[Demo] Chức năng biểu đạt cảm xúc trong Mu - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 135
    Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Ðề: [Demo] Chức năng biểu đạt cảm xúc trong Mu

hehehe từ bàn tán tranh cãi MU nay nhảy sang thơ Nam Cao, bà kon chuyển hệ cũng mau thật!:biggrin:
    Nói thật tui cũng không có thik gì cái cảnh tranh cãi vì mấy cái files MU đó đâu, giờ ai fix hay config gì được thì tự mình xài khỏi mất công release rè léo coi như êm chiện![Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ừ , vậy đi cho xong chuyện ... cãi nhau hoài ... mệt mấy bác quá ... làm số bài của tôi nhiều lên đây này ) ... í trên 1xx rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Bose Online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    @mucz : vậy chân thành xin lỗi cậu một tiếng
    @Hòa bình : Nếu you là một người đàn ông đích thực... hãy đứng ra dùng chíng cái nick mà u cho là u đang"nổi" để nói chuyện với TÔI... đừng có dùng njck giả... chả có gì phải sợ.... ....

Nếu ko dùng thì tức là sợ.... =]].... sợ một thằng nhóc 16 tuổi... ^^ ..... Hãy đứng ra nói chuyện xem nào... đủ tư cách ko nào ?.... ??? Tôi ko tự cao nhưng đến lúc này tôi cũng phải "tự cao"..... Và tôi đang cao

@all : dạo này tớ có ít xung đột trên diễn đàn...nên uy tín giảm ít nhiều...mong các bạn tiếp tục ủng hộ.... Còn việc DragonWall ko release là 1 tin đáng buồn cho chúng ta.... ....

Kết : Tôi đã coi DragonWall là anh của tôi...và tôi ko muốn 1 ai hiểu lầm anh ấy.... Vì chỉ có những con người thật sự thân thiết với anh ấy mới hiểu được cái tốt đẹp ở anh ấy...Ai bảo DragonWall gà hay noobs thì hãy tự xem lại xem pr0 nào có thể create /post và commands working trên VTM.....

Ở đây tôi chiến là chiến với những ai coi anh tôi là noobs...còn PTT ^^ ! Don't Care ...

Một lần nữa : Tôi ! Noob4Viet , Vietpro8x sẵn sàng tham gia và trận này để bảo tòan danh dự cho DragonWall.... " Trùm cuối" của Net4Viet Team
    Oh giờ mới vào 4rum.
    @Eddy không sao cả nhầm là bình thường, tôi ở CH SEC dùng IP tĩnh, IP tôi luôn luôn là 85.207.192.70 .tôi không bao giờ dấu tên, không bao giờ dùng Hide IP.Thưc ra diễn đàn là cuộc sống ảo không việc gì phải dấu tên,mà tên cũng chỉ là nick ảo,nick thứ 2 trong 4rum là tungcz
    Khách viếng thăm hãy cùng mucz.net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

@ dragonwall: Mình xem cái "ảnh bảng move" của bạn đó. Bạn cho mình hỏi thêm là cái client đó nó đọc Text.bmd và cái Text này mỗi ký tự được biểu diễn = mấy byte? (Ở Client VTM là 2 Byte 1 ký tự.) Nếu cái Client này cũng là 2 Byte thì mình có thể Việt Hóa nó thử xem. Bạn nói rõ hơn giúp mình nhé.

Thx.
    Khách viếng thăm hãy cùng assataka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

HIHIHI
    Cám ơn bạn!
    (Chờ qua nay mới có người giúp đỡ [Only registered and activated users can see links. ])
    Thật ra câu hỏi về Client thì đã gặp khá nhiều rùi ai cũng hỏi vậy! ^^
    Nhưng Client + Data Server hoàn toàn 100% Không vấn đề
    Vì mình dùng GameServer 1.00.18 Orginal nên phải test trên Client JPN
    ================================================
    KẾT QUẢ THÌ AI CŨNG THẤY RỒI.....HIX....
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi mucz.net [Only registered and activated users can see links. ]
    Oh giờ mới vào 4rum.
    @Eddy không sao cả nhầm là bình thường, tôi ở CH SEC dùng IP tĩnh, IP tôi luôn luôn là 85.207.192.70 .tôi không bao giờ dấu tên, không bao giờ dùng Hide IP.Thưc ra diễn đàn là cuộc sống ảo không việc gì phải dấu tên,mà tên cũng chỉ là nick ảo,nick thứ 2 trong 4rum là tungcz
    tungcz là nick đầu tiên mà!
    30 chars 30 chars
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Destruct cũng là nick thứ 2 ?
    cfbngfcbfgcg
    Khách viếng thăm hãy cùng Bose Online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi Bose Online [Only registered and activated users can see links. ]
    Destruct cũng là nick thứ 2 ?
    cfbngfcbfgcg
    Vì sao mà bạn nghĩ như vậy? ^^!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Destruct [Only registered and activated users can see links. ]
    Vì sao mà bạn nghĩ như vậy? ^^!
    đoán đại hên sui mà . Giống như gameshow đi tìm ẩn số vậy !

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Hay đấy! Tuyệt đấy! Nhưng mình không Spam nữa đâu, bị Banned một phát thì chết ^^!

Trang 13 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mình hỏi thêm về tính năng trong skill nhé!!!
    Bởi bboyswat trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-06-11, 11:20 AM
  2. làm sao để chỉnh item trong các NPC & mở chức năng của NPC
    Bởi lovedark90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-05-11, 07:27 PM
  3. Cho mình hỏi web nào có chức năng find ip của tk trong game
    Bởi wan0124 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-05-11, 08:52 PM
  4. [Demo]Hoàn thiện chức năng thẻ Cash cấp 2 Pro