[ Share ] - Sever Vấn Tiên China update cuối cùng fix hoàn toàn lỗi - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Thành Viên
    Thanks
    280

Ðề: [ Share ] - Sever Vấn Tiên China update cuối cùng fix hoàn toàn lỗi

Trích dẫn Gửi bởi C9Kjn [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái hình bé tý thế nhỉ , mà bọn tq này khó liên lạc quá. database nó share thì đa phần là để trống. Nhiều table nhìn vào chả biết nó để làm gì... add QQ pm hỏi mà cả chục thằng chưa thằng nào chịu trl....
    Leech về nghiên cứu xem sao.

Đang rip thư mục "assets" của [Only registered and activated users can see links. ]... hơn 7 tiếng rồi chưa xong...
    [Only registered and activated users can see links. ]

Cho mình hỏi nếu bạn đã test bản public này của dev tq ngoài lỗi lực chiến ảo ra theo bạn thì bản này được cỡ bao nhiêu % hoàn thiện?

Thanks for share!
    Bạn ơi hướng dẫn mình Rip thằng này với mình Rip toàn báo lỗi đường dẫn thôi ví dụ cái này không được:
    Không hiểu sai gì mà không Rip được!
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên C9Kjn's Avatar
    Thanks
    3

Icon9 Ðề: [ Share ] - Sever Vấn Tiên China update cuối cùng fix hoàn toàn lỗi

Trích dẫn Gửi bởi phiyeutuan08 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi hướng dẫn mình Rip thằng này với mình Rip toàn báo lỗi đường dẫn thôi ví dụ cái này không được:
    Không hiểu sai gì mà không Rip được!
    Bạn cần files gì của nó mình share cho (hiện mình rip được đa số rồi. còn một số ít vẫn chưa rip được). server này nó dùng cái gì để protect files không cho download mình vẫn đang nghiên cứu. Và mình cũng định sử dụng sau này nên sẽ không share cách rip đâu. bạn thông cảm.
    Không biết nó fake link kiểu gì mà client thì load được. còn mình load ở ngoài thì k.
    Lần sửa cuối bởi C9Kjn, ngày 17-10-14 lúc 02:43 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng C9Kjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến C9Kjn vì bài viết này !

phiyeutuan08 (17-10-14)

Thành Viên
    Thanks
    280

Bạn cần files gì của nó mình share cho (hiện mình rip được đa số rồi. còn một số ít vẫn chưa rip được). server này nó dùng cái gì để protect files không cho download mình vẫn đang nghiên cứu. Và mình cũng định sử dụng sau này nên sẽ không share cách rip đâu. bạn thông cảm.
    Cám ơn bạn đã trở lời. Nếu được bạn share cho mình một số folder sau (nhớ nén dùm mình):
    \assets\ui
    \assets\loading
    \assets\icon
    \assets\login
    \assets\config
    Bạn có thế share cái nào mình xin cái đó nha!
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Cảnh báo: Không nên thử, cố cài bản server này. Nó sẽ làm lỗi win, bắt đầu từ trình duyệt bạn sử dụng để đăng nhập game([Only registered and activated users can see links. ]).
    Đứng trình duyệt >> Chạy vài trăm ứng dụng báo lỗi của window (WerFault.exe).

Các chương trình diệt virut sẽ không phát hiện được gì... Mà nếu có phát hiện => Khi quét đến nó.... màn hình của bạn sẽ hiển thị một màu xanh chết chóc như hình dưới

Chủ topic: [Only registered and activated users can see links. ] >> đã bị band trước đó. (không biết có liên quan gì không nhưng tên nick có 1 sự giống nhau không hề nhẹ).

=> tạm thời chưa định danh được con virut này....

Đây chỉ là khuyến cáo, ý kiến chủ quan của mình các bạn có thẻ nghe hoặc không.
    acc bualolu mình vì Spam bài viết nên bị tuấn 565 band chứ ko có gì đang kể đâu bạn đó nick mình thì có gì đâu mà k dám nhận
    thì mình thấy sao post cho ace về nghiên cứu nhưng thật sự bản này a MaxSai đã chạy trên trên IIS không gạt ae link lúc a ấy chạy sv và cho mình test : [Only registered and activated users can see links. ] nhưng chắc tắt sv r nên ko login đc

lúc đầu thỳ chưa chép soucer việt hóa 100% nên nó còn lực chiến ảo này nọ nhưng a ấy chép wusheng việt hóa 100% thì cốt truyệt và dịch yk chang nên mình post cho ace dowload về xem thử cách chạy ko thỳ mình xóa topic chứ có gì đâu .. không cần like vì like mà ace nói mình này nọ ....
    Khách viếng thăm hãy cùng bualolu2015 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi bualolu2015 [Only registered and activated users can see links. ]
    acc bualolu mình vì Spam bài viết nên bị tuấn 565 band chứ ko có gì đang kể đâu bạn đó nick mình thì có gì đâu mà k dám nhận
    thì mình thấy sao post cho ace về nghiên cứu nhưng thật sự bản này a MaxSai đã chạy trên trên IIS không gạt ae link lúc a ấy chạy sv và cho mình test : [Only registered and activated users can see links. ] nhưng chắc tắt sv r nên ko login đc

lúc đầu thỳ chưa chép soucer việt hóa 100% nên nó còn lực chiến ảo này nọ nhưng a ấy chép wusheng việt hóa 100% thì cốt truyệt và dịch yk chang nên mình post cho ace dowload về xem thử cách chạy ko thỳ mình xóa topic chứ có gì đâu .. không cần like vì like mà ace nói mình này nọ ....
    Xin lỗi bạn, chắc bạn có ý tốt muốn chia sẻ. Nhưng mình vừa phải cài lại win xong. Mình chắc chắn là do soucre này. Vì mình đã test rất nhiều lần sau khi cài lại win và đóng băng máy, mình thử trên hai trình duyệt là Firefox và Google Chrome đều bị. Chỉ cần 1 lần load link ..../gamelogin.php là trình duyệt lỗi, taskmanganer xuất hiện cả trăm ứng dụng thông báo lỗi WerFault.exe

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi bualolu2015 [Only registered and activated users can see links. ]

Wusheng là config ở server bạn chép qua thì lỗi lầm gì nó đều quay lại từ bản Việt hóa và client chắc chắn cũng sẽ dùng client Việt hóa
    Vậy config server + client đều lấy bản Việt hóa thì up xừ mỗi cái GS là xong . mắc gì phải kéo toàn bộ mà chỉ lấy mỗi cái GS
    Và thêm nữa là wusheng chép qua chỉ dc Việt hóa phần server còn client mà không chép thì cũng chả VH dc bao nhiêu đâu và 100%
    Chắc chắn là chép cả VH server và client chứ mỗi wusheng ở server mà full VH thì mình cũng chịu thánh
    QQ : 2464931921

Thanks
    3

Icon1 Ðề: [ Share ] - Sever Vấn Tiên China update cuối cùng fix hoàn toàn lỗi

Trích dẫn Gửi bởi Tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    Wusheng là config ở server bạn chép qua thì lỗi lầm gì nó đều quay lại từ bản Việt hóa và client chắc chắn cũng sẽ dùng client Việt hóa
    Vậy config server + client đều lấy bản Việt hóa thì up xừ mỗi cái GS là xong . mắc gì phải kéo toàn bộ mà chỉ lấy mỗi cái GS
    Và thêm nữa là wusheng chép qua chỉ dc Việt hóa phần server còn client mà không chép thì cũng chả VH dc bao nhiêu đâu và 100%
    Chắc chắn là chép cả VH server và client chứ mỗi wusheng ở server mà full VH thì mình cũng chịu thánh
    Vậy theo bạn thì đa phần lỗi ở những server được share trên đây là do việt hoá phải không bạn?

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Vậy theo bạn thì đa phần lỗi ở những server được share trên đây là do việt hoá phải không bạn?
    Không phải là do việt hóa là đa phần là do đồng bộ server + client
    Đồng bộ xong hết thì sửa rollback nữa là xong . Hút máu tốt
    Còn RIP việt hóa đương nhiên là không đồng bộ với server rồi . ông nào cũng để nguyên mà xài ko lỗi mới lạ
    QQ : 2464931921

Thanks
    3

Icon14 Ðề: [ Share ] - Sever Vấn Tiên China update cuối cùng fix hoàn toàn lỗi

Trích dẫn Gửi bởi Tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không phải là do việt hóa là đa phần là do đồng bộ server + client
    Đồng bộ xong hết thì sửa rollback nữa là xong . Hút máu tốt
    Còn RIP việt hóa đương nhiên là không đồng bộ với server rồi . ông nào cũng để nguyên mà xài ko lỗi mới lạ
    Oh, đã hiểu vấn đề. Cám ơn bạn!!!

Thành Viên bualolu's Avatar
    Thanks
    82

- bản nào chạy cũng đc ăn thua ng biết chạy hay là không mình gà nên share cho a e đc thì chạy ko delete nha ... đả lậu thì có virus nhưng mình chạy thử r ko đến mức màng hình xanh như bạn đâu coi chừng máy bạn virus nhiều qá đỗi thừa sv nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng bualolu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Update sever BT v3 !
    Bởi 811659 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 75
    Bài viết cuối: 19-05-13, 10:58 PM
  2. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM
  3. [KT] Xin bản VS full không cần Update của China
    Bởi vincelx trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-01-12, 01:01 PM
  4. [KT] Lỗi khi update VS 2005 China
    Bởi mimikieusa23 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-01-12, 07:34 PM