[JX] Share SV JX1 CTC LINUX 8.0 2013 Máy ảo 1 Click - Dành Cho AE Mùa Dịch - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 295
    Thành Viên
    Thanks
    269

Ðề: Share SV JX1 CTC LINUX 8.0 2013 Máy ảo 1 Click - Dành Cho AE Mùa Dịch

Trích dẫn Gửi bởi smarhero [Only registered and activated users can see links. ]
    Đơn giản sv này bác bladeknight109 đã cảnh báo trước rồi, sv này lúc đầu mới share ra đã gắn mã độc trong đó rồi, bác ấy cũng chỉ tải về tìm hiểu unpack ra thôi nhưng có mã độc nên bác ấy ko làm nữa... Chứ còn muốn có client sạch thì đợi đi... Có ngày nó cũng lộ ra thôi
    lộ như cái pays no virus
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi HoangThaoBe [Only registered and activated users can see links. ]
    top10_sortlist_1.lua là file khi bảo trì xong đến time nó hiện Top 1->10 trong bxh của bản gốc , vào tasklist tắt hết cái top10_sortlist_x.lua đi
    Bạn làm theo dướng dẫn của mình bên trên coppy thư mục worldrank vào global

file login.lua sever bên bạn thì thêm vào như này
    Chép thư mục worldrank thì chép vào thư mục global, lúc include thì include script\\global\\worldrank nhé bác
    PHP Code:
    Include("\\script\\global\\worldrank\\vngglobalvar.lua")
    Include(
    "\\script\\global\\worldrank\\vngtop10.lua")
    Include(
    "\\script\\global\\worldrank\\xephang.lua"
    Khách viếng thăm hãy cùng rinodung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    70

Nói chung là anh em phải tỉnh táo lên, mình thấy trong đây có nhiều người hay cố tình đánh lạc hướng, hay ra đòn gió..
    Cũng đúng thôi, bát cơm nhà người ta.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kenizzle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Kenizzle vì bài viết này !

vuila9 (10-09-21)

Thành Viên
    Thanks
    47

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bạn ai đã chạy client share này, kể cả client ở topic bên kia thì mấy bạn nên cài lại hệ điều hành đi nhé, và cẩn thận bị lộ thông tin nhạy cảm như mật khẩu remote desktop. Client này sẽ can thiệp vào boot option, can thiệp vào dịch vụ RPC (Remote desktop) và 1 số chỗ khác của hệ thống windows. Còn can thiệp vào mấy dịch vụ đó thì mục đích sẽ làm gì thì các bạn tự hiểu nhé
    Xác nhận y như vậy. Can thiệp lúc boot win. Khi các bạn chạy lần đầu sẽ chưa thấy gì đâu. Khởi động lại máy sẽ có hiện tượng can thiệp boot máy khởi động.
    Đã cài lại win. Máy bạn nào ko có thông tin nhạy cảm tài khoản hay gì quan trọng thì cứ cài mà chơi.
    Khách viếng thăm hãy cùng traminh83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 3 Users Say Thank You to traminh83 For This Useful Post:

tului (10-09-21), vlxx1 (10-09-21), yinyeuem (10-09-21)

Thành Viên smarhero's Avatar
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi Kenizzle [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói chung là anh em phải tỉnh táo lên, mình thấy trong đây có nhiều người hay cố tình đánh lạc hướng, hay ra đòn gió..
    Cũng đúng thôi, bát cơm nhà người ta.
    Bác ko sợ thì cứ chạy bt mà.... Có ai cho không cái gì đâu... Người t kinh doanh bản này share chỉ chào hàng nên gắn mã độc thì chuyện cũng bt... Người t nhắc nhở ai chạy thì nên cài win lại còn ai muốn chạy thì cứ việc chạy. Mất thông tin thì đừng lên gào thét này nọ
    Khách viếng thăm hãy cùng smarhero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    70

Trích dẫn Gửi bởi smarhero [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác ko sợ thì cứ chạy bt mà.... Có ai cho không cái gì đâu... Người t kinh doanh bản này share chỉ chào hàng nên gắn mã độc thì chuyện cũng bt... Người t nhắc nhở ai chạy thì nên cài win lại còn ai muốn chạy thì cứ việc chạy. Mất thông tin thì đừng lên gào thét này nọ
    Client ở bản share của topic này chả khác gì của vlct hay vltk2005 cả, còn của bản đầu tiên của fwcloud thì không bàn, mình nhìn cái client đó cũng ko muốn đụng.
    Còn nếu bạn nào ko tin, cứ việc tải client của vltk2005 hoặc vlct xem có vào được không.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kenizzle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Kenizzle vì bài viết này !

vietprivate01 (10-09-21)

Thành Viên
    Thanks
    5

Cái client này mình lấy ở vltk2005.net nha các bạn có thể tự check md5 từng file nhé
    Lần sửa cuối bởi vietprivate01, ngày 10-09-21 lúc 06:52 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vietprivate01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Hôm bữa e check trên virustotal nó báo xanh chứ ko có dòng đỏ nào ạ
    Bạn check trên đó là chuẩn rồi.
    Bạn cứ chạy trên Windows 10 hoặc Windows 11, đừng tắt Windows defender, nếu nó không cho chạy thì đừng chạy, mình đang chạy trên Windows 11 đây, vẫn ok không coa vấn đề gì, Windows 10, 11 khó nhiễm virus lắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuila9's Avatar
    Thanks
    51

Trích dẫn Gửi bởi xnetvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Bro tiện tay remove mấy của nợ đó ra khỏi file giúp ae giải trí mùa dịch.
    remove bằng niềm tin à thím
    Khách viếng thăm hãy cùng vuila9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

Mn cho hỏi lỗi click vào game.exe hiện bản CMD xong văng luôn là sao ạ? Đã làm đủ cách mọi người share và trên mạng vẫn ko đc.Ai fix đc roi help minh với ạ.Tks mn
    Khách viếng thăm hãy cùng leonhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 17 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-03-20, 07:35 PM
  2. [MU] Lỗi [ CTC ] Hay CTC Nó Phải NhưVaajay Mong Pro Giúp
    Bởi oliuoliu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-06-13, 09:30 PM
  3. (Sro) mở CTC và cách chỉnh sữa thời gian CTC (ai biết giúp với)
    Bởi milolo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-04-13, 04:34 AM
  4. [MU] Đăng ký CTC nhưng bão lỗi ko phải thời gian CTC
    Bởi The Gamer trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 25-02-13, 11:17 PM