[TLBB] [HuyKhang] Share bộ Server và Client Thiên Long Bát Bộ 3 - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 205
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: [HuyKhang] Share bộ Server và Client Thiên Long Bát Bộ 3

Bạn nào rãnh việt hóa bản này đi nhìn ghiền quá ah. Thank4share
    Khách viếng thăm hãy cùng cloudywolf xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

aj làm cái Clip yk , em là Newbie nên ko pík cách chạy Sever , link download anh nào có thể Up lên MF dc hem :S , link 4share bị xóa rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng phatkhin152 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi phatkhin152 [Only registered and activated users can see links. ]
    aj làm cái Clip yk , em là Newbie nên ko pík cách chạy Sever , link download anh nào có thể Up lên MF dc hem :S , link 4share bị xóa rồi
    Ban xem bài này nha bạn:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng lecaotri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

ban oi SV nay co gi moi la khong
    Khách viếng thăm hãy cùng hattu03tm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Tình hình là rất tình hình. ngồi mò mẫm mãi cuối cùng cũng cài dc xong. đăng nhập vào tạo xong nhan vật thì ko vào chơi dc cay ko chịu dc. Bạn mod nào ra tay giúp gủa này với
    Khách viếng thăm hãy cùng binhbet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho minh hỏi cái này đã Việt hóa chưa vậy.
    Khách viếng thăm hãy cùng ichjrou xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Mò mãi cuối cùng cài dc rồi. Chạy ầm ầm. Trước hết Thanhk bác chủ thớt và sau đây là vài nhận định của mình.
    Serser chay ngon. ra vào rất nuột ko lỗi. Hôm qua lỗi là do mình chưa đợi nó load map đã vào nên gây lỗi.
    Anh em nào load về thì cứ chạy đi chơi thấy được lắm. Ưu điểm của nó là pet đẹp. skill chạy ngon. Thú cưỡi thì thôi rồi nhiều. Thời trang cũng thế nhiều ma lại đẹp hơn TLBB FPT nhiều.
    Khuyết điểm: Cả có đồ mặc trên người. ngoài mấy cái vũ khí và pháp hồn am khí đầy đủ. Chẳng có Boss để kiếm đồ (hay là mình chưa tìm ra vì toàn tiếng Tầu) Ko thấy thằng Q123. Ko thấy NPC đánh cờ Tô Châu. chỉ có ở lạc dương. Đồ nhặt được giám định còn thua cả FPT. Mặc dù để Drop 3.0 Bác nào có ý định up online thì nên việt hóa và chỉnh sửa bản này lại 1 chút là ngon.
    Thank bác chủ thớt lần nữa

Thành Viên
    Thanks
    17

Bạn ơi link bị die hết rồi.Bạn có thể up lại cho mọi người cùng download không.Hoặc bạn nào đã từng down bản này về cài đặt thành công có thể up link khác cho mọi người với.Mình thanks các bạn trước
    Khách viếng thăm hãy cùng danviphp_hp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai có link down mediafire làm ơn pót lên dùm mình iz.Mình đang ở nc ngoài nên k cóa down dc may link nay.Nếu được mình cảm ơn nhiều.hjx
    Khách viếng thăm hãy cùng ichjrou xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Hôm nay mình thấy vẫn còn khá nhiều anh em chưa có dc bộ server tlbb3 của Huy khang. hoặc có rồi mà vẫn loay hoay chưa cài được. Nên mình share bộ server của mình đang nghich lên cho anh em cùng dùng.
    (Chống chỉ định với những anh em nào chưa có server 4 lo cua hahoang hoặc giangmap da share). ai chưa có thì tìm rồi load về nhé. Sau đây là link server:
    Sever: [Only registered and activated users can see links. ]
    mySQL nhi chay navicat:[Only registered and activated users can see links. ]
    Hướng dẫn sơ qua:
    B1: khởi động sserver của hahoang hặc của giangmap len
    B2: vào WinSCP tìm đến thư mục home. Anh em xóa hoặc đổi tên cái thư mục tlbb trong đó đi.
    B3: Tiến ành giải nén cái file vua load của mình về (giải nén ngay ngoài Win)
    B4: Dùng chế độ binary của WinSCP copy cái thư mục vừa được giải nén vào máy ảo
    B5: Sau khi copy xong nhấp chuột phải vào cái folder tlbb roi chọn Proterties. (không biết thì làm như hình)
    [Only registered and activated users can see links. ]

Đến đây là xong cái server. Còn cách up mySQL bang navicat thì anh em tham khảo ở topic hướng dẫn của lecaotri tại đây [Only registered and activated users can see links. ]
    Bây giờ chỉ khởi động lại rồi vào Client chiến thôi. Riêng client ai chưa có thì đợi tí nữa vì đang up lên. Chúc anh em chơi game vui vẻ

11. The Following 3 Users Say Thank You to binhbet For This Useful Post:

danviphp_hp (01-05-12), khoailang_tn (12-10-12), lexuanbach (30-08-15)

Trang 15 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cài đặt Server Thiên Long Bát Bộ
    Bởi giaochu trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 13-06-12, 07:22 AM
  2. Share WEB Thiên Long Bát Bộ !
    Bởi lovjng trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 01-02-12, 12:51 AM
  3. Server Thiên Long Bát Bộ v0.85 4 lỗ 7 skill (chưa hoàn chỉnh)
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 280
    Bài viết cuối: 27-11-11, 09:51 PM
  4. Share bộ web Thiên Long mình đang xài
    Bởi ugvmn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-08-11, 09:29 PM
  5. Ai có Server Thiên Long + võ lâm 2
    Bởi anhvu6 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 08-08-11, 08:55 PM

Tag của Chủ đề này