[JX] Món quà gần chết cũng là món quà gần Tết cho AE [TKH Ver 2.0] - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Sever chạy được chứ các bạn ?

Người bình chọn
332. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • chạy ổn ok thank !

164 49.40%
  • tôi chạy được kết nối không được ( như củ )

59 17.77%
  • tôi không biết cài sever nên không được

47 14.16%
  • không quan tâm đến cái này

62 18.67%
Trang 17 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 387
    Thành Viên
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    55

Ðề: Món quà gần chết cũng là món quà gần Tết cho AE [ TKH - Ver 2

Trích dẫn Gửi bởi Learning [Only registered and activated users can see links. ]
    nói chung là ko tốt cho nên mới share còn sever mà tốt thì chả ai share đâu
    Nói vậy server cyber không tốt à
    Khách viếng thăm hãy cùng davidtuan25 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    93

Trích dẫn Gửi bởi Learning [Only registered and activated users can see links. ]
    nói chung là ko tốt cho nên mới share còn sever mà tốt thì chả ai share đâu
    Bác này nói tầm bậy, thiếu gì server tốt trên 4rum này được anh em share, điển hình là server của jxvietnam mới share đó. Còn server của Cyberteam thì phần giao diện thì khỏi phải chê nhé, nhiều chức năng mà TKH vẫn chưa có đâu. Nói tầm bậy tầm bạ.
    Lần sửa cuối bởi kimrubi, ngày 10-01-12 lúc 09:17 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kimrubi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi ngchienthang [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đang kiểm tra ^m^
    30 char.......................
    ---------------------------------
    Đã check lại... File Goddess.CFG vẫn nguyên vẹn, nhưng chạy vẫn báo lỗi đó...

copy 3 cái goddess_rolename.flt , Goddess.cfg , Goddess bỏ vô là hết àh
    Khách viếng thăm hãy cùng caothiengthien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến caothiengthien vì bài viết này !

ngchienthang (10-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    75

Cho hỏi các dll trong server chủ pic có chỉnh sửa gì không ???
    Khách viếng thăm hãy cùng Trung95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Trích dẫn Gửi bởi Trung95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho hỏi các dll trong server chủ pic có chỉnh sửa gì không ???
    Trong đoạn giới thiệu của chủ pic có câu này nè bạn đọc đi sẽ rõ
    Sever mình lấy về sao y nguyên vậy không chỉnh sửa gì hết chỉ edit phần *.exe + *.dll ...
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

Các bạn nên cám ơn chủ Topic vì các cống hiến cho cộng đồng nhé ! thử hỏi còn giữ được bao nhiêu người còn mang tính công đồng trong BOX này nữa hay chỉ có mấy người tâm huyết còn hầu như là mang tính chất thương mại hết . Như mướp nói share củng chỉ là 1 chiêu câu khách cho server mình thật sự mướp có tài nhưng không có đức ! hãy cố gắng giữ lấy những gì còn lại nên biết ơn những người như chủ topic ! những comment chê bai hay đi quá xa với chủ để nếu còn tái diễn mình sẽ xóa thẳng tay !
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 6 Users Say Thank You to notfile For This Useful Post:

135236 (27-06-12), debaf9 (11-01-12), greentears (11-01-12), kimrubi (10-01-12), quangvienvip3 (25-01-12), trilap2004 (11-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    64

có ai mở thêm MAP đc ko sao mình mở thêm map là bị dis gameserver hoặc là kết nối thất bại. ai bik cách chỉ mình nhé thank
    Khách viếng thăm hãy cùng cuibapjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    454

Trích dẫn Gửi bởi notfile [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn nên cám ơn chủ Topic vì các cống hiến cho cộng đồng nhé ! thử hỏi còn giữ được bao nhiêu người còn mang tính công đồng trong BOX này nữa hay chỉ có mấy người tâm huyết còn hầu như là mang tính chất thương mại hết . Như mướp nói share củng chỉ là 1 chiêu câu khách cho server mình thật sự mướp có tài nhưng không có đức ! hãy cố gắng giữ lấy những gì còn lại nên biết ơn những người như chủ topic ! những comment chê bai hay đi quá xa với chủ để nếu còn tái diễn mình sẽ xóa thẳng tay !
    Câu này đủ cho thấy cơ chế thị trường. Khi share sv mà mún thương mại hãy cho giá bản Full
    Khách viếng thăm hãy cùng dovietthai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

mình biết sự việc trước khi share rồi nên comment khó nghe mình để ngoài tai hết , các bạn nên hiểu và thông cảm cho những pro trên GZ này lý lo sao họ không share những gì họ đang sở hửu , đơn giản khi share lên không đc gì mà bị chửi là nhiều nào ko full , không tốt , không như cái này , không giống của ..... Trên đời này không có cái gì là hoàn thiện cả , cuộc sống không có ai giám khẳng định mình sống tốt không mắc phải sai lầm , các bạn phải hiểu nói không phải xúc phạm chứ ở GZ đa số thành viên còn nhỏ tuổi , các bạn sau này lớn ra đời rồi hiểu , đừng vì 1 mục đích nhỏ bé mà đánh mất cái tâm hồn cao đẹp của con người

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

12. The Following 8 Users Say Thank You to [B.M.W]Sports For This Useful Post:

135236 (27-06-12), dovietthai (10-01-12), greentears (11-01-12), kimrubi (10-01-12), pikhjn (11-04-13), quangvienvip3 (25-01-12), thaihoa91 (11-01-12), trilap2004 (11-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    75

Sao vào là chạy đăng nhập vào sv hoài thế nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Trung95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 17 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối