[JX] Share server Full Của HungDevJX + Bộ web cực hot - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 207
    Thành Viên
    Thanks
    47

Ðề: Share server Full Của HungDevJX + Bộ web cực hot

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    xa lạ gì k biết nhau . Đã nói thẳng tên vs cabato trên topic kia rồi! cần gì phải nói biết ai vs không biết ai !! Còn Ai gây war hay không thì qa topic của thằng david linh nhé!! Làm đồ án xong thấy cmt gây war là lại ngưa miệng v thui Với lại đừng lấy acc clone ra xàm nhau nữa !V nên đừng nói t là gây war với mày, Đã là cùng dân 78 thì đừng xàm nhau như vậy! Làm cùng chỗ E à! e đang học bình dương nè a ! giờ đang ở quê nè a bthhhz ! có cần địa chỉ không!

-Còn vấn đề a vào clb trước thì sao!! Vào trước v nên chuẩn chạc hơn đi ! lấy acc clone ra đéo bik xàm à!

Bớt bớt đi a bthhz à .

P/s: Và xin nhắc lại đẹp trai méo có gì sai
    Úi, gì mà lôi cabato vào vậy

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    P/s: nói rõ cái skill côn lôn ra
    Hỏi vậy mà treo chứ ký sell sv Linux chuẩn CTC. Bó tay

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Khi nào leo lên đc cái vị trí Phó GĐ và đủ khả năng cầm những thứ này trên tay thì hãy nói là mình trưởng thành và đem cái bằng đại học đi đốt là vừa nhá
    [Only registered and activated users can see links. ]
    1 thánh thì bê bằng cấp ra để đọ. 1 thánh thì xách dấu má ra để cộp
    làm gì có trẻ con nào ở đây.
    Chỉ có 2 thanh niên người lớn đang đọ súng
    Đây là clb game giao lưu, trao đổi, nghiên cứu và phát triển game mà. lôi mấy cái đó ra làm chi

2 thánh muốn đọ bằng, đọ dấu, đấu code thì làm dc như bên dưới rồi nói chuyện tiếp.
    không thì bắt tay nhau làm hòa cái nào, ae với nhau chi phải vậy

Hàng xịn. No fake nhé
    Còn nhiều cái khác nữa, 2 thánh muốn đấu nữa mình up lên tiếp

p/s: mình học trung cấp cơ khí
    Khách viếng thăm hãy cùng cabato xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi cabato [Only registered and activated users can see links. ]

Đây là clb game giao lưu, trao đổi, nghiên cứu và phát triển game mà. lôi mấy cái đó ra làm chi

2 thánh muốn đọ bằng, đọ dấu, đấu code thì làm dc như bên dưới rồi nói chuyện tiếp.

Hàng xịn. No fake nhé

bạn là người tài giỏi, bạn am hiểu thì bạn cứ kéo từ trên xuống mà đọc. Đừng đọc 1 2 ý rồi phán xét một con người nha bạn
    Khi nào bạn đứng trong câu chuyện này thì bạn nói heng. Và mìng cũng k cần người nhận giải Noben hòa hình
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trongkha779's Avatar
    Thanks
    42

Icon10 Ðề: Share server Full Của HungDevJX + Bộ web cực hot

Còn cãi nhau luôn hã ! mỗi người nhịn 1 tiếng hòa thuận với nhau đi ! Jx giờ đang khó khăn mà toàn cãi nhau , cần chung tay để phát triển
    Khách viếng thăm hãy cùng trongkha779 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định David_Linh_97's Avatar
    Thanks
    75

Hàng xịn. No fake nhé

Ở cái topic caboto hỏi t là sao xung hô chú bác cậu đó!

P/s còn cái skill CTC thì chưa chơi nhiều nên k rõ! Nên hỏi! ( giờ hiểu rồi)

Còn chữ ký tui để sell jx linux chuẩn! Oke nhé cậu!

Mượn ních cmt
    Khách viếng thăm hãy cùng David_Linh_97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi trongkha779 [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn cãi nhau luôn hã ! mỗi người nhịn 1 tiếng hòa thuận với nhau đi ! Jx giờ đang khó khăn mà toàn cãi nhau , cần chung tay để phát triển
    Chung tay để phát triển xong còn lợi nhuận thì chia thế nào bạn hiền yêu dấu ơi hihi ???
    Mình hay các bạn chơi cho vui thì không sao chứ các bạn khác có đầu tư vốn vào để mang ra thị trường thì mỗi người một kiểu, chẳng đáng trách điều gì cả. Cuộc sống đã là vậy rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    47

bạn là người tài giỏi, bạn am hiểu thì bạn cứ kéo từ trên xuống mà đọc. Đừng đọc 1 2 ý rồi phán xét một con người nha bạn
    Khi nào bạn đứng trong câu chuyện này thì bạn nói heng. Và mìng cũng k cần người nhận giải Noben hòa hình
    Làm gì mà mình k hiểu
    Là bạn không hiểu ý mình nên mới cmt lại như vậy thôi

2 bạn đang vật lộn 1 mất 1 còn trong rừng, tự dưng xuất hiện 1 con hổ hay 1 thằng cầm dao đứng lù lù trước mặt 2 bạn.
    2 bạn sẽ xử lý sao?
    Nếu là mình thì mình sẽ dừng lại xem đang có chuyện gì xảy ra, hoặc bỏ chạy, hoặc cùng người kia tiêu diệt kẻ trước mặt
    Tự dưng thấy tên mình trong cuộc chiến của 2 bạn,mình mới cmt câu để cho không khí bớt căng thẳng.
    Chứ bây h mình cầm dao lao vào giúp ai thì cũng chỉ làm cho cuộc chiến này càng thêm tồi tệ và mãi k có hồi kết thúc.

