[TLBB] Tổng hợp về TLBB dành cho người mới - Trang 18
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 18 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 28 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 326
    Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

Ðề: Chia sẽ những gì mình biết và đang dần học hỏi thêm : Dành cho Member mới :)

Trích dẫn Gửi bởi kobihoanga [Only registered and activated users can see links. ]
    Xshell thì dùng bản nào cũng được nhé

[Only registered and activated users can see links. ]
    sao k xài CRT cho khoẻ ..........................
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Ðề: Chia sẽ những gì mình biết và đang dần học hỏi thêm : Dành cho Member mới :)

Trích dẫn Gửi bởi ochohieucac123 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao k xài CRT cho khoẻ ..........................
    Mình dùng cái gì cũng được, mà thấy bạn kia hỏi link tải xshell mà thì chỉ cho bạn ý thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng kobihoanga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Xin trợ giúp với các pro ơi:
    1, ID của pet tử thần - Biến dị tà linh
    2, E dùng bản Chinesse Convert Pro 3.5 nhưng không biết xử lý sao cho nhanh. Thử 1 file, có 2 dòng, 4 từ tiếng tàu mà tiến trình xử lý vẫn là 1 ngày chưa chạy xong được . Xin clip hướng dẫn sử dụng được k ah?
    Tks pro nhiều nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng vooctlbb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Stupid makute7413's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    285

Trích dẫn Gửi bởi vooctlbb [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin trợ giúp với các pro ơi:
    1, ID của pet tử thần - Biến dị tà linh
    2, E dùng bản Chinesse Convert Pro 3.5 nhưng không biết xử lý sao cho nhanh. Thử 1 file, có 2 dòng, 4 từ tiếng tàu mà tiến trình xử lý vẫn là 1 ngày chưa chạy xong được . Xin clip hướng dẫn sử dụng được k ah?
    Tks pro nhiều nhiều
    Lấy file PetAttr của sohu để xem ID nhé bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng makute7413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi makute7413 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lấy file PetAttr của sohu để xem ID nhé bạn
    Tks pro. K dùng được bản Chinesse Convert Pro, nhưng thế nào lại rùa mò trúng tên nó luôn
    Id cho mọi người dùng: Biến dị Tà Linh - 29678
    Khách viếng thăm hãy cùng vooctlbb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyennhuloi's Avatar
    Thanks
    149

Bác nào up lên online chưa tớ hỏi tí.
    tình hình là thằng bạn muốn chơi chung định up chỉ 2 thằng chơi với nhau thôi thì up kiểu nào đơn giản dễ làm nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennhuloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên okokolyoko's Avatar
    Thanks
    18

Icon5 Ðề: Chia sẽ những gì mình biết và đang dần học hỏi thêm : Dành cho Member mới :)

Cho t hỏi làm sao mà đánh boss ko rớt bọc nhỉ
    Vs lại t add thêm NPC vào mà ko đối thoại đc
    Lần sửa cuối bởi okokolyoko, ngày 07-09-15 lúc 11:23 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng okokolyoko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vinhthamthao's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    145

Trích dẫn Gửi bởi nguyennhuloi [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nào up lên online chưa tớ hỏi tí.
    tình hình là thằng bạn muốn chơi chung định up chỉ 2 thằng chơi với nhau thôi thì up kiểu nào đơn giản dễ làm nhỉ
    2 người thì hâmchi là ok rồi,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    Khách viếng thăm hãy cùng vinhthamthao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên peperonipizza's Avatar
    Thanks
    47

Trích dẫn Gửi bởi vinhthamthao [Only registered and activated users can see links. ]
    2 người thì hâmchi là ok rồi,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    bác hướng dẫn cụ thể đi em cũng kết cái khoản này quá.
    Khách viếng thăm hãy cùng peperonipizza xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Mình chạy đk sv rồi, nhưng h lại bị lỗi, lúc trước chạy thì bình thường rồi mà chả hiểu sao biling vẫn nguyên, IP vẫn nguyên, nói chung là không thay đổi cái gì mà tự nhiên lại cứ bị lỗi kiểm tra mật mã. Cho hỏi bị lỗi như thế có liên quan tới cái gì khác không để mình kiểm tra
    Khách viếng thăm hãy cùng kobihoanga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 18 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 28 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Mọi người cho em hỏi về Nhiệm vụ trong TLBB
    Bởi nhokgoz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-04-16, 01:42 PM
  2. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-11-15, 11:26 AM
  3. [TLBB] Ai share cho mình 1 sever tlbb hay và giống với tlbb hiện nay được hem
    Bởi toloveru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 15-06-12, 07:43 PM
  4. [TLBB] Mọi người cho mình hỏi vấn đề liên quan tới tlbb ofline của bạn Hà Hoàng
    Bởi onlinelove_d9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-05-12, 03:27 PM
  5. Cần tìm người làm GM cho game TLBB ONLINE
    Bởi datbase269 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 30-05-11, 03:14 PM