gạch từ cậu? cầu là admin hay là gì mà gạch to thế, chắc để xây kim tự tháp . hay là do cậu có màu hồng cá tính
    cơ bản mình cũng quá lời , 2 thằng không ưa nhau cho lắm tự dưng 1 thằng QUOTE và nói học tập phong cách
    @tr0ngvang: cho mình hỏi phong cách của mình và minhtaochaphet giống nhau ở điếm nào mà nói bắt trước , và có trích dẫn comment ai cậu cũng làm nó liên quan đến comment cậu tí. không thì lại dẫn đến (Star Wars) và sau đó ra đảo
    p/s: ss6 mà muốn nó biến thành SS2 , trước topic mình cũng có bạn nói bình mới rượu cũ làm mình buồn cười

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] All Mu Server Tools Suite <hackluv tặng các [You] >
    Bởi hackluv trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 26-09-14, 03:08 PM
  2. [MU] Cần giúp về 1 vấn đề trong server MU của bác Hackluv Share
    Bởi hamchoiso2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-05-13, 03:35 PM