Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 299
    Thành Viên qweasdcz's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    43

Ðề: Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL

Trích dẫn Gửi bởi lyxuonghau [Only registered and activated users can see links. ]
    các bác có thể cho mình xin NPC Thái thượng thiên tôn để làm Q chuyển sinh nha Thanks
    Haizz nó đâu có mất đâu ta . Bạn có chép patch gì lên ko sao nó mất

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi kaandko [Only registered and activated users can see links. ]

đúng ùi ý nhân tộc thì măm cái về 15 rùi lại nhảy về 150 còn thần tộc thì vẫn lv 15 T.T giờ làm thế nào lại lên 150 đây bác help mún cho con Hoài quang rayan mặc set 14x
    CHỉnh rate lại hehe .Mà ko biết chỉnh thì có cái patch 1 con sơn trư up lv 150 mà . Có share ở các trang trước rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng qweasdcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi lyxuonghau [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình xin link down NPC Thái thượng đạo đức thiên tôn để làm Q chuyển sinh ak. Mấy link kia die hết rồi. À cho mình hỏi làm sao để việt hóa game được vậy nếu ai biết thì hướng dẫn cho mình luôn nhá. Và ai còn giữ sv nào mà việt hóa gần hết thì send cho mình luôn nha. Thanks all people
    link dùng vẫn được mà:
    [Only registered and activated users can see links. ]

Trích dẫn Gửi bởi qweasdcz [Only registered and activated users can see links. ]
    Kim tinh thiết ngọc 20 trong element ko có lấy gì mà id . Sever gốc thì ko bao giờ có . Tôi tự thêm vào thôi .

Gshop Cùi đây -- Có add thêm phệ hồn + thiên gia kiếm vào rồi ( Ở tab Misc/GM1/ Trang Cuối 2 món cuối ) .Với Vài món GM -- Món mà nuốt cái tự cs cho mình là món nằm ở tab Misc/GM2/Trang 2 /Món N/A rồi một đống chữ tàu ...

Link đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    pass down : gamezone

Demo Thiên Gia Kiếm :

Này Thì +20 :

P/S: Client tôi xài # với client của các bạn nên ai muốn kim tinh cấp 20 thì up element.data lên đây tôi thêm vào cho . Chứ tôi up element.data tôi lên các bạn cũng ko xài dc .
    Có thể pm thẳng yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    phải up file element.data lên cho bạn sửa à. mình dùng KTTN cấp 19 cái +19 , hồng vận phù cuối cùng cũng dc +20
    Khách viếng thăm hãy cùng zmioduz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi qweasdcz [Only registered and activated users can see links. ]

CHỉnh rate lại hehe .Mà ko biết chỉnh thì có cái patch 1 con sơn trư up lv 150 mà . Có share ở các trang trước rồi
    bác cũng không bít trong gshop của bác có hàng à mics/gm3/ chữ tàu có cái mua về mà 500 viên 1 ý cắn 2 cái lên 150 lun kim đan siêu khủng mặc set đồ 14x+11 rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

mình không biết mình dùng cái gì mà con thiên hoa mới tạo chừng mấy phút lên 150 mấy phút sau tự chuyển sinh lại 15 mấy phútt sau tự up lên 150 hú hú ( hình như là khi mình mở thêm túi nó cho vật phẩm gì đó)
    bạn náo chưa fix được NPC thái thương đạo đức thì xem lại đi, mình có hướng dẫn rùi đó Lưu ý sau khi fix thì ông đó ở trong Hà Dương Thành nha (thành chính á) thanh vân môn vẫn chưa có
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lyxuonghau's Avatar
    Thanks
    30

Trích dẫn Gửi bởi wywaiwa [Only registered and activated users can see links. ]
    mình không biết mình dùng cái gì mà con thiên hoa mới tạo chừng mấy phút lên 150 mấy phút sau tự chuyển sinh lại 15 mấy phútt sau tự up lên 150 hú hú ( hình như là khi mình mở thêm túi nó cho vật phẩm gì đó)
    bạn náo chưa fix được NPC thái thương đạo đức thì xem lại đi, mình có hướng dẫn rùi đó Lưu ý sau khi fix thì ông đó ở trong Hà Dương Thành nha (thành chính á) thanh vân môn vẫn chưa có
    đúng là bạn có hướng dẫn nhưng link bạn đưa mình vào không được 2 link đều die hết. Mong bạn up link khác dùm mình nha. À cho mình hỏi có tool nào mà cộng thêm điểm skill không?
    Khách viếng thăm hãy cùng lyxuonghau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

đúng là bạn có hướng dẫn nhưng link bạn đưa mình vào không được 2 link đều die hết. Mong bạn up link khác dùm mình nha. À cho mình hỏi có tool nào mà cộng thêm điểm skill không?
    bạn lấy cái link của bạn zmioduz ấy. mình cũng lấy link từ đó đó.
    còn cái cộng thên hình như bạn nào đó có cái patch ấy, bạn xem lại mấy trang trước đi.
    lúc trước có cái iweb 5.0 nhưng mà mình vào phpmyadmin ko được nên không lấy được id nhân vậy ( cái này chỉ áp dụng cho mấy class cũ tru tiên 1 thôi)
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

sao mình tạo nhân vật rồi để tu chân mà nó ko up lên 150 mặc dù đã làm theo hướng dẫn chép file của các bạn T_T
    Khách viếng thăm hãy cùng tngaga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    400

Icon12 Ðề: Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL

Share tool chỉnh sửa đi bạn ơi.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mi$$_$p@m xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lyxuonghau's Avatar
    Thanks
    30

sao mấy server private là TT3 mà lại việt hóa gần hết nhỉ. Chí ít thì cũng được 70% rồi. Nếu chôm được server của họ thì tốt biết mấy hehe . Mà ai hướng dẫn cho mình cách việt hóa game đi mình nghiện khi mình bắt đầu đọc tiểu thuyết cúa bộ này rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng lyxuonghau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

lỗi này là gì thế các bạn T_T
    post link ko đc nên e chỉ đưa đường dẫn
    nn7.upanh.com/b3.s29.d1/d43376248bfabcd5cff942c0cb7d0cad_46114427.untitled .png
    Khách viếng thăm hãy cùng tngaga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 15 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Giúp mình cái TLBB trên redhat
    Bởi quanact trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-04-12, 01:35 PM
  2. Lỗi redhat... hay sever???
    Bởi anhphap trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-05-11, 08:30 PM
  3. Can redhat linux
    Bởi thicchoigame trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu