[DEMO/Trial] MUServerVTM 1.00.16 Release by Net4Viet Team - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 135
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Ðề: [DEMO/Trial] MUServerVTM 1.00.16 Release by Net4Viet Team

Trích dẫn Gửi bởi mucz.net [Only registered and activated users can see links. ]
    Đợi tui Test lại vài lần nữa cho chạy OK tui sẽ share cho các bạn bản FULL add 80 option,
    ++Đã là thương mại rồi nếu người ta bỏ tiền ra mua thì có quyền share cho bất cứ ai (Không phải Windows của Microsoft à nhá)
    Lâu lâu mới thấy một câu đúng ý mình . Bạn Share nhanh lên nha bạn, còn việc test và chơi để đấy mình lo
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mucz.net [Only registered and activated users can see links. ]
    Đợi tui Test lại vài lần nữa cho chạy OK tui sẽ share cho các bạn bản FULL add 80 option,
    ++Đã là thương mại rồi nếu người ta bỏ tiền ra mua thì có quyền share cho bất cứ ai (Không phải Windows của Microsoft à nhá)
    được như vậy thì tốt quá bạn à ! mình thay mặt các newmem cám ơn bạn trước ! bạn có thể Share sớm được không ? chờ tin bạn !!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove0707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

...... Bản đó nguồn từ đâu ? từ [2k7] Dev mà ra.....

Tưởng các bạn ko quan tâm...mình ko dám release....chứ quan tâm thì..... ko nói sớm.....
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

vậy thì EDDY share cho anh em bản đó đi ! bản Full này đó ! cám ơn nhiều !
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove0707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hehe đang đau đầu với vụ Move Map CryWolf, định cố gắng làm được cho nó move all Map thì share lên, nhưng Eddy Share rồi thì thôi, Thanks Eddy đã share cho mọi người, mà Eddy share luôn cái Patch move full Map đi ,mình đâu đầu vụ Map PDS ,tất cả các Map OK het kể cả LoẻnDeep mà sao ***** PDS lại không thể move lên được, thay các phiên bản MapServerinfo.dat rồi mà cũng không được,xem bảng Move của MuMP thấy nó tạo gate PDS là 142 va 143 mình vào gate tạo thêm thì GS hết chạy luôn^^. Có bạn nào làm được chia sẻ nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng mucz.net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hi cuối cùng thì cũng có người share mình thì thật ra cũng muốn share lâu rồi nhưng vì đó là bản thương mại của cuong lên mình không tự tiện share được dù mình đã mua bản này từ cuonglee ^_^
    Khách viếng thăm hãy cùng norun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hehe đang đau đầu với vụ Move Map CryWolf, định cố gắng làm được cho nó move all Map thì share lên, nhưng Eddy Share rồi thì thôi, Thanks Eddy đã share cho mọi người, mà Eddy share luôn cái Patch move full Map đi ,mình đâu đầu vụ Map PDS ,tất cả các Map OK het kể cả LoẻnDeep mà sao ***** PDS lại không thể move lên được, thay các phiên bản MapServerinfo.dat rồi mà cũng không được,xem bảng Move của MuMP thấy nó tạo gate PDS là 142 va 143 mình vào gate tạo thêm thì GS hết chạy luôn^^. Có bạn nào làm được chia sẻ nhé
    bản này move được mà bạn chỉ có điều hay treo acc khi chay GS dùng no-ip còn ip tĩnh thì không sao ai sủa đựoc lỗi này chia sẻ dùm
    Lần sửa cuối bởi norun, ngày 01-03-08 lúc 10:41 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi norun [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này move được mà bạn chỉ có điều hay treo acc khi chay GS dùng no-ip còn ip tĩnh thì không sao ai sủa đựoc lỗi này chia sẻ dùm
    IP tĩnh cũng kẹt tui đang dùng IP tĩnh mà,hiện tượng ket tài khoản là khi move từ GS đến GS_CS chuyển từ UDP này sang UDP khác nếu mạng lagg một cái trong khoảng thời gian nhân vật di chuyển là treo ngay.Để khắc phục hiện tượng này nếu chưa tổ chức công thành hay ko cần sự kiện PDS bạn không chạy link GS_CS mở mapserverinfo nên cancel Function các code move bằng cách cho vào đầu dòng 2 dấu // các code Map 30 31 34 là Công thành và PDS để các MEMBER vẫn move đến Crywolf luyện lv được và 100% sẽ không bao giờ bị kẹt tài khoản cả.khi nào công thành thì chạy GS_CS va vào MapServerinfo bỏ 2 dấu // đi
    PS: à lúc đang Test để chuẩn bị chia sẻ cho anh em,chưa tìm ra nguyên nhân,giờ thì biết tại sao rồi,nhưng diễn đàn không cho Release bản này nữa ^^^
    Lần sửa cuối bởi mucz.net, ngày 02-03-08 lúc 04:38 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mucz.net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

@norun : mình thì ko mua nhưng release lên cũng thấy có lỗi với anh lee nên mình ko release nữa

tungcz : bạn cứ tiếp tục.....
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    @norun : mình thì ko mua nhưng release lên cũng thấy có lỗi với anh lee nên mình ko release nữa

tungcz : bạn cứ tiếp tục.....
    o` mình thấy share nó cũng thế nào ấy .....

Trang 13 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server 1.02N - Full Season II - Net4Viet
    Bởi o0ClbgamesVn0o trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 115
    Bài viết cuối: 17-03-09, 01:37 PM
  2. (Release)Mu Server SSII của N4V Team
    Bởi mylove0707 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 03-10-07, 08:58 PM