Bạn không hiểu ý mình lại hơn thua, chấp m câu nói người nhận giải nobel hòa bìn

Vi phạm quy định David_Linh_97's Avatar
    Thanks
    75

Thôi. AE có gì đâu mà cãi. Còn giúp nhau về sau mà. Còn ai pro hay không thì cứ trổ tài cho ae thấy vậy thôi. Để cho thớt được yên đi [-O

CHỦ NICK
    Khách viếng thăm hãy cùng David_Linh_97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Mấy bác cho hỏi tắt cái chức năng tự ủy thác ở đâu vây? Với lại cái lệnh bài GM này mình gán lệnh cho nó chổ nào ? Bấm vô k thấy chức năng gì hết dù đã kích hoạt lên GM rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng hotsummerboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Làm gì mà mình k hiểu
    Là bạn không hiểu ý mình nên mới cmt lại như vậy thôi

2 bạn đang vật lộn 1 mất 1 còn trong rừng, tự dưng xuất hiện 1 con hổ hay 1 thằng cầm dao đứng lù lù trước mặt 2 bạn.
    2 bạn sẽ xử lý sao?
    Nếu là mình thì mình sẽ dừng lại xem đang có chuyện gì xảy ra, hoặc bỏ chạy, hoặc cùng người kia tiêu diệt kẻ trước mặt
    Tự dưng thấy tên mình trong cuộc chiến của 2 bạn,mình mới cmt câu để cho không khí bớt căng thẳng.
    Chứ bây h mình cầm dao lao vào giúp ai thì cũng chỉ làm cho cuộc chiến này càng thêm tồi tệ và mãi k có hồi kết thúc.

Bạn không hiểu ý mình lại hơn thua, chấp m câu nói người nhận giải nobel hòa bìn
    bạn k hơn thua mà bạn nói bạn là con hổ hoặc 1 thằng câm dao nhảy ra trước mặt tôi làm gì.
    Bạn giỏi kệ bạn. lien quan gì nhảy xổng ra vậy làm gì.
    Mình cũng đâu có gì phải ngán bạn hay sợ bạn na mà bạn nhảy ra làm gì. Dư cơm làm chuyện bao đồng hả ??
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    47

bạn k hơn thua mà bạn nói bạn là con hổ hoặc 1 thằng câm dao nhảy ra trước mặt tôi làm gì.
    Bạn giỏi kệ bạn. lien quan gì nhảy xổng ra vậy làm gì.
    Mình cũng đâu có gì phải ngán bạn hay sợ bạn na mà bạn nhảy ra làm gì. Dư cơm làm chuyện bao đồng hả ??
    Bạn nói vô tâm thật.
    Mình đang đi đường thấy 2 bạn uýnh nhau. 1 trong 2 người gọi tên mình.
    Bạn bảo mình giả điếc lẳng lặng bỏ đi à? Cách nói chuyện của bạn cũng chẳng khác gì cái cách thằng HungDevJX nói với những người vào cmt đỡ bạn đâu. Có thể cách mình can ngăn 2 bạn k vừa lòng bạn nên bạn khó chịu

Thôi. 2 thánh bem nhau tiếp đi vậy. Sợ vãi đái rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi JXDev [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần nào có cái gì mới mẻ là y rằng các bác cãi nhau buồn dễ sợ . Sống hòa bình như em đi
    cái con mụ này

Mình thích bạn rồi đó

Trang 17 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Share FULL Server 5.5 Fix bug 80% ( Đã mở Onl )
    Bởi SoulLegend trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 19-03-16, 12:45 AM
  2. Share Full Server Võ Lâm Miến Phí VNG linux 8.0 FULL VH
    Bởi hoangcungclub trong diễn đàn Chat Chit - Tán Gẫu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 22-01-16, 11:10 AM
  3. [JX] Share Server Hút Hít Full By Jxvietnam (Quà Tết)
    Bởi jxvietnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 609
    Bài viết cuối: 03-06-15, 12:33 PM
  4. [MU] Share full WEB + Server SS2 10.00.16 full event và CTC
    Bởi DieuNinh trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 09-05-13, 08:20 PM
  5. [HKGH] Share Server 8.0 China share Full npc
    Bởi herovn1994 trong diễn đàn Release
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-02-13, 01:30 AM