[KT] Share client cho server của a3pik - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 70
    Thành Viên
    Thanks
    33

Ðề: Share client cho server của a3pik

Trích dẫn Gửi bởi a3pick [Only registered and activated users can see links. ]
    tớ đã nói rồi ngoài cái bishop check pass ra thì cái sv này chưa có gì mới cả chỉ là version test 1 thôi

tiện thể quote bài của Kyo công tử :
    Code:
    Mình lập topic này mong các bạn ai có thể crack được server, mình sẵn sàng share bộ server của mình đang dùng public để các bạn crack, một bước tiến ở kiếm thế nếu chúng ta cùng nhau xây dựng chứ cứ ỉm hàng như các bạn khác thì cũng đi xuống cả thôi
    public để crack để share đại trà chứ có source đâu mà phát với triển hả cậu
    mình đâu ăn cắp gì của ai ai share hoặc trong khả năng mình biết mình đều share còn anh em nào nói mình ăn cắp thì hơi xúc phạm đấy mình tham gia forum trên tinh thần cộng đồng không giống những người tham gia forum để kiếm tiền nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng khaicafe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 9 Users Say Thank You to khaicafe For This Useful Post:

chemconcho (20-07-12), cuocdoisp (20-07-12), hieu0071990 (20-07-12), kakakura (19-07-12), paladin1698 (23-07-12), satthupro95 (19-07-12), thanvn (22-08-12), thinthoi_88 (19-07-12), VNGameZoneVN (19-07-12)

Thành Viên a3pick's Avatar
    Đang ở
    Miền trung xa xôi
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi anhvaem_n2s [Only registered and activated users can see links. ]
    lâu nay không thấy a3pick online nhiều, hôm nay có nguwoif share sv của ông này nên ông này online liên tục vào trả lời bài, hay thật
    bình thường bạn à mình giờ free nên ngồi tám đc chứ còn lúc dev thì ai làm gì mặc họ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi khaicafe [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đâu ăn cắp gì của ai ai share hoặc trong khả năng mình biết mình đều share còn anh em nào nói mình ăn cắp thì hơi xúc phạm đấy mình tham gia forum trên tinh thần cộng đồng không giống những người tham gia forum để kiếm tiền nhé.
    tinh thần cộng đồng chỉ đc hiểu đúng khi bạn đem share những gì bạn làm ra còn của người ta thì gọi là .." Bá đạo" đấy bạn à
    Khách viếng thăm hãy cùng a3pick xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Càng share càng loạn càng die sớm mà,MU là 1 VD điển hình ^^,tôi share unpack 1.0.0.1 ra để chứng minh tôi ko nói suông,cũng có thể là lần share đầu tiên và duy nhất,ai có tiền thích đầu tư thì bỏ ra mua của a3pick,nếu thấy nó xứng đáng,hoặc học decompile và mod lên từ các bản cũ,mong Box KT ngày càng phát triển theo hướng tích cực ^^
    YH:tanphat44

5. The Following 2 Users Say Thank You to tomatoes For This Useful Post:

HeavenGames (20-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    24

[/COLOR]
    tinh thần cộng đồng chỉ đc hiểu đúng khi bạn đem share những gì bạn làm ra còn của người ta thì gọi là .." Bá đạo" đấy bạn à [/QUOTE]

Vậy là top mu là " Bá đạo" nhiều lấm đó
    Khách viếng thăm hãy cùng ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Càng share càng loạn càng die sớm mà,MU là 1 VD điển hình ^^,tôi share unpack 1.0.0.1 ra để chứng minh tôi ko nói suông,cũng có thể là lần share đầu tiên và duy nhất,ai có tiền thích đầu tư thì bỏ ra mua của a3pick,nếu thấy nó xứng đáng,hoặc học decompile và mod lên từ các bản cũ,mong Box KT ngày càng phát triển theo hướng tích cực ^^
    ^^ em thấy nó đang đi xuống đấy chứ hình như tụt nhanh hơn cả mu trước kia kt 1 thời uy danh lẫy lừng giờ đang tụt nhanh hơn MU.
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Thành Viên
    Thanks
    161

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    đã vào ok .....................
    bác vào test thử chức năng pass như thế nào báo lại cho anh em với, mình dung cái check pass thì cũng báo sai pass mac du da có reg tk đàng hoàng, nếu không dùng bishop checkpass thì vào ok, mà như thế này thì cũng như không...
    Khách viếng thăm hãy cùng anhvaem_n2s xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi sunhide [Only registered and activated users can see links. ]
    ^^ em thấy nó đang đi xuống đấy chứ hình như tụt nhanh hơn cả mu trước kia kt 1 thời uy danh lẫy lừng giờ đang tụt nhanh hơn MU.
    Vì MU là huyền thoại,KT chỉ là hiện tượng ^^
    YH:tanphat44

V.I.P BMK's Avatar
    Thanks
    189

kiếm thế rồi cũng sẽ như tlbb một thời rồi lại một ngày các bạn cứ học đi đợi cửu gì đó ra rồi làm
    Khách viếng thăm hãy cùng BMK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Lãng Tử Sầu's Avatar
    Thanks
    200

Trước tiên mình xin cảm ơn a3pick đã dev lên 1 sv ngon vậy và Tơ ma tầu, bận bịu với Mu cũng nghía qua KT Mình nghĩ việc Crack Sv của a3pick nên dừng lại ở mức độ học tập và nghiên cứu. Nhân việc đã crack được bản này a3pick nói qua cho Anh Em về việc build Sv này cho Anh Em cùng học hỏi. Việc build lên và fix lỗi mới khó chứ việc chờ crack xong rồi ném đá thì cũng thường thôi.
    Học Hỏi, Giao Lưu, Phát Triển Đôi Bên Cùng Có Lợi.
    Bla, Bla, Blo Blo....

12. The Following 5 Users Say Thank You to Lãng Tử Sầu For This Useful Post:

hieu0071990 (20-07-12), mrquanghp9x (19-07-12), paladin1698 (23-07-12), satthupro95 (19-07-12), Zin Kull (19-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    19

abapick đâu rồi ông ơi online yahoo gửi cho tôi bản update đi ông .Tôi đợi ông lâu quá rồi đấy !
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share Lại Server TLBB3 + Client
    Bởi HuyKhang trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 21-02-13, 05:15 PM
  2. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  3. Share Patch Client Server TQ - Có Lên Xuống Được Không ?
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-02-11, 09:22 PM
  4. Share lại dùm server + client xích bích = MF
    Bởi persian99 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 22-12-10, 03:29 PM
  5. Ai có thể Share Server + Client Khan onl cho mình ko ?
    Bởi SSVN9 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-10-10, 07:49 PM

Tag của Chủ đề này