Share những gì hay và độc nhất của hỏa kiếm - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 87
    Thành Viên
    Thanks
    24

Ðề: Share những gì hay và độc nhất của hỏa kiếm

Link: [Only registered and activated users can see links. ] không down được chủ top ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Mình không sài hihihi...việt hóa theo cách riêng của trùm...hihihi,Thank bạn vì AE forum....
    Khách viếng thăm hãy cùng trumnhaymua1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

khue8b đâu share cái full việt hóa có dấu NPC ,lời thoại, monster cho mọi người đê
    Khách viếng thăm hãy cùng anhbahung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang Tu Luyện vudung's Avatar
    Thanks
    56

[Only registered and activated users can see links. ] link đã fix
    Khách viếng thăm hãy cùng vudung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi vudung [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin lỗi vì quá hạn.

Thứ 1: việt hóa NPC
    Bản này chưa = bản của hoakiem.net vì một số NPC chưa được fix lỗi
    Mình xin lỗi vì không thể share bản chuẩn của hoakiem.net được vì 2 lí do:
    1. Tấm gương của khue khi share nhatkiem full ở galaxyvn
    2. Mình không muốn mấy người ngồi chơi mà vẫn ăn của người khác như thường

Link: [Only registered and activated users can see links. ] đã fix link

Mong anh em giữ lại bản quyền cho mình.

Thứ 2: về vấn đề zo hý viên các bạn download LoadInterface của hoakiem về nha( tự download nha vì lí do trên- người hiểu nhất kiếm và có tâm huyết sẽ biết cách download). Tuy nhiên flash này chỉ chạy được với npc việt hóa trên kia thồi( việt k dấu)

Thứ 3: add đồ vào thương thành- ai cũng biết là phải edit flash tuy nhiên điều này chỉ là 1 phần, ai làm rồi chắc cũng thấy add vào flash rồi nhưng không mua được vì các bạn không biết database của Thương thành ở đâu. Xin thưa đó là wb_goods_vas ( trong đó vas là thương thành đấy) và các bạn chỉ việc add thêm ID của item bạn đã add vào flash market rồi vào data này, ( price-giá nhớ ghi giống cái bạn edit ở thương thành nha)

Add đồ vào npc thì đơn giản hơn nhưng cũng phức tạp hơn. Wb_goods để add đồ vào NPC, trong đó owner_id là Id npc mà bạn cần add đồ vào. VD Đỗ đại Dũng là 120. Và sau đó mở Propertise_1 or _2 lên search ID item- Tuy nhiên một số bạn lại thắc mắc chỉnh price như thế nào, nhìn kỹ trong propertise , dưới cái ID item khoảng 7-8 dòng sẽ có ghi cái j đó Price mình không nhớ lắm và các bạn chỉ việc sửa

Thứ 4: Mình cũng mong sau vụ share này mọi người cũng như các pri khác hãy để cho hoakiem được yên nha.

Thứ 5: Mình luôn tôn trọng các bạn, không coi thường ai cả, nhất là Phát. Nhờ nhiều bạn mới có Hoakiem hôm nay!!!!!

K support thêm, ai có tâm huyết đọc khắc hiểu.

Thanks!!!!!!1
    share thì mọi người thanks, share thì share hoặc đừng bao giờ share, còn đã share thì đừng nói đến chữ bản quyền vì nó làm quái gì phải bản quyền của riêng ai, cái trang quản lí của hoakiem ông đang xài copy templates của nhatkiem.com mà còn ghi bản quyền của mình ngay footer , thế là ông tôn trọng tác giả à?

Bản này chưa = bản của hoakiem.net vì một số NPC chưa được fix lỗi

=>>> vậy share bản lỗi cho anh em xài làm gì? lỗi thì vứt mẹ đi thà xài hàng chinese
    Mình xin lỗi vì không thể share bản chuẩn của hoakiem.net được vì 2 lí do:
    1. Tấm gương của khue khi share nhatkiem full ở galaxyvn
    2. Mình không muốn mấy người ngồi chơi mà vẫn ăn của người khác như thường
    chịu share cho người ta thì người ta làm gì làm, edit gì sửa gì là quyền của người ta, có ai đụng chạm gì đến ngươì share đâu, vậy theo ông sau khi được share phải làm gì ông mới hài lòng?

lẽ ra ko nói nhưng nói ra để ông bớt khoác lác lác lại có khi cũng là điều hay. Ông đặt cái title cho hot, rồi vào share cái gì cho moị người đây?

toàn cùi bắp và hàng lởm

nói hơi khó nghe, nhưng mà là nói thật, nói thẳng

6. The Following 3 Users Say Thank You to anhbahung For This Useful Post:

hai07dv (14-04-12), khungvonline1 (09-12-11), MinYeuVy (15-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    13

Trong các câu của bạn Câu này mình thấy chuẩn nhất
    share thì mọi người thanks, share thì share hoặc đừng bao giờ share, còn đã share thì đừng nói đến chữ bản quyền vì nó làm quái gì phải bản quyền của riêng ai, cái trang quản lí của hoakiem ông đang xài copy templates của nhatkiem.com mà còn ghi bản quyền của mình ngay footer , thế là ông tôn trọng tác giả à?
    Khách viếng thăm hãy cùng HeoZomBie xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P BMK's Avatar
    Thanks
    189

hàng lỗm có share đỡ hơn là hàng thật mà dấu tuy cái này ko đem ol được nhưng các bạn chơi off line cũng bik npc đó nói cái gì....
    còn mấy thần mà đi mở ol thì tự việt hóa nhé ko ai ngồi coppy patse sẵn rồi nhảy vào ăn nhé .....
    việt nam thì ko thấy mấy ai coi trọng luật sở hửu trí tuệ nên bản quyền ko quyền cũng ko sao....
    cái web kia 1k.com đâu có ghi là ® Ghi rõ nguồn khi bạn phát hành lại thông tin từ website này. nên tôi để bản quyền riêng tôi thì đâu có gì là lạ bắc với bới gì chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng BMK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BMK vì bài viết này !

8xonline (09-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Hồ Duy Quốc Bảo [Only registered and activated users can see links. ]
    hàng lỗm có share đỡ hơn là hàng thật mà dấu tuy cái này ko đem ol được nhưng các bạn chơi off line cũng bik npc đó nói cái gì....
    còn mấy thần mà đi mở ol thì tự việt hóa nhé ko ai ngồi coppy patse sẵn rồi nhảy vào ăn nhé .....
    việt nam thì ko thấy mấy ai coi trọng luật sở hửu trí tuệ nên bản quyền ko quyền cũng ko sao....
    cái web kia 1k.com đâu có ghi là ® Ghi rõ nguồn khi bạn phát hành lại thông tin từ website này. nên tôi để bản quyền riêng tôi thì đâu có gì là lạ bắc với bới gì chứ
    lí luận vậy chịu rồi, bạn lí luận pro quá, bái phục

Thanks
    56

Nói là còn lỗi chứ lỗi rất ít.
    Mà để sửa nó cũng rất nhanh
    Mình share là share cho tâm huyết chứ không phải loại ngồi chơi mà cũng có của ăn
    còn bạn anhbahung thì phải mà tự coi mình là loại đấy thì mình cũng chịu thôi
    Người ta có tâm share thì thanks người ta 1 tiếng chứ đừng nói như vậy
    và tôi noi thêm nữa là tôi không hề khoác lác. tôi nhắc lại rồi đấy

Khoác lác thì trong gz nhiều lắm, éo có j mà cứ bốc phét là có

Nói chung là từ giờ tui cũng không share j nữa, share nhiều gây mất đoàn kết.\

P/s: Cái trang quản lí của tôi nhiều chức năng hơn của nhatkiem.com nha. Ăn nói cho cẩn thận đấy. Đã ném cho ăn rồi còn cắn. Bó tay
    Lần sửa cuối bởi vudung, ngày 09-12-11 lúc 12:49 AM.

12. The Following 2 Users Say Thank You to vudung For This Useful Post:

luongngoclink (16-02-12), PhongLinh (09-12-11)

Thanks
    56

Cái xã hội Việt Nam mãi không tiến được vì có những loại như này đấy

Lúc nào cũng há miệng chờ sung. Người ta cho cái gốc để trồng mà còn lười. Thế này thì làm được cái j. Đúng là cơm đi đến tận mồm rồi còn chê. Về sau có mà bốc thóc ăn vã nha.

Nói như bác, bác dám nói bác rick k, dám nói bác Phát k, dám nói bác phiên không. Bác ý share share full đâu. Đơn giản vi bác thấy nó quá lớn lao so với các bác và mấy ông đấy quá to nên các bác không thể bắt nạt

Còn em, em mem bthuong thôi, các bác ghen ăn tức ở, các bac lười, bắt nạt em khiến em điên lên rồi chửi bới xong cuối cùng là lỗi tại em còn các bác là mấy kẻ phá đám không lộ mặt. GZ bị thế nhiều rồi k phải lần 1. Nói thẳng ra là thế này
    Share bản full ngon thì tìm lỗi mà dìm hàng
    share bản lởm thì zo vào mà chửi, đá xoáy

Đời mà không biết tôn trọng người khác k làm được cái j đâu.

Đúng là bó tay hết chỗ nói!!!!
    Lần sửa cuối bởi vudung, ngày 09-12-11 lúc 12:57 AM.

14. The Following 2 Users Say Thank You to vudung For This Useful Post:

PhongLinh (09-12-11), vpduy82 (10-12-11)

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 02-08-15, 03:40 AM
  2. Share VPS Cho Ai Làm TLBB Nè! Share Free!
    Bởi 3z3z3z trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-02-12, 10:37 PM
  3. [SHARE] Share mấy cái mask nghịch chơi!
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 31-01-11, 04:29 PM
  4. [SHARE] Share mấy cái mask nghịch chơi!
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 19-01-11, 06:48 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM