[JX] SHARE SV JX FREE HAMACHI [có sẵn ngựa + skill 150] - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 148
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    57

Ðề: SHARE SV JX FREE HAMACHI [có sẵn ngựa + skill 150]

Trích dẫn Gửi bởi tienhung15 [Only registered and activated users can see links. ]
    thằng này ăn cắp sever này bên dancongso.com pó tay web nó ăn cắp ỡ đâyhttp://dancongso.vn/showthread.php?t=233671 vay mòa nói SHARE severver tưởng đâu sever tự làm ai nhè đi ăn cắp của ng ta SHARE mòa k0 ghi rõ nguồn góc àh mài
    trên link bác đưa thấy dòng này này Server
    Nguồn từ [Only registered and activated users can see links. ]
    Server của Nhoxyeunhac,jxvietnam‎,thaihoa91‎,heocon246‎ , tùm lum giờ chẳng biết của ai nói chung từ [Only registered and activated users can see links. ] còn cái bug khi săn boss với uýnh nhàu thì sao bác đồng bộ rùi vẫn bị bài này cũng khá lâu rùi bác đào mộ quá heocon đã update fix 1 vài cái có 1 bài viết mới đấy bác đọc qua chưa trên forum phải giữ chút hòa khí chứ chửi nhau tùm lum tôi mà là mod cho bác ăn 1 thẻ rùi đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng 0kazaki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

chuyển sinh được ko mấy bác ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng kiwan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

giải nén hết file ra rồi s nữa ai chỉ e với e k bik làm thế nào luon ấy cái sever thì để làm gì vậy a
    Khách viếng thăm hãy cùng bicachu3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Icon5 Ðề: SHARE SV JX FREE HAMACHI [có sẵn ngựa + skill 150]

server này có chạy trên vmware đc không bạn.???????????????????
    Khách viếng thăm hãy cùng richard01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao cứ hỗ trợ tân thủ là bị như thế này vậy a, sử dụng chức năng admin cung thế thoát ra thì mất nhân vật. tạo lại thì báo trùng tên
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng bicachu3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao nghe co ve lam loi~ the njj
    Khách viếng thăm hãy cùng prince20 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên duongbaho's Avatar
    Thanks
    3
    Update them file này vào Client : [Only registered and activated users can see links. ]

Update thêm file này vào Server sẽ bỏ chức năng Chưởng Đăng Cung Nữ
    Skill 150 chỉ nhận khi nào nhân vật lên lv150 (nhận skill 150 ở mỗi phái)

Link down : [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi file đầu tiên bỏ vào client nhưng cụ thể là vào file nào hay chỉ bỏ trong client thôi?
    Còn cái file thứ 2 là bỏ vào file nào trong server???
    Ai giải thích giùm với. Cảm ơn !

Update thêm file này vào Server sẽ bỏ chức năng Chưởng Đăng Cung Nữ
    Skill 150 chỉ nhận khi nào nhân vật lên lv150 (nhận skill 150 ở mỗi phái)

Link down : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khi update cái này vào server thì báo lỗi tới bước chạy GS trong quá trình khởi động:
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 30-06-12 lúc 08:07 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng duongbaho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi tienhung15 [Only registered and activated users can see links. ]
    sever này chính tôi và ng bạn tôi làm sever online trước nhất và dành về sever này AE bị gì cứ hỏi trên from tôi sẽ trả lời sao cho AE: còn con chó heocon chủ topic ăn cắp sever mòa ghi rõ nguồn góc àh mài còn k0 pjt fix lại cho nó hiện thi sét kim ô nữa đồ ngu mòa tỏ ra huy hiểm... ai mún fjx tất cả lỗi trong sever này thì giữ lên topic tôi sẽ trả lời hoac pmm yhaoo muonnoiloi_iloveyou12 tôi rãnh sẽ team cho AE hoàn thiện hoàn toàn sever---- con chó xóa topic đi nha gà mòa tỏ ra

Lâu vào 4rum xem thế nào? hóa ra ngày càng tệ thế này.MOD đâu sao ko giải quyết mấy vụ này nhỉ.SV share từ hồi nào nào mà nói là en cắp.
    Trình độ mình kém thật nhưng sv này mình sửa lại chứ chả ăn cắp của ai.

P/s: cứ như thế này chả pro nào dám share sv lên 4rum nữa.JX tàn lụi là đúng
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon246 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên duongbaho's Avatar
    Thanks
    3

sever này chính tôi và ng bạn tôi làm sever online trước nhất và dành về sever này AE bị gì cứ hỏi trên from tôi sẽ trả lời sao cho AE: còn con chó heocon chủ topic ăn cắp sever mòa ghi rõ nguồn góc àh mài còn k0 pjt fix lại cho nó hiện thi sét kim ô nữa đồ ngu mòa tỏ ra huy hiểm... ai mún fjx tất cả lỗi trong sever này thì giữ lên topic tôi sẽ trả lời hoac pmm yhaoo muonnoiloi_iloveyou12 tôi rãnh sẽ team cho AE hoàn thiện hoàn toàn sever---- con chó xóa topic đi nha gà mòa tỏ ra
    Sao trên bạn nói là người ta ăn cắp ở wed đó mà giờ bạn lại nói là bạn với bạn của bạn làm ra...,Bạc ăn nói cho cẩn thận nhé, có thế người bên forum mà bạn đang dùng qua đây để lấy bào post qua forum đó tiêng triền rộng rải cho anh em chơi..MOD sử lý bác này tienhung15
    Khách viếng thăm hãy cùng duongbaho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Xin nhắc lại, toàn bộ Server JX dc share ra đều nguồn từ GameZone.vn, ko 4rum nào khác có thể chuyên share Server JX như GameZone.vn dc cả ! Nên nếu các 4rum khác có Server JX thì 99% đều lấy bài viết từ GameZone.vn để gửi bài !

Đơn cử, nếu các 4rum khác chuyên share JX và Dev thì khi các thành viên khác khi cài ko thành công, họ đều hỏi nhưng chẳng ai trả lời giùm họ ! Vì bản thân chủ bài viết bên 4rum đó lấy nội dung bài viết wa chứ ko bít gì vê JX !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share VPS Cho Ai Làm TLBB Nè! Share Free!
    Bởi 3z3z3z trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-02-12, 10:37 PM
  2. Share Anti Hack Free
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 18-10-10, 11:22 AM
  3. Share Free Web Mu Địa Ngục!
    Bởi telex trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 93
    Bài viết cuối: 24-06-09, 11:50 PM