Server 3.00.5 - Season IV - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 498
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: MuServer SeaSon 4 FULL Cracked

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhquan10a11 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này tham gia được illusion event chưa
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng huyvu2202 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi congacon [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin hỏi Trungkien0107h và mọi người cái main này hex xong rồi không thấy sv. vậy cần hex file nào khác không ? để nguyên IP của nó thì vẫn chạy được mà hex sang IP khác vào không thấy sv bực mình thiệt a. bạn và mọi người giúp tui nhé.
    thanks
    Bạn hex lại Serial của main rồi chỉnh lại ở SCFData và data\lang\kor\commonloc trong Server cho khớp.
    Nguyên văn bởi phoxuaxua [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu trong Server để Version là :3.00.05 thì main hex lại là "4234:" mà mặc định Patch và Server đã để như vậy rồi,còn muốn thay đổi thì tuỳ thích,thực ra Version webzen dặt ra để phân biệt các loại Version main, còn chức năng nó như chiếc chìa khoá để mở được cửa vào GS thôi, làm sao cả hai cái giông nhau là được, và được tính toán theo một công thức nhất định .Ví dụ bạn có thể để Version trong Server là 1.11.11 thì trong main hex lại là 23456 (1.11.11=11111+12345=23456 <<hex main) Nếu như 2 giá trị cuối công với nhau lớn hơn 9 thì sẽ có cách tính theo hệ số khác ví dụ (1.11.16=11116+12345= 2345.Cái này hơi phức tạp chút làm tốt cái công thức đơn giản đi rồi nâng cao sau
    Serials đặt trong Server ra sao thì trong main y như vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkien0107h xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai có local việt hóa của bản mu này share dùm nhé.... thank nhieu
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenphuoctho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai cho mình hỏi sao cái Main 3d cho bản 1.04x ko dùng đc vậy đăng nhập xong chọn nhân vật xong vừa hiên ra nhân vật + map thì biến mất luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng silverwolfzzz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

tui có đó để hôm sau up lên cho giờ muộn rồi
    Ký cái gì?

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

đây nè up lun đó[Only registered and activated users can see links. ]
    Ký cái gì?

ҳ̸Ҳ̸ҳ Mr.Úc Pro™ ҳ̸Ҳ̸ҳ modbibi's Avatar
    Thanks
    118

Trích dẫn Gửi bởi trungkien0107h [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] có mấy cái này up lên cho anh em đi.
    World56 World57 World58 World59 Object56 Object57 Object58 Object59
    Bạn Up lên Mediafire nhé ! Thank !
    share cho các bạn.down về giải nén và chép vào data của client để vào được map rakion : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi silverwolfzzz [Only registered and activated users can see links. ]
    ai cho mình hỏi sao cái Main 3d cho bản 1.04x ko dùng đc vậy đăng nhập xong chọn nhân vật xong vừa hiên ra nhân vật + map thì biến mất luôn
    Nếu là do Cheksum thì Disconnect chứ không mất luôn. Chắc data của bạn thiếu file nào thì copy vào chắc là đc. Như của mình thiếu mấy cái data của Map Rakion, move đến Rakion là mất lun. Kiếm cái khác Copy vào Client là ổn.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkien0107h xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi thecong [Only registered and activated users can see links. ]
    sau một hồi test thử tôi thấy lỗi sau
    1- các nhân vật cấp 3 đánh không lên lv trừ con chúa tể cụ thể hình minh hoạ nè ai biêt pm chỉ cái[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    ko lên lever có thể bạn dùng mumaker kick lên 380 thì đánh không thể lên leve đc bạn kick thử exp 10000 đánh 1 lúc chắc lên đó
    Khách viếng thăm hãy cùng hientien1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chemconcho's Avatar
    Thanks
    18

Mu này joint Server không phân biệt acc chữ thường hay chữ hoa T_____T thế này tụi nó hack reset tràn lan quá ai có Joint Server chống hack reset không hay cách config web đăng ký bằng số chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng chemconcho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Ran EP5 - EP6 Season 1 cài thành công 100%
    Bởi DollyViolet trong diễn đàn Ran Online
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 12-06-12, 11:14 AM
  2. Hướng dẫn tạo sub server scf season 6
    Bởi gauandy trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-12-11, 12:15 AM
  3. Server 1.03N - Full Season II
    Bởi o0ClbgamesVn0o trong diễn đàn Releases