[MU] Cần Hướng dẫn về GG - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Thành Viên Tâm Huyết mattroilan's Avatar
    Thanks
    91

Ðề: Cần Hướng dẫn về GG

đọc xem bài viết có từ khi nào nhé...

hãy xem cậu đọc đc bao nhiêu % trong cái đám này rồi

do ai không chịu tìm hiểu hay là do pro mà ko chỉ nhé

này thì GG : [Only registered and activated users can see links. ]

này thì hướng dẫn : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng mattroilan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mattroilan vì bài viết này !

membermoi (31-03-12)

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Trích dẫn Gửi bởi mattroilan [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy sunhide có biết bài ở kết nối tất cả nguồn gốc ở đâu...mà phải search google nhiều thế

Còn các guide đã có chứ ko phải ko có... quan trọng ai chịu mò rồi tìm hiểu nó chứ ko phải rảnh là lên box chém lung tung

Hãy xem lại cách tớ comment trong các bài hỏi đáp... tớ ko ích kỷ như sunhide nghĩ đâu.

Phải dành cả thời gian cho bản thân phát triển chứ ko phải ngồi chầu trực giải đáp cho new memb lấy thnx đâu
    nguồn gốc ở clubgames này ở đây là bản thân tớ cũng k có nhiều thời gian ngòi mò mò thôi có time học hỏi sẽ đc lên trình thôi k ai rảnh hết đâu ( k c/m nữa )... ôk. có thì giúp còn lên mặt dậy đời thì k cần học.
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Thanks
    91

Trích dẫn Gửi bởi sunhide [Only registered and activated users can see links. ]
    nguồn gốc ở clubgames này ở đây là bản thân tớ cũng k có nhiều thời gian ngòi mò mò thôi có time học hỏi sẽ đc lên trình thôi k ai rảnh hết đâu ( k c/m nữa )... ôk. có thì giúp còn lên mặt dậy đời thì k cần học.

cậu có tin là VAN_BOM đã đọc hết tất cả ko chừa 1 guide nào ko...

Có những pic từ rất lâu rồi VAN_BOM âm thầm đọc và thanx... kiến thức mình ko tự trau dồi thì chịu rồi

Đừng trách các đại ca như cuonglee, tomatoes,... pro mà ko chịu hướng dẫn... hãy tự trách mình ko tự học hỏi

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Em đã tự hạ thấp mình rồi đó.
    Trong bất cứ lĩnh vực gì của cuộc sống,đều cần sự đam mê và nhiệt huyết + khả năng cố gắng của từng người,1 người muốn nổi bật trong bất kỳ 1 lĩnh vực nào đó ko phải chỉ có nói là đc.
    Nếu biết về Viper thì các bạn sẻ thấy anh chàng này hầu như suốt ngày đều Online và ko ngừng học hỏi và rèn luyện,chúng ta ko thể vừa đi chơi,ăn nhậu,hẹn hò ... mà cứ muốn giỏi như người ta đc.
    Một ngày nếu bạn học 5 từ English thì sẻ bổ sung vào đầu bạn thêm 5 từ,cứ thế 1 ngày nào đó cũng giỏi English.Muốn nấu 1 món ăn thì cũng phải học và tất nhiên lần đầu tiên nầu sẻ ko ngon rồi,vì vậy đừng ai tự đánh giá thấp mình cả,hãy cứ cố gắng,hum nay làm ko đc thì 1 ngày nào đó cũng sẻ làm đc nếu vẩn tiếp tục cố gắng.
    Người thầy tốt nhất chính là mình đó,hãy để bộ não của mình làm việc thật nhiều tự nó sẻ dạy mình khôn hơn ^^
    Lần sửa cuối bởi mattroilan, ngày 31-03-12 lúc 07:00 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mattroilan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to mattroilan For This Useful Post:

bistro007_hp (31-03-12), membermoi (31-03-12)

Thành Viên Tâm Huyết Learning's Avatar
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi mattroilan [Only registered and activated users can see links. ]

cậu có tin là VAN_BOM đã đọc hết tất cả ko chừa 1 guide nào ko...

Có những pic từ rất lâu rồi VAN_BOM âm thầm đọc và thanx... kiến thức mình ko tự trau dồi thì chịu rồi

nể bác van_bom .
    Sao? Như nào? Nói luôn.

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Learning vì bài viết này !

membermoi (31-03-12)

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi sunhide [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nói chuẩn rồi ... rất chuẩn ...

Cái phải chỉnh ở đây là bạn không làm được như thế. Bản thân bạn chắc không có nhiều thời gian và không rảnh nhưng bạn lên GZ chém gió khá nhiều . Mình có đọc các bài viết của bạn rồi và nhận thấy điều đó
    Khách viếng thăm hãy cùng xunhim8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Icon13 Ðề: Cần Hướng dẫn về GG

Những màn chém tuyển cực kỳ đặc sắc. Kéo theo seri xì căng đan của sún dê lên thêm 1 bậc( trích godhoang gọi thế).

newbie như tụi em muốn học nên mới hỏi mà trả lời / hướng dẫn như bác Sún thì em cũng đến bỏ MU thôi.

Giáo án của thầy copy từ nơi khác về mà ko biết đúng hay sai thì chỉ làm hại 1 thế hệ học trò như chúng em thôi.

OMG

Khách viếng thăm hãy cùng lenanghai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lenanghai vì bài viết này !

membermoi (31-03-12)

Thanks
    91

hợ đến h trái đất rồi... cắt điện đã... lát về guide nốt

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Không biết rõ thì đừng có trả lời, trả lời mà không hiểu người hỏi, hỏi gì thì là vô trách nhiệm. Chủ topic muốn học hỏi về GG thì lôi ở đâu rmột đống hình ảnh hướng dẫn loại bỏ Mu.exe (autoupdate) và hook dll nó chẳng ăn nhằm gì với nội dung người cần hỏi. Làm Mod mà trả lời kiểu vậy là không được, mình cũng đã đọc nhiều câu trả lời của mod sunhide rồi, thấy rất nhiều kiểu trả lời chẳng đâu vào đâu cả. Nên rut kinh nghiệm, không nên tự ái khi có người góp ý
    [Only registered and activated users can see links. ]

13. The Following 2 Users Say Thank You to phoxuaxua For This Useful Post:

bistro007_hp (31-03-12), membermoi (31-03-12)

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Trích dẫn Gửi bởi phoxuaxua [Only registered and activated users can see links. ]
    Không biết rõ thì đừng có trả lời, trả lời mà không hiểu người hỏi, hỏi gì thì là vô trách nhiệm. Chủ topic muốn học hỏi về GG thì lôi ở đâu rmột đống hình ảnh hướng dẫn loại bỏ Mu.exe (autoupdate) và hook dll nó chẳng ăn nhằm gì với nội dung người cần hỏi. Làm Mod mà trả lời kiểu vậy là không được, mình cũng đã đọc nhiều câu trả lời của mod sunhide rồi, thấy rất nhiều kiểu trả lời chẳng đâu vào đâu cả. Nên rut kinh nghiệm, không nên tự ái khi có người góp ý
    cái này là của xom1b ghi vậy mà lần sau chả đụng chạm với pro nữa thôi các pro tự xử đi lần sau em ngồi support con gà thôi còn các pro thì lần sau k dám nữa. ôk
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Alexandria
    Guest

Mình thỳ nghiên cứu mòn cái gamezone nhưng những bài trên đây quá củ rồi từ lúc mu tập tẹ bây h Mu thây đổi nhanh ... MB oới thỳ vào chủ yếu cài và fix ấy thôi đọc thỳ cho bit là vậy đó chứ thực tế chả hiểu gì ... Giống như nhiều câu trl cho có để lấy thanh nâng cao uy tín cho việc buôn bán chứ thực sự kinh nghiệm ko có kiến thức thỳ nông ... Noi chung gamezone ngày càng chán .... Toàn chém gió và xoắn
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

16. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Alexandria vì bài viết này !

membermoi (31-03-12)

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối