Sever GHDS bản 2.0 share free. - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 297
    †™Huyền Thoại™† MộtVìSao NhockShock's Avatar
    Đang ở
    ™†——Thiên Đường——†™
    Thanks
    0

Ðề: Sever GHDS bản 2.0 sẽ share free.

Người ngoài mạng Ping được IP là sao chỉ mình thử rồi mình làm...Chán wa hum wa giờ vẫn chưa được
    Y!M : [Only registered and activated users can see links. ]
    Số điện thoại : 01694890568

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Ạc vào cmd gõ lệnh ping ipwan vậy thôi xem ping được không, nói chung đến đây bạn phải tự lực rồi, không ai giúp được bạn chỗ này đâu. Giờ bạn hiều là máy khác không truy cập được do bị chặn lại, chỉ cần tháo bỏ phần chặng là vào được thôi. Còn phá bỏ như nào còn phụ thuộc vào cái modem của bạn, tùy cơ ứng biến bạn à.Mà tường lửa win chắc tắt rồi đúng hem.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Đang ở
    ™†——Thiên Đường——†™
    Thanks
    0

ThachLong ơi ông có thể nén toàn bộ server của ông cho tui đc không ..Dù thế nào cũng fai thử nha nhớ share wa yahoo cho mình cũng được

Đang ở
    ™†——Thiên Đường——†™
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ạc vào cmd gõ lệnh ping ipwan vậy thôi xem ping được không, nói chung đến đây bạn phải tự lực rồi, không ai giúp được bạn chỗ này đâu. Giờ bạn hiều là máy khác không truy cập được do bị chặn lại, chỉ cần tháo bỏ phần chặng là vào được thôi. Còn phá bỏ như nào còn phụ thuộc vào cái modem của bạn, tùy cơ ứng biến bạn à.Mà tường lửa win chắc tắt rồi đúng hem.
    Tường lửa Win đã tắt rồi...Thế mà vào không đc ping ipwant ở máy chủ hả hay là ping ở chỗ khác

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Sever 2.0 thì share free tụ load đi còn sever 3.0 dù mua 2tr cũng không bán chứ đừng nói free.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Vi phạm quy định
    Thanks
    8

Em chơi được rồi!
    Sever good thật nhưng lỗi chính tả (ban da ra nhap...)
    Skill của phái này nhầm qua phái kia(Nga my co chiêu của ConLon...)Em fix lỗi này rồi nhưng bang hội em chưa fix được với lại skill 120 có cũng như không dùng không có tác dụng j hết... Nói chung là cần fix lại nhiều lắm....
    Anh fix lại bang hội giúp em di với lại skill bị sao mà dùng yếu lắm phụ trợ tăng mà chăng thấy lên damge....Công thành thì không được vì không pahir là bang chủ..sax anh fix lai lỗi này đi... sự kiện event o sever 1.0 thấy hay mà qua server 2.0 chang thấy đâu hết...Skill 200 va skill bang hôi dùng chẳng được chỉ dùng được skill ở then ĐOẢN MẠCH THÀN Y thôi...skill còn lung tung lam'...Em đóng góp ý kiến vậy thôi..dừng xóa vi spam nha...hix
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon24689 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Mình muốn đi vượt ải nhưng mà nó đòi hỏi thời gian vậy mình có thể thay đổi thời gian của server được ko để đúng h đi vượt ải ( chứ đúng h đó mình lại đối thoại nhưng vẫn ko cho dzô được)
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoc1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quangquoc's Avatar
    Đang ở
    Kiên Giang.
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi heocon24689 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em chơi được rồi!
    Sever good thật nhưng lỗi chính tả (ban da ra nhap...)
    Skill của phái này nhầm qua phái kia(Nga my co chiêu của ConLon...)Em fix lỗi này rồi nhưng bang hội em chưa fix được với lại skill 120 có cũng như không dùng không có tác dụng j hết... Nói chung là cần fix lại nhiều lắm....
    Anh fix lại bang hội giúp em di với lại skill bị sao mà dùng yếu lắm phụ trợ tăng mà chăng thấy lên damge....Công thành thì không được vì không pahir là bang chủ..sax anh fix lai lỗi này đi... sự kiện event o sever 1.0 thấy hay mà qua server 2.0 chang thấy đâu hết...Skill 200 va skill bang hôi dùng chẳng được chỉ dùng được skill ở then ĐOẢN MẠCH THÀN Y thôi...skill còn lung tung lam'...Em đóng góp ý kiến vậy thôi..dừng xóa vi spam nha...hix
    Cái vụ nhầm chiêu có lẽ do ông chưa update cái path cho client ah'. tui cũng bị như thế nhưng fix được rồi.

Thạch long cho hỏi sao sv có bộ đồ vô danh mà thân pháp yêu cầu 99999 làm sao mặc được đây. vào phòng thay đồ tp chỉ có 3xxxx àh.

Với lại chỉ tui fix cái map người mới ít quái lại luôn đi.
    thank trước, trả lời xong thank típ.
    Khách viếng thăm hãy cùng quangquoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Bạn ơi chỉ mình cách thay đổi thời gian của server dc ko mình muốn đi Va Mà đi hoài ko được đến đúng h đó rồi chạy lại đối thoại nhưng vẫn ko zo dc
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoc1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi quangquoc [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái vụ nhầm chiêu có lẽ do ông chưa update cái path cho client ah'. tui cũng bị như thế nhưng fix được rồi.

Thạch long cho hỏi sao sv có bộ đồ vô danh mà thân pháp yêu cầu 99999 làm sao mặc được đây. vào phòng thay đồ tp chỉ có 3xxxx àh.

Với lại chỉ tui fix cái map người mới ít quái lại luôn đi.
    thank trước, trả lời xong thank típ.
    Tui path roi ma chang duoc
    quangquoc goi cho minh file update client duoc khong???
    Voi lai cai vu gia nhap bang nua~ ban chi~ ro~ giups dj nha!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon24689 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 19 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Event Tết giống VLTK Free
    Bởi nghiamt trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 01-10-11, 07:19 PM
  2. Share Free Web Mu Địa Ngục!
    Bởi telex trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 93
    Bài viết cuối: 24-06-09, 11:50 PM
  3. WOW sever Australia--Free To Play 100%
    Bởi joecole trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-09-08, 02:37 PM