[JX] [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX] - Trang 18
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 18 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 28 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 553
    Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX]

sao mình luyện skill ko lên nhỉ? luyện trên đảo á

với lại làm sao để sửa giá trị của thẻ nạp? muốn sữa 1 cái thành 250000 nạp 1 lần cho khỏe

làm sao để tạo 1 nhân vật vip, có đồ full như GM của VNG?

anh giúp em với nhe
    Khách viếng thăm hãy cùng mjnhkha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi mjnhkha [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình luyện skill ko lên nhỉ? luyện trên đảo á

với lại làm sao để sửa giá trị của thẻ nạp? muốn sữa 1 cái thành 250000 nạp 1 lần cho khỏe

làm sao để tạo 1 nhân vật vip, có đồ full như GM của VNG?

anh giúp em với nhe
    +SKill là lấy điểm kỷ năng nâng lên chứ ko fải luyện đâu bạn à

+Muốn có nhân vật vip đồ full này nọ như GM thì cứ zô Thần bí thương nhân kế con nhỏ Côn Lôn nhận đồ cho full rồi qua Dịch quan của thành thị nhận 1 con cọp là xong chứ j . còn vũ khí thì lấy ở con đăng nữ ( Bảo rương )

+ còn chuyện sửa giá trị thẻ nạp thì I don't know .
    Khách viếng thăm hãy cùng tienhung15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tienhung15 vì bài viết này !

mjnhkha (12-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi tienhung15 [Only registered and activated users can see links. ]
    +SKill là lấy điểm kỷ năng nâng lên chứ ko fải luyện đâu bạn à

+Muốn có nhân vật vip đồ full này nọ như GM thì cứ zô Thần bí thương nhân kế con nhỏ Côn Lôn nhận đồ cho full rồi qua Dịch quan của thành thị nhận 1 con cọp là xong chứ j . còn vũ khí thì lấy ở con đăng nữ ( Bảo rương )

+ còn chuyện sửa giá trị thẻ nạp thì I don't know .
    nhận vậy ra random, toàn ra phái khác, lâu lắm, híc híc

Thành Viên
    Thanks
    11

làm sao để sữa nhận đồ hoàng kim chỉ ra của phái đó thôi?

chứ hiện tại ra tùm lum phái hết, nhận mệt quá

Thành Viên
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi mjnhkha [Only registered and activated users can see links. ]

Bạn vào Server-> script -> napcard -> mở "danhsachcard" bằng notepad. Sau đó mở lên thấy rồi chỉnh lại thông số thôi. VD:
    [59]={

[1] = 59,

[2] = 111169,

[3] = 526108,

[4] = 20
    Mục số [4] = 20 sửa thành 250000. Sau đó save lại. Khởi động server và vô nạp card là sẽ được thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng hungsono1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to hungsono1 For This Useful Post:

ituni (20-07-13), mjnhkha (13-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    14

Tình hình là em có một số câu hỏi về bản này các bác ai biết chỗ nào thì chỉ em nha
    1.Tình hình là vào Tống Kim không có danh hiệu làm cách nào để có
    2.em vào trong server thấy có file chuyensinh.lua vậy có làm chuyển sinh được không.Nếu ko có cách nào Admin chỉnh lv của Nhân vật được không ( để thay thế ham setlever) có nghĩa là mình có thể chỉnh lại lever của nhân vật thì vào đâu để sửa
    3.có 1 bạn hỏi server này có add được FiFong được không vẫn ko có ai trả lời
    4.các bác cho em hỏi cách xem ID của item được không vì em thấy trong server có đồ Ô Kim nhưng ko biết mấy cái ID của mấy cái item nó lằm ở đâu bác nào biết chỉ giùm
    5.cái Vòng sáng đó nhận ở đâu vậy hay là phải add vào NPC để nhận ai chỉ giùm em
    hiện em chỉ tìm thấy mấy cái cần hỏi đó ai biết chỉ em nha
    Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi luumin [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là em có một số câu hỏi về bản này các bác ai biết chỗ nào thì chỉ em nha
    1.Tình hình là vào Tống Kim không có danh hiệu làm cách nào để có
    2.em vào trong server thấy có file chuyensinh.lua vậy có làm chuyển sinh được không.Nếu ko có cách nào Admin chỉnh lv của Nhân vật được không ( để thay thế ham setlever) có nghĩa là mình có thể chỉnh lại lever của nhân vật thì vào đâu để sửa
    3.có 1 bạn hỏi server này có add được FiFong được không vẫn ko có ai trả lời
    4.các bác cho em hỏi cách xem ID của item được không vì em thấy trong server có đồ Ô Kim nhưng ko biết mấy cái ID của mấy cái item nó lằm ở đâu bác nào biết chỉ giùm
    5.cái Vòng sáng đó nhận ở đâu vậy hay là phải add vào NPC để nhận ai chỉ giùm em
    hiện em chỉ tìm thấy mấy cái cần hỏi đó ai biết chỉ em nha
    Thanks
    1. AWJX ko có danh hiệu trên đầu
    2. Hem biết nữa
    3. Add đc, nếu biết add thì server nào chả add đc
    4. Server/settings/item mấy file txt
    5. Hem biết nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến jxvietnam vì bài viết này !

mjnhkha (13-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    14

Vậy à
    1.AWJX không có danh hiệu trên đầu( cái này là do chủ topic port mà "Vào tống kim được danh hiệu tương sứng với danh hiệu đạt được.ở mấy bài trả lời trước có bạn nói vẫn có danh hiệu mà)
    2.cái này thì ko rõ lắm về vấn đề chuyển sinh nhưng bác nào có biết phần mềm hay mục nào quản lý nhân vật không vì em thấy chưa có 1 topic nào nói đến việc quản lý Nhân vật cả chỉ thấy quản lý tài khoản thôi .(nếu có phần quản lý nhân vật thì có thể có chưc năng set lever cho nhân vât do Admin tự set được .có thể thay cho chức năng chuyển sinh mỗi tội là Admin tự chuyển sinh lấy member ko tự chuyển sinh được ai có cái nào đại loại như thế share cho em nha
    3.Add FiFong nó có giống như của jx VNG không hay lại add trực tiếp vào Áo như những bài port trong forum ạ
    4.Cảm ơn ạ cái này tìm ra rồi
    5.ý em là cái Hiệu Ứng vòng sáng của thaihoa1 đó "hình con rồng bay bay đó" mình add nó như thế nào

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến luumin vì bài viết này !

mjnhkha (13-04-12)

Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Trích dẫn Gửi bởi luumin [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy à
    1.AWJX không có danh hiệu trên đầu( cái này là do chủ topic port mà "Vào tống kim được danh hiệu tương sứng với danh hiệu đạt được.ở mấy bài trả lời trước có bạn nói vẫn có danh hiệu mà)
    2.cái này thì ko rõ lắm về vấn đề chuyển sinh nhưng bác nào có biết phần mềm hay mục nào quản lý nhân vật không vì em thấy chưa có 1 topic nào nói đến việc quản lý Nhân vật cả chỉ thấy quản lý tài khoản thôi .(nếu có phần quản lý nhân vật thì có thể có chưc năng set lever cho nhân vât do Admin tự set được .có thể thay cho chức năng chuyển sinh mỗi tội là Admin tự chuyển sinh lấy member ko tự chuyển sinh được ai có cái nào đại loại như thế share cho em nha
    3.Add FiFong nó có giống như của jx VNG không hay lại add trực tiếp vào Áo như những bài port trong forum ạ
    4.Cảm ơn ạ cái này tìm ra rồi
    5.ý em là cái Hiệu Ứng vòng sáng của thaihoa1 đó "hình con rồng bay bay đó" mình add nó như thế nào
    1. có danh hiệu nhưng nó chỉ hiển thị trong bảng F3 thui
    2. sv nay có thể làm chuyển sinh nhưng vẫn giữ nguyên cấp không xuống lv thấp hơn được. phần quản lý nhân vật thì bạn có thể tham khảo phần script của một số sv khác. nó có chức năng quản lý sv đó.
    3. Add FF phải add trực tiếp vào áo. Nếu muốn add riêng nhưng VNG thì phải code từ source
    4.
    5. cái này mình hum rõ
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

vậy bạn có thể chỉ rõ mình cách ep FiFong vao áo không.có 1 số bạn chỉ sang bên add trang bi o kim học nhưng mình đếch hiểu bạn chỉ rõ cho mình từng bước được không mình đã tải bản FiFong full cua tungpro rồi
    .Chuyển Sinh vẫn dữ nguyên cấp như bản của EWad. hả như thế thì nó chuyển sinh ào òa chắc lại phai giói hạn 1 ngay chuyển sinh 1 lần à như thế ko hay lắm bạn có thể chỉ cho mình cái code quan ly Nhân Vật không chứ ko phai cái quản lý tài khoản nha vì mình muốn quản lý nhân vật trong game sẽ dễ sử lý hơn la quản lý acc.
    nếu được như vậy thì server ngon lành ,miễn sao mình có code chuyển Nhân Vật về lv thấp hơn la được
    .1 server mở ra ma ko thể quản lý được Nhân vật thì đúng là rất phức tạp nhỉ. có 1 số server có chuyển sinh nhưng nó lại đòi font china với lại nó còn nhiều bug quá.được cái server này ngon lành thì lại thiếu mất cái quan trọng .rõ là chán nhỉ ko có cách nào khắc phục được vấn đề đó à
    ý mình có thế mem giúp nha

Trang 18 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 28 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] TSBD 0.3+ AWJX full no font (việt hoá)
    Bởi Edward_Newgate trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 558
    Bài viết cuối: 23-04-14, 06:37 PM
  2. [JX] Xin bản server TSBD 3.0 NO FONT SEVER LUÔN PATH
    Bởi cuonghaha trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-03-12, 06:24 PM
  3. Lỗi Server Tsbd no font
    Bởi southoffline trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-09-11, 12:38 PM
  4. Có pro nào giúp mình server AWJX + TSBD kết hợp với
    Bởi Net42.Vampires trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu