[MU] Custom Items + Set Full Thần + SCF MuServer 11.00.00 - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 43 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 23 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 426
    Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: Custom Items + Set Full Thần + SCF MuServer 11.00.00

Trích dẫn Gửi bởi timeerror [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi chút xíu: mình đã cài xong database chạy gameserver thành công nhưng khi chạy clien thì báo: phiên bản không hợp lệ,( đã sử dụng hexedit để đổi main thành 192.168.1.101) là sao?
    vào trong server >> SCFData >> file SCF_Common sửa lại ClientExeVersion=1.03.52 vậy là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng kuden10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Cho hỏi ai cài thành công web của phoxua share hướng dẫn tí được ko T.T

Mình làm giống trong file huongdan.html mà khi đăng ký lại ko hoạt động gì cả (Sory mình ngu về cài web T.T)
    Khách viếng thăm hãy cùng calvinan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kuden10 [Only registered and activated users can see links. ]
    vào trong server >> SCFData >> file SCF_Common sửa lại ClientExeVersion=1.03.52 vậy là ok
    mình đã kiểm tra file đó rồi thấy bản thân nó cũng là 1.03.52 rồi giờ làm thế nào nhỉ? cứ kết nối là báo cần update phiên bản
    Khách viếng thăm hãy cùng timeerror xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

SCFData >> file SCF_Common sửa lại ClientExeVersion=1.06.86

Hex lai version main :
    229<;

Khách viếng thăm hãy cùng Jokers xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

ai cho em hỏi em dùng main 1.04D thì đồ nó ko xem đc tên và 1 số đồ lỗi tên là sao ạ?
    Và đồ của sum khi chỉ vào thì ko có dòng
    Ai cho em xin luôn cái fix map thiếu mất 6 map
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi Kira.VT, ngày 11-04-12 lúc 06:40 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Kira.VT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

[Only registered and activated users can see links. ] thanh công cái web shop nhưng khi mua đồ , nó cũng trơ trơ ra chả mua được gi
    Khách viếng thăm hãy cùng kuden10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kuden10 vì bài viết này !

DieuNinh (22-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    31

anh phoxua có nhận add custom cho ss6.1 ko anh ?

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Kira.VT vì bài viết này !

DieuNinh (22-04-12)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi calvinan [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho hỏi ai cài thành công web của phoxua share hướng dẫn tí được ko T.T

Mình làm giống trong file huongdan.html mà khi đăng ký lại ko hoạt động gì cả (Sory mình ngu về cài web T.T)
    cài web cực kì đơn giản, nếu bạn không dùng dâtbse đi kèm thì restore cái đó ra thành Muonline1 chẳng hạn, rồi xem db của bạn thiếu colum nào thì add vô là chạy thôi. còn dung db đi kèm thì phần hosting up lên host hay trong www localhost sử lại IP hương về máy chủ, trong url.php, còn để trên localhosst thì sửa ip thành 127.0.0.1 (hình như mặc địng của nó là 127.0.0.1 rồi thì phải

Trích dẫn Gửi bởi timeerror [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đã kiểm tra file đó rồi thấy bản thân nó cũng là 1.03.52 rồi giờ làm thế nào nhỉ? cứ kết nối là báo cần update phiên bản
    nếu trên server là 1.03.52 thì trong main bạn sửa lại thành 22697. Dung main khong kich hoạt Mu.exe, vì nếu kích hoạt Mu.exe nó sẽ autoupdate main.exe của novamu dang hoạt động về máy của bạn
    Trích dẫn Gửi bởi Kira.VT [Only registered and activated users can see links. ]
    ai cho em hỏi em dùng main 1.04D thì đồ nó ko xem đc tên và 1 số đồ lỗi tên là sao ạ?
    Và đồ của sum khi chỉ vào thì ko có dòng
    Ai cho em xin luôn cái fix map thiếu mất 6 map
    .
    Map không cái nào giông cái nào hết, thiếu hay không là do nhu cầu của từng server, add thêm map thôi. Bản này mình chỉ add các Map cơ bản , mà cũng chẳng thiếu map nào cả, có đủ hết. (Barrack và Refuge) thì khi làm lên class3 và đi lên 2 map đó thông qua NPC ở Crywolf.

Main1.04D không hỗ trợ item full Exl+Full thần, nếu add cả 2 Item sẽ mất tên, chỉ add được hoặc là full exp hoặc là full thần, chưa có cách khắc phục vì vậy mình không update main 1.04

11. The Following 2 Users Say Thank You to phoxuaxua For This Useful Post:

DieuNinh (22-04-12), Kira.VT (11-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi phoxuaxua [Only registered and activated users can see links. ]
    cài web cực kì đơn giản, nếu bạn không dùng dâtbse đi kèm thì restore cái đó ra thành Muonline1 chẳng hạn, rồi xem db của bạn thiếu colum nào thì add vô là chạy thôi. còn dung db đi kèm thì phần hosting up lên host hay trong www localhost sử lại IP hương về máy chủ, trong url.php, còn để trên localhosst thì sửa ip thành 127.0.0.1 (hình như mặc địng của nó là 127.0.0.1 rồi thì phải

nếu trên server là 1.03.52 thì trong main bạn sửa lại thành 22697. Dung main khong kich hoạt Mu.exe, vì nếu kích hoạt Mu.exe nó sẽ autoupdate main.exe của novamu dang hoạt động về máy của bạn
    .
    Map không cái nào giông cái nào hết, thiếu hay không là do nhu cầu của từng server, add thêm map thôi. Bản này mình chỉ add các Map cơ bản , mà cũng chẳng thiếu map nào cả, có đủ hết. (Barrack và Refuge) thì khi làm lên class3 và đi lên 2 map đó thông qua NPC ở Crywolf.

Main1.04D không hỗ trợ item full Exl+Full thần, nếu add cả 2 Item sẽ mất tên, chỉ add được hoặc là full exp hoặc là full thần, chưa có cách khắc phục vì vậy mình không update main 1.04
    vậy anh có nhận add customitem cho 6.1 ko ạ ?

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Kira.VT vì bài viết này !

DieuNinh (22-04-12)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi Kira.VT [Only registered and activated users can see links. ]
    anh phoxua có nhận add custom cho ss6.1 ko anh ?
    SS6.1 dùng main 1.07V+ kiêm cái main có add dll ENCTeam.dll là có news item, nếu thích những item có trong novamu thì copy file item(new).txt từ server và item_eng.bmd vào chỗ SS6.1 tương ứng là được, có gì khó khăn đâu, tự làm dần dần sẽ quen thôi

Client Full SS6.1 news item: [Only registered and activated users can see links. ]

load về lấy file item_eng.bmd convert ra item.txt chép vào server cho đồng bộ
    Lần sửa cuối bởi phoxuaxua, ngày 11-04-12 lúc 08:02 PM.

15. The Following 2 Users Say Thank You to phoxuaxua For This Useful Post:

DieuNinh (22-04-12), Kira.VT (11-04-12)

Trang 13 của 43 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 23 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Season V MuServer + New Items (Latest SCFMT Cracked Version)
    Bởi babykute trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 09-10-10, 08:12 AM
  2. Làm cách nào để Muserver không full ổ đĩa
    Bởi mudongnai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-07-10, 12:53 PM
  3. Raklion Project - Full Season IV + Custom Options (GS+G
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 25-10-09, 06:47 PM
  4. MuMaker Full Items Rimbros