Auto update tích hợp Anti Hack Pro hiệu quả đến 90%! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 68
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Auto update tích hợp Anti Hack Pro hiệu quả đến 99% !

Trích dẫn Gửi bởi shad0w.hunter [Only registered and activated users can see links. ]
    Hỏi chủ thớt 1 câu : antihack kiểu scan memory tìm hack thì yêu cầu là phải tạo ra 1 thread để scan liên tục. Nếu mình dùng 1 process tool kiểu Process explorer để tiễn cái thread đó về với chúa thì sao ^^!
    Thì gọi là bypass trong vòng 5 giây
    Khách viếng thăm hãy cùng dungusd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi tydia [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình ko tài giỏi đến nổi viết hẵn ra 1 soft làm Launcher pro chỉ biết code sơ sơ lại nó thôi ^^. Ở đây wang trọng là 400 code các soft hack dc add vào đây,bạn có cái này ko? share luôn cho mọi người đi!
    Theo hình thì mà cái link đưa trên có thể Antihack dc ko hay chỉ là khè hàng thôi khi file cheat chỉ võn vẹn 1kb ?cái Soft trên web bạn đưa là login thông qua main.exe, member của bạn có thể sử dụng file main.exe để vào game thì còn zì là Launcher tích hợp Antihack Pro
    Những người làm Launcher như bạn chỉ đủ để bọn hacker ngày càng lộng hành thôi
    "cái Soft trên web bạn đưa là login thông qua main.exe, member của bạn có thể sử dụng file main.exe để vào game thì còn zì là Launcher tích hợp Antihack Pro"
    Bạn có thể xem kỹ lại bản Update của nó xong rùi hẵn nói nhé , nhìn mình cũng dư bít bản của bạn cũng 1 lò với cái Laucher tớ gửi lên trên . Họa may có khác thì là thêm 1 số Code Soft vào File Anticheat mà thôi vã lại cái GMO Builder này đã bị Pack thì bạn còn làm gì đc ngoài thêm Code Soft cần Anti vào
    "Những người làm Launcher như bạn chỉ đủ để bọn hacker ngày càng lộng hành thôi" Antihack đâu chỉ dựa vào việc thông qua Laucher như bạn thì gọi là Pro
    Cái quan trọng là Anti nguyên lý hoạt động của các Soft hack hiện nay chứ Anti Scan Memory thì cũng ko bao giờ mà Anti nổi nói gì Antihack Pro 99%
    Khách viếng thăm hãy cùng kaisudo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

@ kaisudo : Bạn cứ lấy cái " Soucre Anti share đầy ra trên các Forum :S " như bạn nói test thử xem nó có chạy nữa ko hay 2 đứa ngồi nhìn nhau luôn ^^ !
    @ shad0w.hunter : Anti này dc cập nhật các Tool hack thông qua host không như anti hock DLL vào main.exe . và cũng có thể khi bạn sử dụng " 1 process tool kiểu Process explorer để tiễn cái thread..." như bạn nói thì Anti đã kịp phát hiện và đá bạn ra khỏi game ngay thôi.
    --------------------------------------------------------------
    Tóm lại là mình lập Topic này để dành :
    1. Cho những ai chưa Anti dc Server hiện tại của mình với nạn hack tràn lan
    2. Cho những Newbie không muốn mất nhìu thời gian để tìm hỉu về Anti hack
    3. Cho những ai muốn có 1 launcher auto update có thẩm mỹ mà Anti hack lại hiệu quả khi ko cần đến Main.exe
    4. Share main kiểm tra kết quả test để Update Tool hack thật hiệu quả
    4. Không giành cho những ai đã làm dc Anti pro => trỉ trích mình
    Khách viếng thăm hãy cùng tydia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

@ kaisudo : Bạn cứ lấy cái " Soucre Anti share đầy ra trên các Forum :S " như bạn nói test thử xem nó có chạy nữa ko hay 2 đứa ngồi nhìn nhau luôn ^^ !
    @ shad0w.hunter : Anti này dc cập nhật các Tool hack thông qua host không như anti hock DLL vào main.exe . và cũng có thể khi bạn sử dụng " 1 process tool kiểu Process explorer để tiễn cái thread..." như bạn nói thì Anti đã kịp phát hiện và đá bạn ra khỏi game ngay thôi.
    --------------------------------------------------------------
    Tóm lại là mình lập Topic này để dành :
    1. Cho những ai chưa Anti dc Server hiện tại của mình với nạn hack tràn lan
    2. Cho những Newbie không muốn mất nhìu thời gian để tìm hỉu về Anti hack
    3. Cho những ai muốn có 1 launcher auto update có thẩm mỹ mà Anti hack lại hiệu quả khi ko cần đến Main.exe
    4. Share main kiểm tra kết quả test để Update Tool hack thật hiệu quả
    4. Không giành cho những ai đã làm dc Anti pro => trỉ trích mình
    Bạn cho địa chỉ test antihack đi
    mình test cho
    đang rảnh rỗi đây

Thành Viên
    Thanks
    3

Ví dzụ 1 cái cho bạn xem nhé
    đây là trong các Soucre Antihack đc Share :
    PHP Code:
    {0x4C5F31, {0x7C0x230x8B0x450xFC0x800x380xC10x750x1B0x8B0x450xFC0x800x780x020xF30x750x120x8B0x450xFC0x800x780x030x000x750x090x8B0x450xFC0x80}} 
    Ta loại bõ "{0x" ", {0x" ", 0x" "}}"
    Ra được :
    PHP Code:
    4C5F31     7C238B45FC8038C1751B8B45FC807802F375128B45FC8078030075098B45FC80 
    thử add vào Cheat.txt xem Run đc ko nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng kaisudo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi kaisudo [Only registered and activated users can see links. ]
    Ví dzụ 1 cái cho bạn xem nhé
    đây là trong các Soucre Antihack đc Share :
    PHP Code:
    {0x4C5F31, {0x7C0x230x8B0x450xFC0x800x380xC10x750x1B0x8B0x450xFC0x800x780x020xF30x750x120x8B0x450xFC0x800x780x030x000x750x090x8B0x450xFC0x80}} 
    Ta loại bõ "{0x" ", {0x" ", 0x" "}}"
    Ra được :
    PHP Code:
    4C5F31     7C238B45FC8038C1751B8B45FC807802F375128B45FC8078030075098B45FC80 
    thử add vào Cheat.txt xem Run đc ko nhé
    Ơ thế là cơ hội anti chống Hack dc rất cao khi ngày càng có nhìu người share những Soucre như vậy có đúng không ?
    Mong bạn sớm cho những người tham gia topic thấy dc 1 Launcher Builder + 1 soure code của Cheat.txt PRO bạn nhé !

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi dungusd [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn cho địa chỉ test antihack đi
    mình test cho
    đang rảnh rỗi đây
    bạn có thể share main rồi tự test khi mình hoàn thành soure anti

Thành Viên
    Thanks
    8

Vậy là chưa có antihack hả
    sao bạn lập topic sớm vậy
    rút kinh nghiệm nhé [Releases] là sản phẩm đã hoàn thành nhé
    lúc nào xong xuôi tự mình test thấy ngon rồi lập topic cho mọi ngươif test
    Lần sửa cuối bởi dungusd, ngày 07-09-11 lúc 07:58 PM.

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi dungusd [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy là chưa có antihack hả
    sao bạn lập topic sớm vậy
    rút kinh nghiệm nhé
    lúc nào xong xuôi tự mình test thấy ngon rồi lập topic cho mọi ngươif test
    Các bạn tiếp tục Up main hoặc infor lên topic ! sáng mai có , trên bài viết mình có nói là sau 12h mà .

Thành Viên sieucuoivnn's Avatar
    Thanks
    30

Mình ko tài giỏi đến nổi viết hẵn ra 1 soft làm Launcher pro chỉ biết code sơ sơ lại nó thôi ^^. Ở đây wang trọng là 400 code các soft hack dc add vào đây,bạn có cái này ko? share luôn cho mọi người đi!
    Theo hình thì mà cái link đưa trên có thể Antihack dc ko hay chỉ là khè hàng thôi khi file cheat chỉ võn vẹn 1kb ?cái Soft trên web bạn đưa là login thông qua main.exe, member của bạn có thể sử dụng file main.exe để vào game thì còn zì là Launcher tích hợp Antihack Pro
    Những người làm Launcher như bạn chỉ đủ để bọn hacker ngày càng lộng hành thôi
    Và đây là cái gọi là 400 soft hack của bạn.

Link : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng sieucuoivnn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Auto Update + Check Sum + Anti 90% ! 3in1 by TyDia
    Bởi tydia trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 25-09-11, 11:22 AM
  2. Auto update tích hợp Anti Hack 99% & Anti Dos website !
    Bởi tydia trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-09-11, 04:14 PM

Tag của Chủ đề này