[Release] MU Web 0.8 Việt hóa - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 400
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: MU Web 0.8 Việt hóa

Co em xin bản cũ cách đây 1 bản à ! D
    Khách viếng thăm hãy cùng quangvuvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Mấy bạn ơi Bạn nào còn Bản cũ ! Web0.8 đó, bản hôm qua chưa up bản mới đó chứ mình dùng bản mới bị lỗi ko thẻ add đồ vào shop - add dc nhưng khi mua vào lại trong thùng đồ thì hỏng có

Thành Viên
    Thanks
    0

- Vì dùng odbc để connect cho tiếng việt nên cái query khi mua đồ bị lỗi, chờ mình tìm hiểu lại xem
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

toan2003 ơi xem dùm mình với mình đổi giới tính nó toàn báo là không đủ 500tr trong ngân hàng mà trong khi mình có 800tr trong đó
    Khách viếng thăm hãy cùng demon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

[Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chưa test trên server game vì ko chạy được server. Bạn nào dùng 1.02n teset cho mình và báo lên đây mình biết.
    Dùng czfmuedit tạo item code phải có dúng 32 ký tự. Vào admin tạo item mới với code đấy rồi vào web mua item vừa tạo. Mình làm như thế và mở czfmuedit xem lại thì hiện tượng nếu thùng đồ trống thì ko có gì, nếu thùng đồ có món khác thì bị lỗi. Các bạn để thùng đồ có đồ và mua, rồi vào game xem có bị lỗi ko hay do czfmuedit bị lỗi. Mình rất cám ơn ai test và báo mình biết.
    Lần sửa cuối bởi toan2003, ngày 15-05-07 lúc 06:00 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Mấy anh ơi cho em hỏi sao em install nó toàn báo lỗi này ở cửa hàng huu huhu ai giúp em với đi: "
    Fatal error: Call to a member function numrows() on a non-object in c:\Inetpub\wwwroot\mu\modules\webshop.php on line 105

Thành Viên ductri's Avatar
    Thanks
    0

Tiếng Việt đã được khắc phục nhưng lại gặp trục trặc nhỏ không biết ai đã bi giống mình ko: Khi sữ dụng Unikey 4.1 vẫn bị lỗi font nhưng dùng Vietkey thì ko bị lỗi font nhưng khi edit lại bản tin thì vẫn bị lỗi font. Với lại bản này mình đã test cho 1.02N củng khá tốt nhưng khổ cái ko dùng được Mu Editor để xem mã item mà cần phải dùng cái khác mình đang kiếm nó đây nếu ai có thì có thể share cho mình được ko
    Khách viếng thăm hãy cùng ductri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ductri's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quangvuvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy anh ơi cho em hỏi sao em install nó toàn báo lỗi này ở cửa hàng huu huhu ai giúp em với đi: "
    Hình như bạn đã chỉnh sữa cái file webshop.php à bạn chỉ ra cụ thể xem sao ??? mình install mấy lần bị lỗi nhưng sau cùng mình củng đã làm được rất tốt mặc dù trước đó không biết gì về cái php chỉ biết chút ít về asp thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng ductri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

toan2003 ơi xem dùm mình với mình đổi giới tính nó toàn báo là không đủ 500tr trong ngân hàng mà trong khi mình có 800tr trong đó
    Khách viếng thăm hãy cùng demon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ductri [Only registered and activated users can see links. ]
    Tiếng Việt đã được khắc phục nhưng lại gặp trục trặc nhỏ không biết ai đã bi giống mình ko: Khi sữ dụng Unikey 4.1 vẫn bị lỗi font nhưng dùng Vietkey thì ko bị lỗi font nhưng khi edit lại bản tin thì vẫn bị lỗi font. Với lại bản này mình đã test cho 1.02N củng khá tốt nhưng khổ cái ko dùng được Mu Editor để xem mã item mà cần phải dùng cái khác mình đang kiếm nó đây nếu ai có thì có thể share cho mình được ko
    Bạn có thể dùng Item Maker ( Đã có người Share + Hướng dẫn rùi , Bạn tìm trong Forum là thấy )
    => Cái này dùng cho rất nhiều bản và rất Cool ( Có hình ảnh Item )
    Khách viếng thăm hãy cùng Chuot Thanh Tinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 17 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [Release] Fix lỗi máu âm
    Bởi kid1110 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-02-12, 09:32 AM
  2. [Release] Pet 140 ô
    Bởi kid1110 trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 14-01-12, 03:04 PM
  3. [Release] FHX Season 3 EP 1 Free Release 100% Funcionando by Holy
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Releases