[TLBB] Share Server Việt Hóa 99% đã tích hợp WMWare ! - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 350
    Thành Viên
    Thanks
    88

Ðề: Share Server Việt Hóa 99% đã tích hợp WMWare !!!

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nói Server mình bị lỗi ? Chỉ ra lỗi ở đâu hay lỗi do chưa ping được ?
    Ý mình nói server 4 lỗ kìa. Lúc đầu mình đăng nhập vào bình thường, kiểm tra sơ sơ thấy không di chuyển sang Lạc Dương được, báo là đang thi chạy đua gì đó, nhưng dùng NPC gần Triệu Thiên Sư thì di chuyển sang Lạc Dương được. Với lại mình thấy cứ 1 phút nó cho exp mình thấy sao sao á.

Giờ mình đang dùng Server bạn share trong topic này. Bạn cho mình hỏi trong Server có 2 folder TLBB & TLBB1 nó khác nhau sao thế bạn?

Và mình chỉnh Exp = bao nhiêu thì giống FPT, mình thấy trong folder TLBB Exp = 100 lận.

Bạn cho mình hỏi thêm Client tương thích với Server này có cái nào Việt Hoá nhiều không vì mình thích làm nhiệm vụ, mà mở bảng NV lên toàn tiếng tàu không hà, 1 số thì tiếng Việt.

Mình dùng Client bạn share thì bình thường, mình dùng Client FPT, mình có chép đè file patch & file lauch.ini nhưng không kết nối được, bạn giải thích cho mình chổ này với.

Mình mới cài Server này 2 hôm thôi nên nhiều chổ không hiểu, mong bạn giúp đở.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi kid1110 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ý mình nói server 4 lỗ kìa. Lúc đầu mình đăng nhập vào bình thường, kiểm tra sơ sơ thấy không di chuyển sang Lạc Dương được, báo là đang thi chạy đua gì đó, nhưng dùng NPC gần Triệu Thiên Sư thì di chuyển sang Lạc Dương được. Với lại mình thấy cứ 1 phút nó cho exp mình thấy sao sao á.

Giờ mình đang dùng Server bạn share trong topic này. Bạn cho mình hỏi trong Server có 2 folder TLBB & TLBB1 nó khác nhau sao thế bạn?

Và mình chỉnh Exp = bao nhiêu thì giống FPT, mình thấy trong folder TLBB Exp = 100 lận.

Bạn cho mình hỏi thêm Client tương thích với Server này có cái nào Việt Hoá nhiều không vì mình thích làm nhiệm vụ, mà mở bảng NV lên toàn tiếng tàu không hà, 1 số thì tiếng Việt.

Mình dùng Client bạn share thì bình thường, mình dùng Client FPT, mình có chép đè file patch & file lauch.ini nhưng không kết nối được, bạn giải thích cho mình chổ này với.

Mình mới cài Server này 2 hôm thôi nên nhiều chổ không hiểu, mong bạn giúp đở.
    Cái Server 4 lỗ thì qua topic đó thảo luận nhé còn cái Server này... Đây là Client hoàn chỉnh nhất... Và vì sao bạn ko xài đc Client FPT ? Vì version của nó quá cao so với bản Server này, vào nó ko tương thích với Server cũ nên ko thế kết nối đc là đúng thôi...
    Cái EXP drop rate như kiểu FPT thì mình ko biết... Thử chỉnh về 10 xem sao... Kinh nghiệm và Drop thế là đủ chơi Offline rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

kid1110 (08-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    88

Mình cám ơn bạn nhiều,

Xin làm phiền bạn thêm vấn đề này
    - Client bạn share là client "Thien Long Bat Bo UPLOAD by Ha Hoang.rar" để Version là 2.x.x. Tuy nhiên nhiệm vụ từ lv 1 đến 15 thì tiêu Đề toàn bộ tiếng Hoa, phần giải thích nv thì có cái TV có cái tiếng Hoa.

- Client TNGH, Version 1.x.x mình thấy toàn bộ nv từ 1 đến 15 hiển thị tiếng Việt rõ ràng.

Vậy bạn cho mình hỏi, Client TNGH Version 1.x.x có thấp quá so với server bạn share không? Và dùng nó thì có bị mất 1 số tính năng không? Ví dụ: Item, nhiệm vụ, Yến tử ổ, ....

Cám ơn và chúc bạn sức khoẻ.

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin thông báo RAM hiện tại rất rẻ... Thanh RAM 2GB Kingston có 625.000 đ... Còn RAM 1GB Kingston cũng chỉ có 350.000đ mà thôi Nên đầu tư để mua thêm RAM nâng cấp máy nhé... RAM ảo chỉ có tác dụng với máy RAM tầm 2 GB trở lên thì load Server nó đỡ lag hơn thôi chứ ko thay thế RAM thật đc đâu...
    1 hàng nhái
    2 hàng dựng
    3 hàng xài lâu năm renew lại
    Khách viếng thăm hãy cùng colenvnn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi kid1110 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cám ơn bạn nhiều,

Xin làm phiền bạn thêm vấn đề này
    - Client bạn share là client "Thien Long Bat Bo UPLOAD by Ha Hoang.rar" để Version là 2.x.x. Tuy nhiên nhiệm vụ từ lv 1 đến 15 thì tiêu Đề toàn bộ tiếng Hoa, phần giải thích nv thì có cái TV có cái tiếng Hoa.

- Client TNGH, Version 1.x.x mình thấy toàn bộ nv từ 1 đến 15 hiển thị tiếng Việt rõ ràng.

Vậy bạn cho mình hỏi, Client TNGH Version 1.x.x có thấp quá so với server bạn share không? Và dùng nó thì có bị mất 1 số tính năng không? Ví dụ: Item, nhiệm vụ, Yến tử ổ, ....

Cám ơn và chúc bạn sức khoẻ.
    Đó là do Server bạn à... Nhiệm vụ ko phải do Client quy định đâu
    P.s colenvnn: Spam à... Không tin ra quán mà mua xem thế nào Đừng ở đó spam dọa member nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

kid1110 (08-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    13

Sao mình đi Q k để chúng nó thoát lại k thấy ra boss vậy nhỉ? Mặc dù mình đã đánh con Boss đầu, 50 thằng Tống bính với 10 thằng cưỡi ngựa nữa mà vẫn k được?
    Khách viếng thăm hãy cùng ldquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi ldquan [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao mình đi Q k để chúng nó thoát lại k thấy ra boss vậy nhỉ? Mặc dù mình đã đánh con Boss đầu, 50 thằng Tống bính với 10 thằng cưỡi ngựa nữa mà vẫn k được?
    Vào shop mua luôn trăm cái lệnh bài đi Q2 luôn cho đỡ mệt Chạy đi chạy lại với 10 con phản tặc đến khổ
    Khách viếng thăm hãy cùng linktink xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi linktink [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào shop mua luôn trăm cái lệnh bài đi Q2 luôn cho đỡ mệt Chạy đi chạy lại với 10 con phản tặc đến khổ
    Đâu cần chạy qua chạy lại bạn, tạo 2 acc, 2 acc đứng 2 nơi, phản tặc ra cho 1 acc gầm thét, rồi acc kia ta từ từ đánh

Thành Viên
    Thanks
    280

Hiện mình đã cài và chơi được sever nhưng có 3 vấn đề thắc mắc là:
    - Lúc đầu vào không chọn được trang phục tân thủ chỉ có 1 bộ xấu hoắc không biết là vì sao?
    - Tại sao ping đến máy chủ của mình bình thường < 64 dù mình không sử dụng ứng dụng gì khác ngoài chạy TLBB thì đôi lúc ping vẫn nhảy loạn lúc vài chục lúc vài trăm gây lag trong game. Vấn đề này giải quyết ra sao đây bạn.
    - Cái này bảo việt hóa 99% nhưng ngoài nhiệm vụ ít việt hóa thì rất nhiều đồ OP cũng không được việt hóa hơi buồn
    Cám ơn ai quan tâm giải đáp dùm.
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

server ngon nhưng ngốn ram 1.5 gb và hdd chạy liên tụcm chơi kiểu này mau die ổ hdd quá bạn
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Trang 14 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Xin Server việt hóa 99% đã tích hợp WMWare của Hà Hoàng !
    Bởi tien320456 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-05-13, 02:13 PM
  2. [TLBB] Xin bản TLBB 3.0 tích hợp WmWare
    Bởi hung2611992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 05-11-12, 12:52 PM
  3. [TLBB] Mình cần Quest hoàn chỉnh của Server việt hóa 99% đã tích hợp WMWare by HaHoang
    Bởi haohaoyeu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 09-10-12, 08:23 AM
  4. [JX] Share winxp cho wmware không cần cài đặt
    Bởi runkissbig trong diễn đàn Releases
    Bài viết cuối: 14-09-12, 01:03 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM