[Release] Latest ServerFiles Season 5 ENCGames !!! - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 152
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release] Latest ServerFiles Season 5 ENCGames !!!

mọi người cho em hỏi bị lỗi này khắc phục sao thế, ai bit hướng dẫn dùm(chi tiết càng tốt ^^!)thanks !
    [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ].
    ak` cho em hỏi thêm file DataBase_MuOnline_ENCGames_fix_levelx vứt nó vào đâu thế em down về mà hok bit cho vào đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng sarangvnsh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cái br trước cua godhoang em làm thì no chay save ok mà bản này hok bit sao gặp lỗi này ae nào bít hướng dẫn dùm cái thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng sarangvnsh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tuanduonghp's Avatar
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi sarangvnsh [Only registered and activated users can see links. ]
    mọi người cho em hỏi bị lỗi này khắc phục sao thế, ai bit hướng dẫn dùm(chi tiết càng tốt ^^!)thanks !
    ak` cho em hỏi thêm file DataBase_MuOnline_ENCGames_fix_levelx vứt nó vào đâu thế em down về mà hok bit cho vào đâu
    trước tớ cài sv này thì bị lỗi nên không cài nữa, nhưng cũng biết qua loa 1 số thứ, lỗi joinserver.exe thì cậu kiểm tra xem config trong folder join server đã đúng chưa, còn 2 cái bảng lúc chạy gameserver.exe với gameservercs.exe thì không phải lỗi đâu, nó chỉ là cái thông bảo thôi,
    DataBase_MuOnline_ENCGames_fix_levelx thì cậu giải nén ra rồi restore vào sql !!
    p/s: ai pro làm ơn chỉ giùm tớ mấy cái lỗi mắc phải tớ mắc ở mấy bài trước với` !!! thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanduonghp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Mặc dù đã tạo Shortcut của GS chỉnh Ip Wan và Port vào nhưng chạy vẫn bị LoginServer Connect Fail
    Khách viếng thăm hãy cùng Berserker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi Berserker [Only registered and activated users can see links. ]
    Mặc dù đã tạo Shortcut của GS chỉnh Ip Wan và Port vào nhưng chạy vẫn bị LoginServer Connect Fail
    đơn giản nhất : kiểm tra Joinserver chạy chưa , hoặc thay cai JS khác
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Học Viện CNTT Bách Khoa robocomy2k's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    1

Icon14 Ðề: [Release] Latest ServerFiles Season 5 ENCGames !!!

Trích dẫn Gửi bởi sarangvnsh [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn xem cái này là hiểu liền:
    Code:
    <?xml version="1.0" encoding="utf-8"?>
    <Services>
      <Service StartInterval="1000" Path="D:\MuServer\DataServer1\Dataserver.exe" Parameters="55960 0" />
      <Service StartInterval="1000" Path="D:\MuServer\DataServer2\Dataserver.exe" Parameters="55962 1" />
      <Service StartInterval="1000" Path="D:\MuServer\ConnectServer\CS.exe" Parameters="" />
      <Service StartInterval="1000" Path="D:\MuServer\JoinServer\JoinServer.exe" Parameters="/p55970 /ca127.0.0.1 /cp55557" />
      <Service StartInterval="1000" Path="D:\MuServer\ExDB\ExDB.exe" Parameters="127.0.0.1" />
      <Service StartInterval="1000" Path="D:\MuServer\ChatServer\Chatserver.exe" Parameters="127.0.0.1" />
      <Service StartInterval="1000" Path="D:\MuServer\RankingServer\Ranking.exe" Parameters="" />
      <Service StartInterval="1000" Path="D:\MuServer\EventServer\Event.exe" Parameters="" />
      <Service StartInterval="1000" Path="D:\MuServer\SCFExDB\SCFExDB.exe" Parameters="" />
    </Services>
    Ở đây mình dùng ServerStarup, bạn thì dùng Mu Server Starup, bạn nên config lại cái port và cái ip trong phần khởi động server cho nó.

Mình thấy cái ServerStarup [BoR] vừa nhanh vừa dễ config, sao bạn không dùng?
    *Nếu config được rùi thì post lại 1 tiếng cho mọi người cùng biết nhé bạn!
    Khách viếng thăm hãy cùng robocomy2k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Icon10 Ðề: [Release] Latest ServerFiles Season 5 ENCGames !!!

Trích dẫn Gửi bởi tuanduonghp [Only registered and activated users can see links. ]
    _Config lượng chaos, Blue, Cre ở đâu
    _config tên server và dòng chữ Wellcome Mu CnC: trang chu http:// ....... (tớ dùng server này nhưng là của forum CNC latest nên khi vào tên sv là CnC, tớ đã config trong message.wtf và text.bmd trong client và message_kor.wtf trong server nhưng vẫn còn)
    có 1 vài vấn đề nho nhỏ vậy thôi mong các bro và pro giúp đỡ. rất mong tin vui của các bác.. thanks !!!!
    Lâu lâu mới vào xem tình hình thế nào có ngay một người thắc mắc mà không được trả lời tui mạn phép mấy bác pro chỉ cho bạn này chút nha.
    - Config chaos, blue, cre thì trong file commonserver.cfg đó.
    - Config dòng chữ Welcome.... gì đó khi vào game thì chỉnh trong file ENCTeam.dll đó
    Lần sửa cuối bởi lequangvu, ngày 24-07-10 lúc 09:08 PM.
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Icon10 Ðề: [Release] Latest ServerFiles Season 5 ENCGames !!!

Có ai biết Soft nào để config bãi vip không cho xin với, nếu có kèm theo hướng dẫn sử dụng nữa thì cảm ơn nhiều
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi lequangvu [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai biết Soft nào để config bãi vip không cho xin với, nếu có kèm theo hướng dẫn sử dụng nữa thì cảm ơn nhiều
    cảm ơn cậu, nhưng tớ đã làm đc mấy cái đó trước rồi.. hiện giờ tớ dùng client 1.07x, patch lại main + laucher mới nhưng khi vào bị lỗi như cậu kia, đánh quái không đc ... cậu biết cách fix làm ơn chỉ giùm tớ với !!
    sửa bãi vip cậu dùng MonsterSetBaseEditorByVampdevil có up trong forum đó, đơn giản thôi cũng ko cần phải hd
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanduonghp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    22

tớ đã fix đc cái không đánh quái, chỉ còn 1 vấn đề rất lớn là master skill, chỉ tăng đc 1 điểm ở 4 skill đầu tiên ai biết cách sửa ko làm ơn chỉ với !! rất thanks !

Trang 15 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Gunz ServerFiles Rev 5 Run 100% Thành Công
    Bởi anhchangnhaque trong diễn đàn Gunz Online
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 03-07-10, 08:15 PM
  2. [Release] MuServer 1.02N+Season II+Season III+Lastes Version
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-05-09, 03:28 AM
  3. [Release] FHX Season 3 EP 1 Free Release 100% Funcionando by Holy
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Releases