[MU] Xin tư vấn mở server 1.0 mu hà nội cũ - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    170

Ðề: Xin tư vấn mở server 1.0 mu hà nội cũ

Free hoàn toàn khi đã ổn đình thì Suy nghĩ

Kotex tài trợ độc quyền [[==

Mười nhân mười bằng bao nhiêu ? (viết kết quả bằng số)
    Khách viếng thăm hãy cùng 8gamevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Việc mở Free theo suy nghĩ của cuocdoisp chúng ta vẫn phải làm tốt tất cả mọi vấn đề . Nếu anh em nghĩ mình làm Free thì ko cần yêu cầu cao thì có vẻ không đúng . Vì chẳng cần biết bạn mở Free hay thương mại , tụi nó vẫn hack . Hack agi , speed có thể làm giảm tuổi thọ server (free hay thương mại ) 50% - Hack Dis thì tuổi thọ giảm 80% . Vậy khi không có member chơi hoặc member giảm gần hết thì Free hay thương mại cũng phải close . Tâm lý con người không phải là miễn phí hay mất tiền mà là đồng tiền và công sức bỏ ra nó có xứng đáng không ? Vậy lên nhiều người vẫn kêu tại sao mình làm free hết mà anh em người chơi vẫn phàn nàn , trong khi thằng bạn mình mở Server webshop mà tụi nó lại thích . Cuộc sống thật cũng như GameOnline thôi , chúng ta làm việc kiếm tiền mãi thì cũng phải nghỉ ngơi , phải bỏ đồng tiền ra để mua lấy niềm vui (" tôi không cần bỏ tiền ra mà vẫn có niềm vui " -> ông nào mà nghĩ thế thì cuocdoisp cũng chịu ) . Miễn phí mà chơi hay , vui vẻ thì còn gì bằng . Nhưng nếu miễn phí không vui , không hay thì chơi làm gì , phí thời gian . Thời gian còn quý hơn tiền . Vì thế thà bỏ tiền ra chơi mà vui , mà sướng , mà lên tiên thì vẫn hơn nhỉ
    Tư vấn giúp chủ topic với ý định làm Free ( giảm tối thiểu chi phí phát sinh )
    - VPS Ram 2gb - chip x2
    - Antihack UGK or VietGuard
    - Web nweb Crack API ( share trên forum )
    - VanBom là một trong các tượng đại lên bạn có thể yên tâm sử dụng .
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    62

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    Việc mở Free theo suy nghĩ của cuocdoisp chúng ta vẫn phải làm tốt tất cả mọi vấn đề . Nếu anh em nghĩ mình làm Free thì ko cần yêu cầu cao thì có vẻ không đúng . Vì chẳng cần biết bạn mở Free hay thương mại , tụi nó vẫn hack . Hack agi , speed có thể làm giảm tuổi thọ server (free hay thương mại ) 50% - Hack Dis thì tuổi thọ giảm 80% . Vậy khi không có member chơi hoặc member giảm gần hết thì Free hay thương mại cũng phải close . Tâm lý con người không phải là miễn phí hay mất tiền mà là đồng tiền và công sức bỏ ra nó có xứng đáng không ? Vậy lên nhiều người vẫn kêu tại sao mình làm free hết mà anh em người chơi vẫn phàn nàn , trong khi thằng bạn mình mở Server webshop mà tụi nó lại thích . Cuộc sống thật cũng như GameOnline thôi , chúng ta làm việc kiếm tiền mãi thì cũng phải nghỉ ngơi , phải bỏ đồng tiền ra để mua lấy niềm vui (" tôi không cần bỏ tiền ra mà vẫn có niềm vui " -> ông nào mà nghĩ thế thì cuocdoisp cũng chịu ) . Miễn phí mà chơi hay , vui vẻ thì còn gì bằng . Nhưng nếu miễn phí không vui , không hay thì chơi làm gì , phí thời gian . Thời gian còn quý hơn tiền . Vì thế thà bỏ tiền ra chơi mà vui , mà sướng , mà lên tiên thì vẫn hơn nhỉ
    Tư vấn giúp chủ topic với ý định làm Free ( giảm tối thiểu chi phí phát sinh )
    - VPS Ram 2gb - chip x2
    - Antihack UGK or VietGuard
    - Web nweb Crack API ( share trên forum )
    - VanBom là một trong các tượng đại lên bạn có thể yên tâm sử dụng .
    tks anh
    em đang sử dụng sv của bờm share
    còn vần đề anti hack ko có cái anti hack nào khác hả bác
    Chứ VG chịu sao thấu
    Khách viếng thăm hãy cùng Newbie2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

UGK cũng là một lựa chọn tốt
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    334

Trích dẫn Gửi bởi Newbie2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    tks anh
    em đang sử dụng sv của bờm share
    còn vần đề anti hack ko có cái anti hack nào khác hả bác
    Chứ VG chịu sao thấu
    DÙNG ugk ý bạn 500k/tháng thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng BoyGau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2