[JX] Share bộ máy ảo Linux + Win fix roll. - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 215
    Thành Viên Tâm Huyết danghai1993's Avatar
    Thanks
    210

Ðề: Share bộ máy ảo Linux + Win fix roll.

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Phát [Only registered and activated users can see links. ]
    SecureCRT bị lỗi h sao đây nhỉ >.< ai up giúp cái SecureCRT khác với
    Lỗi gì thế Phát ?.....................................
    Khách viếng thăm hãy cùng danghai1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi danghai1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi gì thế Phát ?.....................................
    cho tui cái YH tui hỏi tí nha @@
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết danghai1993's Avatar
    Thanks
    210

cho tui cái YH tui hỏi tí nha @@
    dragon14121412.................................... ..........
    Khách viếng thăm hãy cùng danghai1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi danghai1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    dragon14121412.................................... ..........
    ông có online ko vậy ? a
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Ai chỉ cách fix lỗi tống kim với đi tống kim hok hiện điểm với danh hiêu
    ai share cho cái bảng xếp hạng đi trên 4r có bày mà sao hok làm ra được ai chỉ thì chỉ luôn dùm cái đường dẫn file để fix lỗi, chứ cóp hết lỗi tùm lum !! thanks..
    Khách viếng thăm hãy cùng doanvanthangc4 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Em chưa cài cái này bao giờ nên muốn chơi thử mà đọc hết cả 14 trang rồi mà vẫn chưa cài được.
    Đọc kỹ mấy top có video hướng dẫn rồi mà vẫn ko hiểu mấy .vì mấy cái sv các bác ấy up lên down về chả thấy các mục giống trong videos tí nào

Bác nào hướng dẫn sơ sơ qua các bước tí để em tìm hiểu tiếp để cài với
    Như SV này chẳng hạn. em cài = máy ảo . ping IP đc hết rồi. sau đó làm sao để tiếp tục. chỉ cần chạy 2 cái S3RelayServer_Y, Sword3PaySys_Y là xong ah
    Khách viếng thăm hãy cùng thjentu1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi doanvanthangc4 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai share cho cái bảng xếp hạng đi trên 4r có bày mà sao hok làm ra được ai chỉ thì chỉ luôn dùm cái đường dẫn file để fix lỗi, chứ cóp hết lỗi tùm lum !! thanks..
    Vào đây xem bạn nhé... ngâm cứu chút là hiểu ra ngay.... nhớ đọc comment bạn nhé [Only registered and activated users can see links. ]

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi thjentu1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em chưa cài cái này bao giờ nên muốn chơi thử mà đọc hết cả 14 trang rồi mà vẫn chưa cài được.
    Đọc kỹ mấy top có video hướng dẫn rồi mà vẫn ko hiểu mấy .vì mấy cái sv các bác ấy up lên down về chả thấy các mục giống trong videos tí nào

Bác nào hướng dẫn sơ sơ qua các bước tí để em tìm hiểu tiếp để cài với
    Như SV này chẳng hạn. em cài = máy ảo . ping IP đc hết rồi. sau đó làm sao để tiếp tục. chỉ cần chạy 2 cái S3RelayServer_Y, Sword3PaySys_Y là xong ah
    mới chơi nên đọc có vẻ khó hiểu ... mình khuyên bạn nên cài sever Yoken... có video... cứ làm theo là ok.....[Only registered and activated users can see links. ] có gì không hiểu hoặc lỗi thì cứ post nên topic ... chủ theard sẽ giúp bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi doanvanthangc4 [Only registered and activated users can see links. ]
    ah quên còn cái xếp hạng.. có bạm fixx đc rồi nhé ... down ở topic này về rồi chép vào sever và clinet là có xếp hạng bạn nhé... có cả hoa sơn phái luôn và nhiều chức năng khác nữa [Only registered and activated users can see links. ]

SecureCRT bị lỗi h sao đây nhỉ >.< ai up giúp cái SecureCRT khác với
    Tải SecureCRT của sever Yoken config lại là dùng đc mà
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

thjentu1102 (27-09-14)

Thành Viên
    Thanks
    19

Em đang không hiểu cách cài chỗ ấy đấy bác, cái video là cài trên winxp ở Vmware còn các mục bác ấy share là cài trên máy thật hay sao ấy. mà máy thật của em win 7 32bit chẳng biết nó bị lỗi hay thiếu cái gì mà chả chạy được cái tool nào . em down cái win xp máy ảo ở các top khác về rồi bỏ mấy cái tool của bác ấy vào rồi chạy thì chẳng kết nối đc giống trong video
    ai giúp e với
    Khách viếng thăm hãy cùng thjentu1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi thjentu1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em đang không hiểu cách cài chỗ ấy đấy bác, cái video là cài trên winxp ở Vmware còn các mục bác ấy share là cài trên máy thật hay sao ấy. mà máy thật của em win 7 32bit chẳng biết nó bị lỗi hay thiếu cái gì mà chả chạy được cái tool nào . em down cái win xp máy ảo ở các top khác về rồi bỏ mấy cái tool của bác ấy vào rồi chạy thì chẳng kết nối đc giống trong video
    ai giúp e với
    Chạy bằng tool của người khác share cũng được bạn không nhất thiết phái của thớt bạn à
    Khách viếng thăm hãy cùng doanvanthangc4 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến doanvanthangc4 vì bài viết này !

thjentu1102 (27-09-14)

Thành Viên
    Thanks
    19

cảm ơn các bác .
    e đã cài đc sv của bác tuan565 rồi
    giờ em muốn cài thử sv của bác chủ top e bỏ cái GSQL portable của bác tuan565 vào thì sao chạy toàn enrror DB vậy. ko biết cần phải config hay attack DB gì hoặc chỉnh gì trong đó ko vậy các bác?
    Ai biết chỉ giúp e với

Trang 14 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Cài HĐH Linux CentOS 6.4 chạy linux (không dùng VMWare share) liệu có được không
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 08-11-15, 08:37 AM
  2. [JX] Cần giúp Fix Cái Full Rương Máu Bị Roll Sever Jx Linux
    Bởi chase200 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-07-14, 07:18 AM
  3. [JX] Pro Nao Cho mình hỏi cách roll back sv lai 12h trước cái
    Bởi debaf9 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-07-12, 12:52 PM
  4. chống roll