[Đề mô] Vua Hải Tặc - Trang 16
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 384
    Thành Viên
    Thanks
    382

Ðề: [Đề mô] Vua Hải Tặc

Trích dẫn Gửi bởi yeukiemthe [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình bị lỗi tới đấu trường không chọn được để khiêu chiến ai giúp với

[Only registered and activated users can see links. ]
    bác có clear nhân vật đã tạo tron database ko? e xóa hết nên cả server có một mình thì lấy đâu ra đấu trường.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên yeukiemthe's Avatar
    Thanks
    81

Trích dẫn Gửi bởi anhhungah12 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác có clear nhân vật đã tạo tron database ko? e xóa hết nên cả server có một mình thì lấy đâu ra đấu trường.
    Mình chơi 2 acc với 1 acc mặc định trong sv share mà ko thấy
    Khách viếng thăm hãy cùng yeukiemthe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi truongkg113 [Only registered and activated users can see links. ]
    có bác HD rồi đó đổi xmls.txt thành .zip sau đó copy vào game đổi thành .txt lại
    mình nén file xmls.txt thành file xmls.zip rồi chép vào đường dẫn bạn chỉ xong giải nén ra vẫn không được
    Khách viếng thăm hãy cùng ky080499 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi yeukiemthe [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình bị lỗi tới đấu trường không chọn được để khiêu chiến ai giúp với

LÀm mới thử xem bạn minh nnghir được

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: [Only registered and activated users can see links. ])
    Khách viếng thăm hãy cùng quang721236 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên yeukiemthe's Avatar
    Thanks
    81

Trích dẫn Gửi bởi quang721236 [Only registered and activated users can see links. ]

LÀm mới thử xem bạn minh nnghir được

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: [Only registered and activated users can see links. ])
    Vấn đề là ấn mấy cái nút đó k được, mình thử res gốc china vẫn vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng yeukiemthe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Mình giới thiệu một số res online cho bạn nào chạy res off bị lỗi nhé.
    Các bạn sửa file login.php trỏ res về địa chỉ mới là được

1. [Only registered and activated users can see links. ]: cái này thì nhanh nhưng mua đồ trong shop không giống lắm, Tiến hóa haki tới Nami. Có thể chạy res 1 vào mua đồ rồi chơi bằng res này khá ổn.
    2. [Only registered and activated users can see links. ]: cái này thì việt hóa đây đủ. Nhược điểm: không sử dụng được trang phục, các tướng Jinbe, Mihawk,... nếu có mua.
    3. Res này hên xui, có thể chết bất cứ lúc nào: [Only registered and activated users can see links. ], [Only registered and activated users can see links. ]

Bác nào có chơi private mấy server trung thì tự kiểm tra res rồi thay đường dẫn vào chơi

P/s: Có ai bị lỗi đấu phó bản không được không? Đã restart battle trong sever vẫn không giải quyết được
    Lần sửa cuối bởi hmthuancntt, ngày 15-10-15 lúc 11:21 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hmthuancntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi quang721236 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thành quả sau 1 tuần chơi games :3 .

P/s : Bác nào bị lỗi chổ Phó bản ác mộng để tiến hóa đồng đội Nhấn bắt đầu nó k chiệu chiến cho dù đủ điều kiện r
    Sao mình ko tìm thấy tên nhân vật trong navicat nhỉ. Ko biết tìm đâu mà chỉnh sửa cả
    Khách viếng thăm hãy cùng Kimyuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

bác nào cho mình xin link down và các bước hoàn chỉnh với tìm từng trang mà chả hiểu viết cái gì , tổ hợp lại dùm iem
    Khách viếng thăm hãy cùng thangcsp1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi hmthuancntt [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình giới thiệu một số res online cho bạn nào chạy res off bị lỗi nhé.
    Các bạn sửa file login.php trỏ res về địa chỉ mới là được

1. [Only registered and activated users can see links. ] : cái này gần giống với server đang chạy nhất. Có thể mua trang phục, mua tướng được. Nhược điểm: hơi chậm 1 chút
    2. [Only registered and activated users can see links. ]: cái này thì nhanh nhưng mua đồ trong shop không giống lắm, Tiến hóa haki tới Nami. Có thể chạy res 1 vào mua đồ rồi chơi bằng res này khá ổn.
    3. [Only registered and activated users can see links. ]: cái này thì việt hóa đây đủ. Nhược điểm: không sử dụng được trang phục, các tướng Jinbe, Mihawk,... nếu có mua.

Bạn nào có thêm thì giới thiệu thêm.

P/s: Có ai bị lỗi đấu phó bản không được không? Đã restart battle trong sever vẫn không giải quyết được
    login.php nằm ở đâu vậy bạn mình không tìm được mình chép việt hóa toàn bị lỗi phân giải xml thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng ky080499 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi ky080499 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình nén file xmls.txt thành file xmls.zip rồi chép vào đường dẫn bạn chỉ xong giải nén ra vẫn không được
    Mình cũng giống như bạn này mong mọi người chỉ giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng hjk789456123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 16 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối