[Đề mô] Vua Hải Tặc - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 384
    Thành Viên
    Thanks
    86

Ðề: [Đề mô] Vua Hải Tặc

Bạn nào tách code đem lên vps inbox mình vs , mình sẽ hậu tạ , laptop full HDD rùi ko down dc
    Khách viếng thăm hãy cùng kenpro7777 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi hjk789456123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mong mọi người chỉ giáo làm thế nào để mở sự kiện giống như bên game5
    Mong mọi người giúp đỡ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng hjk789456123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi hjk789456123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mong mọi người giúp đỡ mình với
    Games 5 hình như version nó mới hơn hên có 1 số chức năng không có thì phải
    Khách viếng thăm hãy cùng quang721236 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Vào navicat phần nào để tìm tài khoản của mình để chỉnh sửa vậy mn nhiều quá tìm không ra , em tìm hết chỗ t_user mà chả có
    Khách viếng thăm hãy cùng ky080499 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi quang721236 [Only registered and activated users can see links. ]
    Games 5 hình như version nó mới hơn hên có 1 số chức năng không có thì phải
    Vậy thì mở một vài sự kiện cũng được mong được bạn giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng hjk789456123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    382

Vậy thì mở một vài sự kiện cũng được mong được bạn giúp đỡ
    Bác đổi tên cái file xmls.txt thành xmls.zip vào trong file vừa đổi tên đó mở cái file activity.xml lên xem ngày tháng như thế nào rồi chỉnh thử xem.
    Em cũng chưa test..

Có bác nào biết cách dùng cái GMtool đi kèm để add item ko chỉ em với ạ.
    Lần sửa cuối bởi anhhungah12, ngày 14-10-15 lúc 08:22 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi anhhungah12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em thay tất cả 127.0.0.1 ở trong file login.php đến lúc đăng nhập chỉ được màn hình đen là saovaayj bác? em dùng cái thằng [Only registered and activated users can see links. ] chơi VHT private của thằng đó luôn.
    Bác mở cửa sổ develop (Ctrl+Shift+I) qua phần network tự xem có file nào tải về không được không? asset đó hơi chậm, thử clear trình duyệt coi giải quyết được không
    Khách viếng thăm hãy cùng hmthuancntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to hmthuancntt For This Useful Post:

anhhungah12 (15-10-15), liemkute123 (11-08-18)

Thành Viên hiphop1345's Avatar
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi nhtlquan [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm sao bác thêm được Mihawk - Mắt Diều Hâu vậy. CHỉ mình với.
    ADD TRONG SQL NHÉ BÁC, VÀO CÁI items 01 , tạo 1 mã ID mới, kế đến là mã 70611 , vào bags 01 tìm ID mình và add cái code ID item mới tạo sau đó f5 và đơn giản là sài thội
    Khách viếng thăm hãy cùng hiphop1345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguoidacbiet's Avatar
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi hmthuancntt [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình giới thiệu một số res online cho bạn nào chạy res off bị lỗi nhé.
    Các bạn sửa file login.php trỏ res về địa chỉ mới là được

1. [Only registered and activated users can see links. ] : cái này gần giống với server đang chạy nhất. Có thể mua trang phục, mua tướng được. Nhược điểm: hơi chậm 1 chút
    2. [Only registered and activated users can see links. ]: cái này thì nhanh nhưng mua đồ trong shop không giống lắm, Tiến hóa haki tới Nami. Có thể chạy res 1 vào mua đồ rồi chơi bằng res này khá ổn.
    3. [Only registered and activated users can see links. ]: cái này thì việt hóa đây đủ. Nhược điểm: không sử dụng được trang phục, các tướng Jinbe, Mihawk,... nếu có mua.

Bạn nào có thêm thì giới thiệu thêm.

P/s: Có ai bị lỗi đấu phó bản không được không? Đã restart battle trong sever vẫn không giải quyết được
    cái res 1 [Only registered and activated users can see links. ] không dùng đc hay sao ý load mãi không được
    Khách viếng thăm hãy cùng nguoidacbiet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi hiphop1345 [Only registered and activated users can see links. ]
    ADD TRONG SQL NHÉ BÁC, VÀO CÁI items 01 , tạo 1 mã ID mới, kế đến là mã 70611 , vào bags 01 tìm ID mình và add cái code ID item mới tạo sau đó f5 và đơn giản là sài thội
    Ở phần gid của t_bag_0 điền j bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng nhtlquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 19 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối